Askofu Dk Mdegella ampa onyo kali katibu wa CCM Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Dk Mdegella ampa onyo kali katibu wa CCM Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlachake, Jan 11, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,790
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Askofu wa kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (K.K.K.T) dayosisi ya Iringa Dkt O.Mdegella ameibuka na kumvaa katibu wa CCM mkoa wa Arusha Bi.Mary Chatanda kwa kauli yake ya kuwataka maaskofu na mashekhe kuvua majoho na kuingia katika ulingo wa siasa .

    Asema siku zinavyozidi kwenda ndivyo inavyoonyesha ni kiasi gani uchaguzi wa umeya Arusha ulifanyika kwa njia ya uchakachuaji na kukitaka chama tawala kukaa chini na Chadema ili kuondoa kasoro hizo huku akimpa onyo kali katibu wa CCM kuacha mara moja kuwatukana viongozi wa dini

    (Habari hii ni ya Mwezi Januari 2011)
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mary chatanda amechokoza nyuki wakati hana mbio
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapo anataka kwenda peponi
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,416
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    "MARY" Amechukua Jina la Mama wa Yesu na anadiriki kuwatukana Mitume wa Yesu. Dhamira itamsuta na kujirudi haraka iwezekanavyo
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    It seems we're spending more resource for discussing Mary Chitanda, who is Maria Chitanda? mwenye CV yake bandika hapa, isije tukawa tunaongea na kajitu tu.
     
  6. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Bishop, usihangaike na huyu mama, sio yeye, akili zake zimechakachuliwa na waliomuweka hapo alipo,
    kwa mtazamo wake wa mawazo napata shaka na qualification zake za yeye kuwa pale, si ajabu amewekwa pale kwa mambo yetu yaleeeee,... Shame on u Marry Chatanda unauza utu wako kutetea ufisadi na uwizi wa wazi, unaniudhi wewe.
     
  7. S

    Siao Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mna maana huyu ni sofia s sasa...??

    CCm siji inatoaga wapi hawa ambao tayari wamekata tamaa na maisha... utadhani wanatumia vvu
     
  8. V

    Vipaji Senior Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Chatanda akapimwe inawezeka kachanyikiwa na fedha za mafisadi. Huyu wa kumwopa sana anaweza kuua. Waangalie sana CCM baadaye atawageukia na kuwaua.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani maaskofu hawa wote Chattanda umewaona uchuro tu na kuanza kuwambia maneno ya chumbani eti waanze kuvua minguo???
     
  10. k

    killa Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa maaskofu mbona sijawai kuwasikia wakati watoto wadogo wakinajisiwa na wenziwao, ambalo ni tendo baya la kishetani zaidi ya kiti cha umeya wa Arusha?! I really don't like these hypocrites with their political agenda and propaganda.
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mary chitanda nimiongoni mwa wale vilaza wa ccm waliopata vujinafasi sababu ya kukeketwa na wakina makamba, hana akili kabisa,ila ajichunge maana arusha hawakawii kutokea na kumpa nako za ukweli.
     
  12. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,148
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Some pipo bwana! Kweli hawakusema kitu? Kuna arguments zingine zinapoteza mda tu!
     
  13. t

    titomganwa Senior Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bishops, prepare your sheep for the Glorious Journey, leave other foolish business behind. never turn down your focus.
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mpimeni labda tatizo ni mapepo tu, atapona.:mod:
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Safari yake ya kisiasa ipo ukingoni kabisa,
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Laana aliyoitafuta huyu mama itamtafuna hadi kaburini!.
     
  17. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr Mdegela naye ana yake Mazito!Tusome mwanahalisi ya Jana!
    walio wa Mungu Mtawaona Kwa Matendo!
     
  18. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo si ndio yule askofu anayetuhumiwa uzinzi na ufisadi? Kuna thread kule kwa habari mchanganyiko juu ya maovu yake! Hivi kwa nini maaskofu wote wanajifanya wanamagwanda?
     
  19. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,620
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Nami niliwahi kuambiwa pale Iringa jamaa tendo la Ndoa mpaka Ofisini na mke wa mtu na kuwinda students, yeye ni gwiji!
     
  20. c

    chama JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nenda kwa Askofu ukatolewe pepo wachafu huyo mtume aliyetukanwa ni nani?, UDINI na UKABILA wenu CHADEMA utalifikisha wapi Taifa hili? Matatizo mnayotaka kuyaleta ni makubwa kuliko ya UFISADI. Yesu alishasema VYA MUNGU MWACHIE MUNGU VYA KAISARI MWACHIE KAISARI. DINI NA SIASA NI MAJI NA MAFUTA. Pamoja na utumbo wa Chatanda alichosema ni sahihi kabisa. Viongozi dini wanataka kuhubiri siasa vueni majoho kama alivyofanya Dr. Slaa.

    Chama
    Gongo la Mboto DSM.
     
Loading...