Askofu Bagonza anahudumu Kanisa gani na kwanini anajihusisha na Siasa za moja kwa moja?

Msanii

Platinum Member
Jul 4, 2007
9,256
2,000
Nimemuona mgombea urais wa Chadema Tundu Lisu akiwa mkutanoni na Askofu Bagonza huko Kagera kupitia mitandao ya kijamii.

Tena wamepiga picha kadhaa wakiwa na bashasha.

Ndio nawauliza wadau huyu Bagonza ni Askofu wa Kanisa au ana Huduma tu ndogo ndogo kama Gwajima na mchungaji Msigwa?

Majibu Tafadhali, aulizaye anataka kujua.

Maendeleo hayana vyama!
Yesu alituasa kwamba YAACHENI MAGUGU YAKUE NA NGANO.....

Huyo mzee amejipambanua wazi kuwa anamtumikia mungu wa fujo
 

Mabel

JF-Expert Member
Sep 1, 2010
1,219
2,000
Ingependeza kama Chadema wangempa jimbo akagombea ubunge huyu kada wao.
 

Gagnija

JF-Expert Member
Apr 28, 2006
9,376
2,000
Ingependeza kama Chadema wangempa jimbo akagombea ubunge huyu kada wao.
2015 walisema ilikuwa zamu ya mtu wao, labda ni mwendelezo wa hasira za mtu wao kukataliwa na wananchi mwaka ule.
 

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Apr 15, 2018
1,752
2,000
Mani...na!!mumeshikwa pabaya munakata roho,sasa munahaha.
Shen...zi type. Nyinyi Magu kutwa alivyokuwa na ma askofu wa Makanisa kama yule Malekana wa Sabato hamukulijua hili uliloandika?
KUFENI TARATIBU BWANAEEEEE!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
25,681
2,000
Wewe hangaika na askofu wako anayetaka eti kuingeuza KAWE kuwa moja ya kanisa lake jipya!! La kufufua misukule awamu ya pili.
 

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Dec 7, 2006
543
250
Ni juzi tu pale Bukoba mgombea urais CCM aliwakusanya viongozi wa dining hapo Gymkhana akiwemo Askofu wa Diosisi ya Bukoba, Aberenego Keshomshahara na alitoa salam za kiroho.

Inakuwaje nongwa kwa mgombea mwingine?

Pole sana.
 

peterkayora

Member
Dec 12, 2013
70
125
Nimemuona mgombea urais wa Chadema Tundu Lisu akiwa mkutanoni na Askofu Bagonza huko Kagera kupitia mitandao ya kijamii.

Tena wamepiga picha kadhaa wakiwa na bashasha.

Ndio nawauliza wadau huyu Bagonza ni Askofu wa Kanisa au ana Huduma tu ndogo ndogo kama Gwajima na mchungaji Msigwa?

Majibu Tafadhali, aulizaye anataka kujua.

Maendeleo hayana vyama!
Unamfahamu Askofu Gwajima? Ulikua unamfahamu Askofu wa Mlima wa moto Marehemu Getrude Rwakate(rip) ss usiwe unapost bila kufikiri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom