Askari wa Usalama agongwa na kufariki hapo hapo Bamaga! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa Usalama agongwa na kufariki hapo hapo Bamaga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sweke34, Mar 18, 2013.

  1. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2013
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,533
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni hapa Bamaga,Traffic wa kike alikuwa anajaribu kusimamisha gari kumbe lilikuwa nyuma ya msafara.



    Pamoja na kumgonga, msafara haukusimama

    [​IMG]
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2013
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Historia yake imefika mwisho, mungu amrehemu!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,393
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    Ndo umesema nini hapo sasa? Aliefariki ni trafic, mwenye gari ama mpita njia?
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wamemtoa kafara. hii awamu ya nne sijui itatuuwa wangapi!?
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,316
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Nadhani ulikuwa ni msafara..baada ya kuuongoza nadhani hakuona gari ya mwisho ama ilikuwa ya mdandiaji wa msafara ikamgonga na kufariki hapo hapo
    Rest In Peace dada
     
  6. bulama

    bulama JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili ni tambiko mambo c mazuri kwa sasa.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Aisee, so sad kwa kweli. mume watoto wazazi, siblings nawapa pole sana
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2013
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,533
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We acha tu...yaani msafara umeshapita trafiki wa watu anafikiri anasimamisha gari la kawaida kumbe na lenyewe limo kwenye msafara...yaani hata matrafiki wa kiume wanalia
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,579
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    matokeo ya form four si umeyaona lakini?
     
  10. n

    nyakashenyi Senior Member

    #10
    Mar 18, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 140
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.I.P traffick wa kike!
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    RIP Afande
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,393
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    I dont wanna believe this. Kweli maisha mafupi. I am short of words!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,638
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ninacho mlaumu kushindwa kumsimamisha israel na kumruhusu maisha aendelee..pfuuu..

    RIP trafiki Jazba ndio kazi..
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,853
    Likes Received: 6,265
    Trophy Points: 280
    barabara ya bamaga haiko kisheria. ina njia tatu na zote zinaingiza na kutoa. mgeni pale lazima ugonge au ugongwe. mtu anashindwa apite kushoto au kulia. rip afande. mia
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,638
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ni marefu ukiwa huna hela na mafupi ukiwa na uhakika ciaooo....
     
  16. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,165
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hivi gari la msafara linaruhusiwa kuua. Uhai wa Binadamu na hizo protocali ipi ni bora?
    Mazingira yanaonyesha kuwa huyo dereva wa msafara alimuona vizuri kabisa huyo dada Trafic. Nimehuzunika sana si muda mrefu ameniruhusu kupita nikitokea mwenge kwenda Sinza. R.I.P kamanda.
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2013
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 4,008
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Utu umeondolewa na mazingira ambayo wanaishi. Katika nchi yetu utu umekwisha kutokana na utu wenyewe kutoweka kutoka kwa wahusika mbalimbali.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 31,715
    Likes Received: 4,993
    Trophy Points: 280
    Hope alishapeleka hela za unga maanawanawambia nyumban waweke maji bila kujua hela ya unga wanapata saa ngap aaa jk yulleeee anaitafta mbwen nimepshana nae naamini utakuwa msafara wake wawe na adabu sio kila gari la kusimamisha kama wanavyosimamishwa usiku counter na mabosi wao wakilewa;;yaani n aibu waone hivi ;;;;usiku wanalewa mabosi wanawaingiza vyumba vyao wasio na adabu unakuta anawashka shka live we unasubiri kumtoa mwenzio
     
  19. carter

    carter JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2013
    Joined: Jan 23, 2009
    Messages: 1,598
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    pole nying kwa wanandugu na familia ya WP huyo...aidha pia nguvu kaz imepotes kstsks utendaji wa polisi kwa kupungua kwa huyu mwana mama!! R.I.P WP...PC.......
     
  20. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,165
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha kulalamika kwa mjinga kama huyo, chukua hatua, REPORT ABUSE
     
Loading...