Askari Polisi waandika barua kwenda kwa Waziri Lugola wakimtuhumu OCD Serengeti kutembea na wake zao, wachumba zao na kuomba rushwa

Ciprofloxacin.

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
1,533
Points
2,000

Ciprofloxacin.

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
1,533 2,000
Sasa hapo kosa la ocd au wake zao? Wakati mwingine huwa naona Tanzania hizi ndoa ni kama kulazimishana tu, hivi kweli Mke wako anasex na Mwanaume mwingine halafu unakwenda kumlalamikia mwingine? WTF!
Tatizo huna akili ndo maana hujaelewa point ya hao askari, mbona Kila kitu kipo wazi tu, huyo OCD anatumia cheo chake kuwanyanyasa hao askari, hawajasema kuwa wanalazimisha ndoa
 

Ciprofloxacin.

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
1,533
Points
2,000

Ciprofloxacin.

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
1,533 2,000
kwa sheria za jeshi, mkubwa wako aliekuzidi cheo, hata akikukuta uko bar na mke wako mmekaa, inabidi usimame, umpigie saluti na umpishe akae na mkeo, hakuna kuhoji, askari wa kike hakuna kukataa chochote utakachoombwa na mkubwa wako.
Fala kweli wewe mzaramo punda wa Rufiji, hiyo ni sheria za CCM
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,283
Points
2,000

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,283 2,000
Askari Polisi waandika barua kwenda kwa Waziri Lugora wakimtuhumu OCD Serengeti kutembea na wake zao, wachumba wao

Pia OCD huyo amekuwa akiomba rushwa ya ngono kwa askari wa kike


Mkuu wa kituo Cha Polisi wilaya ya Serengeti mkoani Mara (OCD) Matthew Mgema, ameingia katika kashfa nzito ya kuomba rushwa ya ngono fesha kutoka kwa askari wa kike na wa kiume.

Mkuu huyo wa kituo cha polisi amesababisha kuvunjika kwa ndoa za askari wake anaowaongoza na wengine kuwatengenezea skendo ambazo zimesababisha wahamishwe vituo vya kazi.

Barua tuliyoipata iliyoandikwa na askari Polisi hao, ambao wamechoshwa na vitendo hivyo, inaeleza namna OCD huyo anavyofanya vitendo vya kinyanyasaji kwa askari wenzake.

Barua hiyo imeandikwa kwenda kwa RPC Mara na Waziri wa Mambo ya ndani ya nchi Kangi Lugora ili aweze kuwasaidia Polisi hao ambao wananyang'anywa wake na wengine kunyang'anywa wachumba wao na OCD huyo.

Kulingana na barua hii na vitendo vichafu vinavyoendelea kufanyika Serengeti, Waziri Lugora hakikisha unafanya ziara ya haraka Serengeti kwa kuwa vitendo hivyo vinahatarisha usalama kwa askari wako.

Pia OCD huyo ametengeneza mtandao ndani ya askari wake ambao wanashirikiana kuchukua rushwa kutoka kwa watuhumiwa wa uwindaji haramu kwenye mbuga ya serengeti.

Pia amekuwa akitumia mtandao huo wa askari wasiokuwa waaminifu kuchukua pesa kwa wafanyabiashara na watuhumiwa wengine wanaokamatwa kwa tuhuma mbalimbali na fedha zinazopatikana wamekuwa wakigawana.


Soma chini barua hii ya askari walioiandika kwenda kwa Waziri Lugora na RPC Mara.

Na hii timu ya Ocd anayotumia kuchukua rushwa na mambo mengine.

G-6873 D/C Benson..G-5805 D/C Christophe..G-3633 D/C peter..G-4209 D/C Steve..!

BY CHARLES CHARLES


Baharia huyo ajali kazini
 

Wilson Gamba

Verified Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
543
Points
500

Wilson Gamba

Verified Member
Joined Mar 1, 2013
543 500
So sad,if it is real. Nidhamu katika kazi ni mhimu,ata kama wewe ni boss lazima taratibu zifuatwe.Pia suala la ndoa lazima liheshimiwe na wanandoa wenyewe kama utasimamia msimamo wako,nahisi hilo haliwezi tokea,wangemfanyia mtego kwa PCCB mambo yangekuwa yameisha siku nyingi.
 

E and E

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
750
Points
1,000

E and E

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
750 1,000
Moja ya sheria za kijeshi ni "kosa askari kutembea na mke wa askari mwenzake au mke wa raia yoyote au kutembea na mtoto wa askari mwenzake." akijulikana askari anafukuzwa kazi bila hata kujadili.
Ina maana endapo mtoto wa Askari akanipenda kwa hiari sitaruhusiwa uhusiano ikiwa na mimi ni Askari? naomba uweke sawa hiyo sheria tuielewe
 

jaranono

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
990
Points
1,000

jaranono

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2015
990 1,000
Kama huyo OCD ana hizo tabia kwanini wameshindwa kumtega? Hao askari dhaifu sana, sasa wanawezaje kulinda raia na mali zao? Kwanini wanaogopa uhamisho? na kwanini wanaonea wivu wenzao wanaopelekwa Nyamongo? Askari acheni UNAFIKI!!
 

Polo

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
1,634
Points
2,000

Polo

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
1,634 2,000
Kama Askari Hajui Haki Zake Na Hatua Za Kisheria Za Kuchukua Je Raia Wa Kawaida Itakuwaje Yakimkuta.

Ndio Maana Tuna Jeshi La Polisi La Kipumbavu Sana Nchi Hii!

Polisi Gani Hajui Haki Zake Na Sheria Anashindwa Kuwatafuta Takukuru Wakaweka Mtego Na Wakamkamata Na Ushaidi Juu?
Polisi haijafikia levo ya kuishiwa mbinu eti waombe Raia(PCCB) kuja kuingilia mambo yao ya ndani.
Polisi wana itifaki zao za 'kusokotana'.
 

Chakulinga

Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
21
Points
45

Chakulinga

Member
Joined Oct 1, 2014
21 45
kwa sheria za jeshi, mkubwa wako aliekuzidi cheo, hata akikukuta uko bar na mke wako mmekaa, inabidi usimame, umpigie saluti na umpishe akae na mkeo, hakuna kuhoji, askari wa kike hakuna kukataa chochote utakachoombwa na mkubwa wako.
Sina uhakika kama standing orders za jeshi la polisi zinasema hivyo mkuu! Ninachojua askari inabidi kutii amri halali tu. Sasa hayo unayosema sijui kama ni kati ya amri halali.
 

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
13,314
Points
2,000

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
13,314 2,000
Ingia wikipedia au soma sheria za kijeshi zimenamtambuaje policeman halafu niletee maana ya raia.
Wewe kila siku unabishana na watu hapa kuhusu ujeshi wa polisi,wenzenu wanaangalia matendo kama haya.askari kamili hafanyi ungese kama wa hawa wananchi walioandika hiyo waraka.

Simply huu ni uraia kiwango cha phd,embu eleza ni kwanini msichunguzwe na taasisi nyingine kama mmeshindwa kujiongoza!!!
 

Polo

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
1,634
Points
2,000

Polo

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
1,634 2,000
Nyinyi wote raia tu
In general, a civilian is "a person who is not a member of the military or of a police or firefighting force" wikipedia, kamanda huko jeshini uliingia kwa elimu ya std 7 au vipi unaniangusha!! kasome military law ujiridhishe kama ulichosema ni kweli kama sheria ya jeshi la Tz inazingua basi kasome sheria ya kimataifa ya majeshi iliyo undwa Geneva halafu ukielewa itakuwa kwa faida yako.
 

Forum statistics

Threads 1,343,332
Members 515,022
Posts 32,780,950
Top