Askofu Kakobe na Upumbafu wa Watanzania


Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,214
Likes
1,066
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,214 1,066 280
Kama mjuavyo Bazazi ni mzururaji. Katika zungukazunguka yake amekutana na watu wengi ambao wanamuona Askofu Kakobe kuwa ni mtu mtata na wengine kumuona kuwa ni punguani flani. Lakini nilichokiona ni kuwa watanzania wengi ni wapumbafu na wala sio wajinga na wanaburuzika kirahisi sana. >Tafadhalini angalieni nguzo hizo anazolalamikia Kakobe zina umbali gani toka makazi ya raia ilhali WAYLEAVE inayopendekezwa na wataalamu ni mita 7.5 kila upande. >TANESCO ukitaka kuunganisha umeme unalipia waya na mita 463500/= na kama upo umbali wa mita 30 basi utahitaji nguzo ambayo moja wanauza 1,200,000/=. Pamoja na kuwavilipia vitu hivyo bado ni mali ya tanesco.Mtu mwingine ataunganishiwa umeme bila wewe kulipwa angalau kidogo kifidia gharama za nguzo. Bazazi ataendelea kuwa mshabiki wa Askofu KAKOBE na Mchungaji MTIKILA kwani wanatufungua macho acha watu wapumbafu waendelee kuwadharau kwani wamelishwa kasumba/afyuni (mihadharati) na CCM. Aluta continua mapambano bado yanaendelaea
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
....Lakini nilichokiona ni kuwa watanzania wengi ni wapumbafu na wala sio wajinga na wanaburuzika kirahisi sana....
Nakubaliana na wewe kuhusu kuburuzika kirahisi. Wapumbavu.... hapana. Nadhani ni waoga (isipokuwa maeneo machache).
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Mshbiki tu hakuna kitu! Desparate, unatueleza gharama za kuunga umeme hapa.
Ilibkujenga jengo kubwa la namna ya kanisa la kakobe ni lazima afanye eia. Je y alifanya?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
mshbiki tu hakuna kitu! Desparate, unatueleza gharama za kuunga umeme hapa.
Ilibkujenga jengo kubwa la namna ya kanisa la kakobe ni lazima afanye eia. Je y alifanya?
unao uhakika akufanya???
Comfirm ur statement pls!!!!!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Je y alifanya?

Swali jibu!!!ama kiswahili nimekosea
je y alifanya??!!!ama y akufanya?
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Big up Bazazi kwani hata mimi ni muathirika wa janga la Umeme kwani nimenunua Nguzo Tatu na wameniunganishia sasa majirani zangu walipokuja kujenga karibu yangu nao wametumia nguzo hizo hizo zangu nilipoenda Tanesco wamesema hawana Record na nguzo hizo wanachojua ni mali ya Tanesco. Yaani hawa Sisiemu wanatuzingua sana waziri anamsamaha wa kutolipia Nguzo je yeye si mtanzania???
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Somo moja ambalo nalipata kutoka kwa sakata Zima la Kakobe ni kuwa, Umoja wetu ndio siraha yetu dhidi ya viongozi dhalimu wa hapa Tz........asante Kakobe kwa kutufumbulia macho hawa Watanzania wetu.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Kweli watanzania hatujui sheria na haki zetu hatuzijui.Tumezoea kuburuzwa. Angalia kama wakazi wa kipawa,wanalalamika wanalipwa fidia kwa sheria ya mwaka 47! vitu vingi vimeshabadilika unategemea wataweza vipi kupata makazi mapya ?Poor us!
Big up Kakobe!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
ukiona mtu anavua nguo hazarani wala usihangaike kumpima akili!!!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
Alah lakini jamani si hata sheria zetu ni za mwaka 47 na wanasheria wetu na wawakilishi wala hizo tume za sheria sijui hazijui kuwa tuna sheria kandamizi haiwezekani ati mimi nilipie nguzo tatu hadi ulokoni kwangu halafu wengine waje eti wachukue bure,nafikiri hili la huduma za tenesiko linahitaji uchambuzi wa kisheria ,hapo mwanzo mi nilikuwa mmoja wa waliokuwa nampinga Kakobe lakini kwenye hii nchi iliyojaa ubabaishaji inabidi kila mtu pale anapoaamini anatendewa si haki basi inabidi ugangamale kwa kila hali,mambo mengi nchi hii yanafanywa kienyeji mno mpaka mtu unashangaa kama si wehu au kama wana akili timamu
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Mmeambiwa mtumie solar hamtaki.
 
C

Cool

Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
98
Likes
1
Points
15
C

Cool

Member
Joined Aug 5, 2009
98 1 15
ukiangali kwa haraka utaona kana kwamba Kakobe ni mpuuzi, kama mimi nilivyokuwa anafikiria mwanzoni. Lakini kuna mtu akanifumbua macho madhara ya umeme mkubwa namna ile pamoja na jinsi inavyotakiwa upite mbali na makazi ya watu. Sasa hivi unakuta bado baadhi ya watu wanapita pale maeneo ya kanisa na kutamani kuwatukana washirika wa Kakobe jinsi wanavyolinda kumbe ni upumbavu ndo unaotutesa wa TZ.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Ngoja tusubiri hiyo ripoti ya BICO,si inatoka wiki hii.Japo sina imani nayo hata kidogo.naona kama ndio walewale.
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Je y alifanya?

Swali jibu!!!ama kiswahili nimekosea
je y alifanya??!!!ama y akufanya?
Hii luga yako uliyitumia hapa inaonekana wewe umetoka shule juzi tu, au uko english kozi, au umenunu simu yako ya kwanza muda sio mrefu
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Mshbiki tu hakuna kitu! Desparate, unatueleza gharama za kuunga umeme hapa.
Ilibkujenga jengo kubwa la namna ya kanisa la kakobe ni lazima afanye eia. Je y alifanya?

Askofu kakobe amejitolea kukupa darasa namna ya kudai haki yako na kuisimamia lakini naona kichwa yako nzito sana kuelewa, yaani kuna watu hapa wapo wapo tu hawajui wanatoka wapi na wanaelekea wapi.
Yani mtu anaipuka tu kwakuwa amezoea kubururwa anadhani ndio utaratibu au kawaida amka ndugu yangu tupa mbali hiyo blanketi uliyojifunika.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Askofu kakobe amejitolea kukupa darasa namna ya kudai haki yako na kuisimamia lakini naona kichwa yako nzito sana kuelewa, yaani kuna watu hapa wapo wapo tu hawajui wanatoka wapi na wanaelekea wapi.
Yani mtu anaipuka tu kwakuwa amezoea kubururwa anadhani ndio utaratibu au kawaida amka ndugu yangu tupa mbali hiyo blanketi uliyojifunika.
Thats my dady! you can say it again.Nadhani kuna umuhimu wa waTZ kusoma somo la sheria na haki zetu za msingi toka primary kama ilivyo kwa kiswahili na hesabu.Nadhani tutaamka.
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,284
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,284 61 145
Ngoja tusubiri hiyo ripoti ya BICO,si inatoka wiki hii.Japo sina imani nayo hata kidogo.naona kama ndio walewale.
ripoti ilishatoka kitambo na anayo kopi na ndiyo anaikataa wewe upo nchi gani?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
ripoti ilishatoka kitambo na anayo kopi na ndiyo anaikataa wewe upo nchi gani?
Yupo nchini na huna sababu ya kuhoji ndo maana wengine tumeingia JF huku tunakuatana na mambo mengi kama sio yote yaliyo current; mathalan mie sikujua kama BICCO wameingia kwenye hili sakata; Ok tuendleee; hiyo ripoti ya BICCO inaweza kuletwa jamvini tukasoma?

Huenda kuna ukweli mkubwa kwa anachokikataa Askofu Kakobe; na si vibaya Enviromental experts wakajitolea kutuelimisha umma kuhusu hili ilhali sasa limejitokeza lakini naamini litatoa majibu kwa maeneo yote yapitiwa na high voltage kwa nchi nzima!

Tusipende kupuuza kila kitu tu kwa sababu kinatolewa na mtu anayetofautiana nasi kimsimamo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,549