Askari Polisi waandika barua kwenda kwa Waziri Lugola wakimtuhumu OCD Serengeti kutembea na wake zao, wachumba zao na kuomba rushwa

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
6,131
Points
2,000

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
6,131 2,000
Hao askari ni wajinga sana, unakwenda kumshitaki OCD huku una bunduki imejaa risasi? Kwanini wasitandike za kichwa ili akafanyie umalaya huko ahera? Wao wamebaki kutumwa tu kwenda kuwafanyia ukatili wapinzani huku wake zao wakipewa virus kwa ajili ya njaa zao.
Eheeeeeee..
Hata mie nilitaka kusema hivyo hivyoooo
Yani mtu kila mara umeshikilia bomba halafu mtu mmoja anawanyanyasa na kuwagongea wake zenu anavyotaka na nyie mnamuangalia tu!!!

WTF!
 

Buffet

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
497
Points
1,000

Buffet

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
497 1,000
Sasa hapo kosa la ocd au wake zao? Wakati mwingine huwa naona Tanzania hizi ndoa ni kama kulazimishana tu, hivi kweli Mke wako anasex na Mwanaume mwingine halafu unakwenda kumlalamikia mwingine? WTF!
acha kujibu kwa hisia,muda mwingine kaa kimya kama vitu huvijui,,,,,, kwa kanuni na taratibu za kijeshi ni kosa kubwa sana askari kutembea na mke wa askari mwenzio,ni kosa kubwa sana na ikithibitika unaweza ukapoteza kazi,hizo kanuni na taratibu zipo ili kukuokoa wewe uliyetembea na mke wa askari mwenzio,hebu fikiria watu ambao vitendea kaz vyao ni bunduki,awe anaushahidi wa kuwa flani anatembea na mke wake,mawazo yakimbadilika unadhani nn kinaweza kutokea???hapo ili kuepusha mengi wabamterminate aliyezini na mke wa mwenzie kumwepusha na dhahma zinazoweza kumkumba,,,,,hizo skendo ni tofauti na zenu civilians ambazo zinaishia kwa balozi wa nyumba kumi,kijeshi hiyo ni tuhima nzto
 

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,829
Points
2,000

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,829 2,000
Moja ya sheria za kijeshi ni "kosa askari kutembea na mke wa askari mwenzake au mke wa raia yoyote au kutembea na mtoto wa askari mwenzake." akijulikana askari anafukuzwa kazi bila hata kujadili.
Hii ikitekelezwa naamin wengi watafukuzwa...
Wamezoea kubebwa maana wengi wanatumia vyeti bandia...
 

CHOKAMBOVU

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
692
Points
500

CHOKAMBOVU

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
692 500
kwa comment hizo apo juu ....inadhiirisha jf imevamiwa asee.

NI kosa kubwa kijeshi kutembea na mke/mume wa mwenzio !!
Hatua stahiki huchukuliwa dhidi yao? Kuna mmoja nilimuona pale ngudu ocd alikuwa na tabia hiyo jamaa alipogundua ocd anasarandia mali yake alimpa makavu baada ya hapo jamaa alitupwa selo na amri ikatolewa pamwagwe maji. Jamaa alikuwa insp aliyetumwa kuja kumkamata alikuwa koplo.
 

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,669
Points
2,000

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,669 2,000
Hatua stahiki huchukuliwa dhidi yao? Kuna mmoja nilimuona pale ngudu ocd alikuwa na tabia hiyo jamaa alipogundua ocd anasarandia mali yake alimpa makavu baada ya hapo jamaa alitupwa selo na amri ikatolewa pamwagwe maji. Jamaa alikuwa insp aliyetumwa kuja kumkamata alikuwa koplo.
Kwa polisi sijui sana but hata uamisho unaeza kutumika kama adhabu pia
ila upande huu utamwagiwa kinyesi matope na utasindikizwa hadi maingate haijalishi umeamishwa au umefukuzwa
 

imokola

Member
Joined
Aug 13, 2019
Messages
17
Points
75

imokola

Member
Joined Aug 13, 2019
17 75
Mathew Mgema ni rafiki yangu sana na tuliingia nae Polisi na kufanya nae kazi Central Dar,hakubebwa na Baba yake kuingia Polisi ni kwamba alikuwa na sifa maana aliingia akiwa amemaliza Kidato cha Sita,Baba yake alifariki akiwa Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mwanza miaka ya 2000/2001,ngoja nimtafute hewani nimuulize kuhusu kashfa hizi
 

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,172
Points
2,000

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,172 2,000
kwa sheria za jeshi, mkubwa wako aliekuzidi cheo, hata akikukuta uko bar na mke wako mmekaa, inabidi usimame, umpigie saluti na umpishe akae na mkeo, hakuna kuhoji, askari wa kike hakuna kukataa chochote utakachoombwa na mkubwa wako.
Jeshi la wapi hili?
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
9,179
Points
2,000

Mkomavu

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
9,179 2,000
Mathew Mgema ni rafiki yangu sana na tuliingia nae Polisi na kufanya nae kazi Central Dar,hakubebwa na Baba yake kuingia Polisi ni kwamba alikuwa na sifa maana aliingia akiwa amemaliza Kidato cha Sita,Baba yake alifariki akiwa Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mwanza miaka ya 2000/2001,ngoja nimtafute hewani nimuulize kuhusu kashfa hizi
Itakuwa ni wewe mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,343,342
Members 515,022
Posts 32,781,422
Top