#COVID19 Askofu Gwajima azipatanisha CCM na Chadema, zote zinapinga msimamo wake kuhusu Chanjo!

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
11,571
2,000
Gwajima kasimama kwa niaba ya Watanzania walio wengi... Hao walio bega kwa bega na mama Samia ni madalali wa chanjo alafu pia ni kama wamelipwa kutangaza na kuzipromoti chanjo

Watashindwa tu
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,512
2,000
Gwajima ameishika CCM na Serikali yake pabaya wamebakia kubweka bweka tu lakini hawana cha kumfanya. Gwajima ana 'watu'
 

rifwima

JF-Expert Member
Apr 21, 2010
504
250
Gwajima kasimama kwa niaba ya Watanzania walio wengi... Hao walio bega kwa bega na mama Samia ni madalali wa chanjo alafu pia ni kama wamelipwa kutangaza na kuzipromoti chanjo

Watashindwa tu
Sema kasimama vyema na watanzania wajinga.
 

Man from cuba

Member
May 2, 2021
86
150
Timing ya Gwajima imekuwa nzuri sana.nadhan chama chochote cha siasa kingetokea kutembelea hii agenda ya kupinga chanjo kwa hoja nzito km za Gwajima ingewapa credit kubwa kuliko hayo madai ya katiba mpya.huhitaji akili kubwa kuwawin watanzania sisi ni watu wa matukio nashangaa why vyama vya upinzani vimeamua kusapoti chanjo wakati kuna maswali magumu ya kukuuliza kabla ya kusapoti chanjo
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
2,739
2,000
Huo ndiyo umoja wa kitaifa bwashee 😂
Siyo kushirikiana kupandikiza wabunge COVID-19.


Everyday is Saturday................................😎
 

Jorojik

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
3,472
2,000
Timing ya Gwajima imekuwa nzuri sana.nadhan chama chochote cha siasa kingetokea kutembelea hii agenda ya kupinga chanjo kwa hoja nzito km za Gwajima ingewapa credit kubwa kuliko hayo madai ya katiba mpya.huhitaji akili kubwa kuwawin watanzania sisi ni watu wa matukio nashangaa why vyama vya upinzani vimeamua kusapoti chanjo wakati kuna maswali magumu ya kukuuliza kabla ya kusapoti chanjo
Hebu weka hayo maswali yako magumu hapa tuyaone! Keyboard warrior gani awe na maswali magumu kushinda mtazamo na decision wa dunia juu ya corona?
 

Man from cuba

Member
May 2, 2021
86
150
Hebu weka hayo maswali yako magumu hapa tuyaone! Keyboard warrior gani awe na maswali magumu kushinda mtazamo na decision wa dunia juu ya corona?
Sio maswali yangu bro ni ya Gwajima na hutaweza kumuelewa kama hujasoma philosophy ndio maana unaona hakuna aliyemjibu hadi sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom