Askofu Gwajima yuko njiani anaelekea msiba wa Ndesamburo, Moshi

Mau Mau

JF-Expert Member
Dec 30, 2012
656
500
Muda si punde askofu huyu kiboko ya Bashite ametua uwanja wa KIA tayari kuelekea Moshi kuhudhuria msiba wa babu yetu kipenzi Ndesa pesa.

Mungu awajaalie wote walioko njiani kuhudhuria kumuaga mpendwa wetu.

Daima tutamkumbuka kwa mengi na hasa moyo wake mkunjufu wa kusaidia
 

COPPER

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
2,117
2,000
Muda si punde askofu huyu kiboko ya Bashite ametua uwanja wa KIA tayari kuelekea moshi kuhudhuria msiba wa babu yetu kipenzi Ndesa pesa.
Mungu awajaalie wote walioko njiani kuhudhuria kumuaga mpendwa wetu.

Daima tutamkumbuka kwa mengi na hasa moyo wake mkunjufu wa kusaidia
Tunashukuru kuwakilishwa na Gwajima.
 

okaoni

JF-Expert Member
Jun 25, 2011
1,396
2,000
Ile semina ya kusoma riwaya za majini na uchawi aliyokuwa anawafundisha waumini wake kwa kusoma vitabu hivyo kanisani kashamaliza?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom