Askofu Bagonza: Usimpe adhabu wala amri mtu ambaye endapo atasema HAPANA, huna cha kumfanya


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,404
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,404 2,000
SOMO LA UTAWALA: MWAKA WA KWANZA

Kanuni za Utoaji Adhabu

1. Usitoe adhabu usiyoweza kuisimamia mpaka mwisho;

2. Usimpe adhabu wala amri mtu ambaye endapo atasema HAPANA, huna cha kumfanya.

Mkimaliza kuandika insha, kusanyeni madaftari, nitasahihisha baada ya Pasaka. Atakayegoma kufanya, sina la kumfanya.

PASAKA NJEMA
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
13,153
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
13,153 2,000
Hivi Ndugai haoni aibu? Hana familia imshauri? Wazeē wa chama chake je? Au wamemuacha ili tuujue ujinga wake
 
N

Nyamizi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
1,461
Points
1,250
N

Nyamizi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2009
1,461 1,250
SOMO LA UTAWALA: MWAKA WA KWANZA

Kanuni za Utoaji Adhabu

1. Usitoe adhabu usiyoweza kuisimamia mpaka mwisho;

2. Usimpe adhabu wala amri mtu ambaye endapo atasema HAPANA, huna cha kumfanya.

Mkimaliza kuandika insha, kusanyeni madaftari, nitasahihisha baada ya Pasaka. Atakayegoma kufanya, sina la kumfanya.

PASAKA NJEMA
Doh! Imebidi nicheke,Baba Askofu umenifanya nifikirie mara mbili nilitaka kutoa adhabu kwa mtu kama huyo ambae akisema hapana ningebaki ! Ngoja niwe mpole tu!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

KANIALE

Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
61
Points
95
K

KANIALE

Member
Joined Sep 29, 2010
61 95
SOMO LA UTAWALA: MWAKA WA KWANZA

Kanuni za Utoaji Adhabu

1. Usitoe adhabu usiyoweza kuisimamia mpaka mwisho;

2. Usimpe adhabu wala amri mtu ambaye endapo atasema HAPANA, huna cha kumfanya.

Mkimaliza kuandika insha, kusanyeni madaftari, nitasahihisha baada ya Pasaka. Atakayegoma kufanya, sina la kumfanya.

PASAKA NJEMA
Nampenda Baba Askofu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
busara kwanza

busara kwanza

Senior Member
Joined
Jan 29, 2019
Messages
178
Points
225
busara kwanza

busara kwanza

Senior Member
Joined Jan 29, 2019
178 225
SOMO LA UTAWALA: MWAKA WA KWANZA

Kanuni za Utoaji Adhabu

1. Usitoe adhabu usiyoweza kuisimamia mpaka mwisho;

2. Usimpe adhabu wala amri mtu ambaye endapo atasema HAPANA, huna cha kumfanya.

Mkimaliza kuandika insha, kusanyeni madaftari, nitasahihisha baada ya Pasaka. Atakayegoma kufanya, sina la kumfanya.

PASAKA NJEMA
Askofu huyu ni ntu makini sana
 
B

Busarautu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2013
Messages
546
Points
250
Age
57
B

Busarautu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2013
546 250
La kumfanya wanalo, TL alipowashinda katika nyanja zote za kisheria walikuja na utaratibu wa watu Wasiojulikana.

Hata CAG ni mtu wa kuombewa na kuwekwa mbele za Mungu. Kikao cha Wabunge fulani na M/kiti wao kikimwacha salama lazima DAB aingie kazini Katekeleza majukumu.
Lolote likitokea kwa professor tutajua wasiojulikana kazini,Serekali inayoongoza wananchi wanyonge ila yenyewe si dhaifu.Tukubali kuitwa wanyonge,mabeberu nk. Maana wenzetu si wananchi.Wajitambulishe tu wao ninani katika nchi hii.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

konyola

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
1,100
Points
2,000
K

konyola

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
1,100 2,000
BABA ASKOFU BAGONZA MUNGU AKUPE MAISHA MAREFU UMENITAMANISHA KUWA NA PhD LAKINI MIMI MASOMO YANGU SIYO HAYA YA KUJENGA HEKIMA,
TUNAO MAPROF. KAZI YAO NI KUSHUSHA UPUPU NA KUTUMBUA MACHO UTAFIKIRI KAGONGWA KONZI NA EXCAVATOR NAOMBA BABA ASKOFU UNIJUZE HATA KITABU CHA KUSOMA ILI NIWE NA HEKIMA KAMA WEWE ANGALAU 1/50, KUMBE HIZI ELIMU ZINATOFAUTIANA SANA,
MUNGU AKUONGEZEE MALAIKA WA ULINZI HEKIMA ZAKO NI MUHIMU KATIKA HILI TAIFA, BABA ASKOFU NATUMAI UNA VITABU ULIVYOANDIKA NIJUZE NAMNA YA KUVIPATA.
SI KWAMBA BABA ASKOFU HUKO LUMUMBA HAKUNA MAPROFU TUNAWAJUA WAPO NA NI WENGI TATIZO AKILI ZA KUTUMIA UNAZIKUTA HUKO NA ZILE ZAKO UNAZITUMIA UKIFIKA NYUMBA NI LAKINI UKIWA OFISINI UNAPEWA DEBE LA AKILI UTALIKUTA HUKO NA NDO MAANA UTAKUTA JITU LIMESOMA LAKINI LINAZIDIWA NA GRADUATE KUTOKA MILEMBE
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,732
Points
2,000
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,732 2,000
Kwa kweli pamoja na elimu yangu ya utambuzi lakini sijaelewa
 

Forum statistics

Threads 1,285,033
Members 494,367
Posts 30,847,817
Top