Askofu Bagonza aamua kumtetea Prof Kabudi, asema yuko sahihi katoka jalalani

S

saidi kindole

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
223
Points
500
S

saidi kindole

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
223 500
Prof. Kabudi alipigania sana mawaziri wasitokane na wabunge.

Rasimu haikutekelezwa lakini Rais ametekeleza kilio chake. Prof Kabudi si mbunge wa kuchaguliwa. Ameteuliwa. Jimbo lake ni aliyemteuwa.

Mnaokosoa mna hoja gani kumpinga MTEULIWA anayemshukuru ALIYEMTEUA?

=======

Anaandika Baba Askofu Dr.Benson Bagonza

KABUDI YUKO SAHIHI

Kauli ya Prof. Kabudi akikiri kutokea jalalani alipoteuliwa kuwa Waziri, imelaaniwa sana kutoka pande zote. Nina mawazo tofauti, bila kulaani wala kubariki. Nina sababu kadhaa:

1. Chini ya katiba ya sasa ambayo Prof. Kabudi aliikosoa sana kabla "hajaokoka", Rais ana mamlaka ya kumteua yeyote apendavyo bila kuhojiwa wala kuingiliwa na mamlaka yoyote. Anaweza hata kumteua asiye raia na kisha akampa uraia. Kwa msingi huo, Rais ana watu zaidi ya milioni 55 ambamo ana uhuru wa kuteua yeyote. Akikuona, unajiona ni wa bahati sana. Ukiamua kuyaona yote ya nyuma kama "kinyesi", watakaokushangaa ni wale ambao hawajawahi kukutana na jicho la habari njema toka Magogoni. Prof. Kabudi ameonwa katika wengi, mnaohoji mnaonekana mna lenu. Katiba ndiyo tatizo.

2. Maprofesa wastaafu katika nchi yetu, wana hali mbaya kiuchumi (wanisamehe kama nimekosea). Wengi wao wanafanya shughuli za kupata mkate uzeeni zisizohusiana na kazi zao. Prof. Kabudi sasa hanunui mafuta, umeme, vocha, wala nauli ya bombadier. Ana wasaidizi wa kubeba koti, kupika, walinzi, dobi, kinyozi, mpaka daktari binafsi. Ufa uliopo kati yake na maprofesa wastaafu wenzake ni mkubwa sana. Kwake yeye, bora uambiwe "pumbafu" ubaki ulipo kuliko kutambulishwa mkutano wa kijiji kuwa wewe ni profesa fulani wakati una madeni duka la kijiji.

3. Prof. Kabudi alipigania sana mawaziri wasitokane na wabunge. Rasimu haikutekelezwa lakini Rais ametekeleza kilio chake. Prof Kabudi si mbunge wa kuchaguliwa. Ameteuliwa. Jimbo lake ni aliyemteuwa. Mnaokosoa mna hoja gani kumpinga MTEULIWA anayemshukuru ALIYEMTEUA?

4. Tulizoea kuamini kuwa mawaziri ni watumishi wa umma. Tulizoea kuamini kuwa mawaziri wanawajibika kwa umma na utumishi wao ni msalaba siyo ufufuko. Hivi sasa, mawaziri ni watumishi wa "serikali" kwanza, na watumishi wa umma nafasi ya pili. Wakiukosea umma wanaweza kuvumiliwa. Wakiikosea "serikali", wanaondolewa mara moja. Kwa nini Prof Kabudi aandamwe kwa kuonyesha utii na shukrani yake kwa serikali? Wangapi wameukosea umma na bado wapo lakini waliokosea wakachelewa kutii maagizo ya serikali wameondolewa? Mi naona kosa la Prof Kabudi ni kusema wazi kile kilicho moyoni kuliko wanaofanya kimya kimya.

5. Wanyambo wana msemo kuwa "Mtoto mtiifu huwa anakunya kinyesi kikubwa" (kwa maana kwamba anakula chakula cha kutosha). Utii wa Prof. Kabudi unawafanya watu wengine waanze kuzusha kuwa oh! Prof ndiye "de facto" Waziri Mkuu, ndiye anaandaliwa kuwa "serikali", ndiye "mtoto mtiifu", nk. Maana yangu hapa ni kuwa utii unalipa hata pale unapoonekana ni kujitoa akili. Je kuna shida mtu kuamua kuwa mtii?

Nami nimeamua kujitoa akili ili kumtetea.
 
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
1,643
Points
2,000
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
1,643 2,000
Prof. Kabudi alipigania sana mawaziri wasitokane na wabunge.

Rasimu haikutekelezwa lakini Rais ametekeleza kilio chake. Prof Kabudi si mbunge wa kuchaguliwa. Ameteuliwa. Jimbo lake ni aliyemteuwa.

Mnaokosoa mna hoja gani kumpinga MTEULIWA anayemshukuru ALIYEMTEUA?

=======

Anaandika Baba Askofu Dr.Benson Bagonza

KABUDI YUKO SAHIHI

Kauli ya Prof. Kabudi akikiri kutokea jalalani alipoteuliwa kuwa Waziri, imelaaniwa sana kutoka pande zote. Nina mawazo tofauti, bila kulaani wala kubariki. Nina sababu kadhaa:

1. Chini ya katiba ya sasa ambayo Prof. Kabudi aliikosoa sana kabla "hajaokoka", Rais ana mamlaka ya kumteua yeyote apendavyo bila kuhojiwa wala kuingiliwa na mamlaka yoyote. Anaweza hata kumteua asiye raia na kisha akampa uraia. Kwa msingi huo, Rais ana watu zaidi ya milioni 55 ambamo ana uhuru wa kuteua yeyote. Akikuona, unajiona ni wa bahati sana. Ukiamua kuyaona yote ya nyuma kama "kinyesi", watakaokushangaa ni wale ambao hawajawahi kukutana na jicho la habari njema toka Magogoni. Prof. Kabudi ameonwa katika wengi, mnaohoji mnaonekana mna lenu. Katiba ndiyo tatizo.

2. Maprofesa wastaafu katika nchi yetu, wana hali mbaya kiuchumi (wanisamehe kama nimekosea). Wengi wao wanafanya shughuli za kupata mkate uzeeni zisizohusiana na kazi zao. Prof. Kabudi sasa hanunui mafuta, umeme, vocha, wala nauli ya bombadier. Ana wasaidizi wa kubeba koti, kupika, walinzi, dobi, kinyozi, mpaka daktari binafsi. Ufa uliopo kati yake na maprofesa wastaafu wenzake ni mkubwa sana. Kwake yeye, bora uambiwe "pumbafu" ubaki ulipo kuliko kutambulishwa mkutano wa kijiji kuwa wewe ni profesa fulani wakati una madeni duka la kijiji.

3. Prof. Kabudi alipigania sana mawaziri wasitokane na wabunge. Rasimu haikutekelezwa lakini Rais ametekeleza kilio chake. Prof Kabudi si mbunge wa kuchaguliwa. Ameteuliwa. Jimbo lake ni aliyemteuwa. Mnaokosoa mna hoja gani kumpinga MTEULIWA anayemshukuru ALIYEMTEUA?

4. Tulizoea kuamini kuwa mawaziri ni watumishi wa umma. Tulizoea kuamini kuwa mawaziri wanawajibika kwa umma na utumishi wao ni msalaba siyo ufufuko. Hivi sasa, mawaziri ni watumishi wa "serikali" kwanza, na watumishi wa umma nafasi ya pili. Wakiukosea umma wanaweza kuvumiliwa. Wakiikosea "serikali", wanaondolewa mara moja. Kwa nini Prof Kabudi aandamwe kwa kuonyesha utii na shukrani yake kwa serikali? Wangapi wameukosea umma na bado wapo lakini waliokosea wakachelewa kutii maagizo ya serikali wameondolewa? Mi naona kosa la Prof Kabudi ni kusema wazi kile kilicho moyoni kuliko wanaofanya kimya kimya.

5. Wanyambo wana msemo kuwa "Mtoto mtiifu huwa anakunya kinyesi kikubwa" (kwa maana kwamba anakula chakula cha kutosha). Utii wa Prof. Kabudi unawafanya watu wengine waanze kuzusha kuwa oh! Prof ndiye "de facto" Waziri Mkuu, ndiye anaandaliwa kuwa "serikali", ndiye "mtoto mtiifu", nk. Maana yangu hapa ni kuwa utii unalipa hata pale unapoonekana ni kujitoa akili. Je kuna shida mtu kuamua kuwa mtii?


Nami nimeamua kujitoa akili ili kumtetea.
Falsafa kazini.!
Napenda watu wa kunifikirisha.

Muchas gracias padre obispo!!
Estoy muy feliz para tus parablas amables.

Me gustaria las frases cognativas
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,332
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,332 2,000
Duuh alafu ndo mnafiki kama huyu anahubiri suala la Kwenda mbinguni...!!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
19,280
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
19,280 2,000
Prof. Kabudi alipigania sana mawaziri wasitokane na wabunge.

Rasimu haikutekelezwa lakini Rais ametekeleza kilio chake. Prof Kabudi si mbunge wa kuchaguliwa. Ameteuliwa. Jimbo lake ni aliyemteuwa.

Mnaokosoa mna hoja gani kumpinga MTEULIWA anayemshukuru ALIYEMTEUA?

=======

Anaandika Baba Askofu Dr.Benson Bagonza

KABUDI YUKO SAHIHI

Kauli ya Prof. Kabudi akikiri kutokea jalalani alipoteuliwa kuwa Waziri, imelaaniwa sana kutoka pande zote. Nina mawazo tofauti, bila kulaani wala kubariki. Nina sababu kadhaa:

1. Chini ya katiba ya sasa ambayo Prof. Kabudi aliikosoa sana kabla "hajaokoka", Rais ana mamlaka ya kumteua yeyote apendavyo bila kuhojiwa wala kuingiliwa na mamlaka yoyote. Anaweza hata kumteua asiye raia na kisha akampa uraia. Kwa msingi huo, Rais ana watu zaidi ya milioni 55 ambamo ana uhuru wa kuteua yeyote. Akikuona, unajiona ni wa bahati sana. Ukiamua kuyaona yote ya nyuma kama "kinyesi", watakaokushangaa ni wale ambao hawajawahi kukutana na jicho la habari njema toka Magogoni. Prof. Kabudi ameonwa katika wengi, mnaohoji mnaonekana mna lenu. Katiba ndiyo tatizo.

2. Maprofesa wastaafu katika nchi yetu, wana hali mbaya kiuchumi (wanisamehe kama nimekosea). Wengi wao wanafanya shughuli za kupata mkate uzeeni zisizohusiana na kazi zao. Prof. Kabudi sasa hanunui mafuta, umeme, vocha, wala nauli ya bombadier. Ana wasaidizi wa kubeba koti, kupika, walinzi, dobi, kinyozi, mpaka daktari binafsi. Ufa uliopo kati yake na maprofesa wastaafu wenzake ni mkubwa sana. Kwake yeye, bora uambiwe "pumbafu" ubaki ulipo kuliko kutambulishwa mkutano wa kijiji kuwa wewe ni profesa fulani wakati una madeni duka la kijiji.

3. Prof. Kabudi alipigania sana mawaziri wasitokane na wabunge. Rasimu haikutekelezwa lakini Rais ametekeleza kilio chake. Prof Kabudi si mbunge wa kuchaguliwa. Ameteuliwa. Jimbo lake ni aliyemteuwa. Mnaokosoa mna hoja gani kumpinga MTEULIWA anayemshukuru ALIYEMTEUA?

4. Tulizoea kuamini kuwa mawaziri ni watumishi wa umma. Tulizoea kuamini kuwa mawaziri wanawajibika kwa umma na utumishi wao ni msalaba siyo ufufuko. Hivi sasa, mawaziri ni watumishi wa "serikali" kwanza, na watumishi wa umma nafasi ya pili. Wakiukosea umma wanaweza kuvumiliwa. Wakiikosea "serikali", wanaondolewa mara moja. Kwa nini Prof Kabudi aandamwe kwa kuonyesha utii na shukrani yake kwa serikali? Wangapi wameukosea umma na bado wapo lakini waliokosea wakachelewa kutii maagizo ya serikali wameondolewa? Mi naona kosa la Prof Kabudi ni kusema wazi kile kilicho moyoni kuliko wanaofanya kimya kimya.

5. Wanyambo wana msemo kuwa "Mtoto mtiifu huwa anakunya kinyesi kikubwa" (kwa maana kwamba anakula chakula cha kutosha). Utii wa Prof. Kabudi unawafanya watu wengine waanze kuzusha kuwa oh! Prof ndiye "de facto" Waziri Mkuu, ndiye anaandaliwa kuwa "serikali", ndiye "mtoto mtiifu", nk. Maana yangu hapa ni kuwa utii unalipa hata pale unapoonekana ni kujitoa akili. Je kuna shida mtu kuamua kuwa mtii?

Nami nimeamua kujitoa akili ili kumtetea.
Hiyo sentensi ya mwisho ndio imenifurahisha zaidi!
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
8,057
Points
2,000
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
8,057 2,000
Prof. Kabudi alipigania sana mawaziri wasitokane na wabunge.

Rasimu haikutekelezwa lakini Rais ametekeleza kilio chake. Prof Kabudi si mbunge wa kuchaguliwa. Ameteuliwa. Jimbo lake ni aliyemteuwa.

Mnaokosoa mna hoja gani kumpinga MTEULIWA anayemshukuru ALIYEMTEUA?

=======

Anaandika Baba Askofu Dr.Benson Bagonza

KABUDI YUKO SAHIHI

Kauli ya Prof. Kabudi akikiri kutokea jalalani alipoteuliwa kuwa Waziri, imelaaniwa sana kutoka pande zote. Nina mawazo tofauti, bila kulaani wala kubariki. Nina sababu kadhaa:

1. Chini ya katiba ya sasa ambayo Prof. Kabudi aliikosoa sana kabla "hajaokoka", Rais ana mamlaka ya kumteua yeyote apendavyo bila kuhojiwa wala kuingiliwa na mamlaka yoyote. Anaweza hata kumteua asiye raia na kisha akampa uraia. Kwa msingi huo, Rais ana watu zaidi ya milioni 55 ambamo ana uhuru wa kuteua yeyote. Akikuona, unajiona ni wa bahati sana. Ukiamua kuyaona yote ya nyuma kama "kinyesi", watakaokushangaa ni wale ambao hawajawahi kukutana na jicho la habari njema toka Magogoni. Prof. Kabudi ameonwa katika wengi, mnaohoji mnaonekana mna lenu. Katiba ndiyo tatizo.

2. Maprofesa wastaafu katika nchi yetu, wana hali mbaya kiuchumi (wanisamehe kama nimekosea). Wengi wao wanafanya shughuli za kupata mkate uzeeni zisizohusiana na kazi zao. Prof. Kabudi sasa hanunui mafuta, umeme, vocha, wala nauli ya bombadier. Ana wasaidizi wa kubeba koti, kupika, walinzi, dobi, kinyozi, mpaka daktari binafsi. Ufa uliopo kati yake na maprofesa wastaafu wenzake ni mkubwa sana. Kwake yeye, bora uambiwe "pumbafu" ubaki ulipo kuliko kutambulishwa mkutano wa kijiji kuwa wewe ni profesa fulani wakati una madeni duka la kijiji.

3. Prof. Kabudi alipigania sana mawaziri wasitokane na wabunge. Rasimu haikutekelezwa lakini Rais ametekeleza kilio chake. Prof Kabudi si mbunge wa kuchaguliwa. Ameteuliwa. Jimbo lake ni aliyemteuwa. Mnaokosoa mna hoja gani kumpinga MTEULIWA anayemshukuru ALIYEMTEUA?

4. Tulizoea kuamini kuwa mawaziri ni watumishi wa umma. Tulizoea kuamini kuwa mawaziri wanawajibika kwa umma na utumishi wao ni msalaba siyo ufufuko. Hivi sasa, mawaziri ni watumishi wa "serikali" kwanza, na watumishi wa umma nafasi ya pili. Wakiukosea umma wanaweza kuvumiliwa. Wakiikosea "serikali", wanaondolewa mara moja. Kwa nini Prof Kabudi aandamwe kwa kuonyesha utii na shukrani yake kwa serikali? Wangapi wameukosea umma na bado wapo lakini waliokosea wakachelewa kutii maagizo ya serikali wameondolewa? Mi naona kosa la Prof Kabudi ni kusema wazi kile kilicho moyoni kuliko wanaofanya kimya kimya.

5. Wanyambo wana msemo kuwa "Mtoto mtiifu huwa anakunya kinyesi kikubwa" (kwa maana kwamba anakula chakula cha kutosha). Utii wa Prof. Kabudi unawafanya watu wengine waanze kuzusha kuwa oh! Prof ndiye "de facto" Waziri Mkuu, ndiye anaandaliwa kuwa "serikali", ndiye "mtoto mtiifu", nk. Maana yangu hapa ni kuwa utii unalipa hata pale unapoonekana ni kujitoa akili. Je kuna shida mtu kuamua kuwa mtgonza; kwani bila kujitoa ii?

Nami nimeamua kujitoa akili ili kumtetea.
"Nami nimeamua kujitoa akili ili kumtetea." hii ndio sentensi iliyobeba maana nzima ya uzi wa Baba Askofu Bagonza kwa sababu bila kujitoa akili huwezi kumtetea propesa kikamilifu na watu wenye afya njema ya akili wakakuelewa hata kidogo!:D

Hata hivyo naheshimu maoni ya Askofu, yeye ndiye anayejua kwa nini kaamua kujitoa akili kumtetea propesa.
 
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
545
Points
1,000
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
545 1,000
Daaah baba askofu ukiweka umeweka. Asante sana
 
B

bababkk

Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
14
Points
45
B

bababkk

Member
Joined Aug 11, 2018
14 45
Lugha iliyotumika sio ya kiaskofu.Kazi mojawapo ya askofu ni kulea watoto wanaoshinda majalalani kuwalea kwenye nyumba za kulelea watoto wenye mazingira magumu.Huwezi kebehi aliyetokea jalalani.

Sana sana utampa Pole kwa kuishi maisha magumu nk anyway ni askofu wa kilutheri wao huwa hawana tabia ya kulea watoto wa mitaani wala majalalani kama wa katoliki.

So he can say anything.Kuhusu maprofesa wKistaafu kwa huwa na maisha magumu ni uongo.

Hivi anajua pension ya profesa aliyestaafu kuwa analipwa pesa nyingi tu ambazo hata mshahara alionao askofu bagonza haufikishi hata robo ya anachopokea professor mstaafu Kila mwezi kama pension?.

Kama kaona kuna professor kachoka ni tu sababu ya life style yake.Kama anashinda kwenye kunywa gongo lazima akongoroke.

Askofu anadhani maprofesa waganga njaa kama yeye anayeacha madhabahu na kukimbilia siasa.
Ulichoandika hakina uhusiano na hoja iliyotolewa. Inaelekea una tatizo la akili
 
K

konyola

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
1,331
Points
2,000
K

konyola

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
1,331 2,000
Ma prof wanahali mbaya Sana kwani wanakaa, kula, kujisaidia na kulala majalalani hii inathibitisha kuwa kazi nzuri ni siasa hata ukistaafu bado unaweza kupaa kwenda ughaibuni kuzurula lakini prof akistaaaf ukisikia yupo ughaibuni ujue ana drip ya maji au damu
 
infinix

infinix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
643
Points
500
infinix

infinix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2018
643 500
Duuh alafu ndo mnafiki kama huyu anahubiri suala la Kwenda mbinguni...!!
Kuna uhusiano gani kwa maneno ya baba askofu kuhusu Kabudi na unayoyasema?
Nyoosha maelezo
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,332
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,332 2,000
Kuna uhusiano gani kwa maneno ya baba askofu kuhusu Kabudi na unayoyasema?
Nyoosha maelezo
Kwamba ukiwa na hali mbaya kiuchumi bhasi ndo ukubali kudharauliwa na kutukanwa ili mradi upate kula?? Sasa kama kabudi prof mstaafu anakubali kudhalilishwa hivi kisa tu kula wazee wengine ambao hawakusoma kabisa wafanyaje???
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,218
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,218 2,000
Ha ha ha matusi kwa professor
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,405
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,405 2,000
Kwahiyo askofu ameaccept kuwa Kabudi kaokotwa jalalani na kuokotwa jalalani sio dhambi .
 
baracuda

baracuda

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
840
Points
1,000
baracuda

baracuda

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
840 1,000
Mtoto mtiifu ....................
 
kt the irreplaceable

kt the irreplaceable

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
253
Points
500
kt the irreplaceable

kt the irreplaceable

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2017
253 500
Aseme yote lakini hakuna pesa rahisi na tamu kama ya mazabauni.... siku akija huku mtaani kula kwa jasho atapunguza mdomo
 
J

jellyFish

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2013
Messages
300
Points
225
J

jellyFish

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2013
300 225
Mambo mengine ni mpango wa Mungu. Unaweza kuwa mtumishi wa umma na una sifa zote na za ziada lkn teuzi zikipita wala hata kufikiriwa hufikiriwi. Hivyo, kuna bahati mtu kaandikiwa na Mungu.
 
vicdala55

vicdala55

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
804
Points
1,000
vicdala55

vicdala55

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
804 1,000
Naona wachache sana wamemuelewa Baba Askofu..
Waziri Kabudi akisoma hii lazima ampigie simu Baba Askofu kumpa sikitiko lake..
Baba Askofu kapiga sehemu inayoumiza...kufafanua ni kufanya uchonganishi.
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,255
Points
2,000
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,255 2,000
Ametumia falsafa kuwakilisha hoja
Mkuu hakuna cha falsafa wala nini,ukiwa msomi wa ngazi hiyo halafu unakana matamshi yako kuhusu muungano sawa na Dtk Mwakyembe kukataa bandiko lake wasomi wetu bado ni mtihani sana wengi wanaangalia mkate mezani tu.
 
Betri yenye chaji

Betri yenye chaji

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
689
Points
1,000
Betri yenye chaji

Betri yenye chaji

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
689 1,000
Jf siyo home of great thinker tena, nina mashaka na baadhi ya wachangiaji au ni watoto wadogo, wameshindwa kabisa kuelewa andiko la askofu
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
16,521
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
16,521 2,000
Kuna wakati unaweza ukadhani unajitafutia heshima kwa watu. Kumbe unajidhalilisha.
Hakuna haja ya sisi kujua kuwa aliokotwa jalalani au alishuka moja kwa moja kutoka mbinguni.
kikubwa apunguze kujipendekeza kwa boss. Akifanya Kazi nzuri itaonekana TU.
 
L

lukoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2013
Messages
1,917
Points
2,000
L

lukoma

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2013
1,917 2,000
Mtu mwenye mtazamo hasi juu yake mwenyewe hawezi kuwa kiongozi mzuri.
 

Forum statistics

Threads 1,304,895
Members 501,583
Posts 31,530,995
Top