Askari Rombo wasababisha kifo kwa sababu ya kuomba rushwa ya laki tatu


P

Priva mella

Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
81
Points
0
P

Priva mella

Member
Joined Oct 31, 2012
81 0
Hali isiyo ya kawaida polisi wa kituo kikuu cha Rombo wasababisha kifo cha kijana Massawe katika maeneo ya rombo baada yakuombwa rushwa ya Tsh laki tatu kwa lengo la wao kumsamehe kumpeleka kituoni cha polisi, kijana huyo alikamatwa akiwa na mbao ambazo zimekatazwa kuvumwa kwa kipindi hiki, bwana Massawe aliwaeleza askari kwamba anazo laki mbili nyumbani, askari hao waliongozana na kijana huyo hadi nyumbani na kijana huyo aliwapatia laki mbili askari hao walikataa ikampelekea kijana huyo kunywa sumu mbele ya askari hao, juhudi binafsi zilifanyika na baadhi ya watu kuenda ofisi ya takukuru wilaya na leo itafanyika paredi ya askari wote kwa lengo la mke wa masawe kuweza kuwatambua, mazishi yenyewe yatafanyika kesho tarehe 23.11.2012, Wito wangu Kwa jeshi la Polisi hasa kwa Saidi Mwema vijana wako wanakuharibia kazi, angalia vijana tusiidai damu ya ndugu yetu polisi lifuatilieni kwa ukaribu jambo hili.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,934
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,934 2,000
Yesu na Maria na Yosefu.

Mangi amejitoa uhai kisa heleri? Mungu amsamehe na awahukumu kwa haki askari wapenda rushwa.

Yu wapi Mkuu rombo atupe habari kwa kina asee? Yeuuuwiii!
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
Yesu na Maria na Yosefu.

Mangi amejitoa uhai kisa heleri? Mungu amsamehe na awahukumu kwa haki askari wapenda rushwa.

Yu wapi Mkuu rombo atupe habari kwa kina asee? Yeuuuwiii!
mburananga eeeh....nkiki...?
 
Last edited by a moderator:
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Yuko wapi huyu member Mkuu rombo atupe yanayojiri hapo kwa sasa?

Hao ndio Polisisiem jamani!
Marehemu Masawe pumzika kwa Amani yake Bwana!
 
Last edited by a moderator:
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,363
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,363 1,500
Mangi bwana watu tunapenda kuishi yye kajimaliza
kajikomoa mwenyewe chezea mrombo ni hatari
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
ila mapolisi na traffic wanatia aibu! ni kichefuchefu haswa kipindi hiki cha x-mas! wanavuna kweli kweli! yaani wanapenda rushwa sijapata kuona! MUNGU AWASAMEHE SANA!!
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Hali icyo ya kawaida
polisi wakituo kikuu cha Rombo wasababisha kifo cha kijana Massawe
katika maeneo ya rombo baada yakuombwa rushwa ya Tsh laki tatu kwa lengo
la wao kumsamehe kumpeleka kituoni cha polisi, kijana huyo alikamatwa
akiwa na mbao ambazo zimekatazwa kuvumwa kwa kipindi hichi, bwana
Massawe aliwaeleza askari kwamba anazo laki mbili nyumbani, askari hao
waliongozana na kijana huyo hadi nyumbani na kijana huyo aliwapatia laki
mbili askari hao walikataa ikampelekea kijana huyo kunywa sumu mbele ya
askari hao,juhudi binafsi zilifanyika na baadhi ya watu kuenda ofisi ya
takukuru wilaya na leo itafanyika paredi ya askari wote kwa lengo lamke
wa masawe kuweza kuwatambua,mazishi yenyewe yatafanyika kesho tarehe
23.11.2012, Wito wangu Kwajeshi la Polisi hasa kwa Saidi Mwema vijana
wako wanakuharibia kazi,angalia vijana tusiidai damu ya ndugu yetu
polisi lifuatilieni kwa ukaribu jambo hili
Hii mbona kama imeshaletwa hapa jamvini tangu mwaka jana?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,639
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,639 2,000
Yesu na Maria na Yosefu.

Mangi amejitoa uhai kisa heleri? Mungu amsamehe na awahukumu kwa haki askari wapenda rushwa.

Yu wapi Mkuu rombo atupe habari kwa kina asee? Yeuuuwiii!
Mkuu, sasa huyu Massawe alikuwa amekunywa dadii au kitu gani....yani unafanya biashara ya magendo halafu unakuwa muoga muoga naona hiyo??!!
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Jamani police mbona hivyoooooo?
Yani imefika kipindi ambacho mnanjaa kali kiac hicho mpaka mnasababisha kifo cha MASAWE???????
Saidi Mwema angetakiwa afanye mchakato wa kuwaathibu haooo wote waliohusika na
ambao wanatabia kama hizo za kuomba rushwa.
Mungu atenda awezavyo juu ya hao waliohusika kuwa chazo cha kifo cha marehemu.
 
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
464
Points
225
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
464 225
Hizi habari ni kweli tupu.
Hizo mbao wamegeuza 'dili' huzisaka kwa nguvu zote ili wadai rushwa.
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 0
Naumia xana cuz cpo hom ili nweze kutoa habari kiuhakika but hawa maaskari wa pale mkuu police station ni disaster! Cjui kama yule trafiki mwakibinga ashasepa cuz namfaham cnc 2003 nkiwa fom 4 mkuu sec! Sometin mus b done guys!
 

Forum statistics

Threads 1,296,637
Members 498,713
Posts 31,254,668
Top