Askari Polisi waandika barua kwenda kwa Waziri Lugola wakimtuhumu OCD Serengeti kutembea na wake zao, wachumba zao na kuomba rushwa

L

Lwamadovela

Senior Member
Joined
Mar 5, 2019
Messages
110
Points
225
L

Lwamadovela

Senior Member
Joined Mar 5, 2019
110 225
Askari Polisi waandika barua kwenda kwa Waziri Lugora wakimtuhumu OCD Serengeti kutembea na wake zao, wachumba wao

Pia OCD huyo amekuwa akiomba rushwa ya ngono kwa askari wa kike


Mkuu wa kituo Cha Polisi wilaya ya Serengeti mkoani Mara (OCD) Matthew Mgema, ameingia katika kashfa nzito ya kuomba rushwa ya ngono fesha kutoka kwa askari wa kike na wa kiume.

Mkuu huyo wa kituo cha polisi amesababisha kuvunjika kwa ndoa za askari wake anaowaongoza na wengine kuwatengenezea skendo ambazo zimesababisha wahamishwe vituo vya kazi.

Barua tuliyoipata iliyoandikwa na askari Polisi hao, ambao wamechoshwa na vitendo hivyo, inaeleza namna OCD huyo anavyofanya vitendo vya kinyanyasaji kwa askari wenzake.

Barua hiyo imeandikwa kwenda kwa RPC Mara na Waziri wa Mambo ya ndani ya nchi Kangi Lugora ili aweze kuwasaidia Polisi hao ambao wananyang'anywa wake na wengine kunyang'anywa wachumba wao na OCD huyo.

Kulingana na barua hii na vitendo vichafu vinavyoendelea kufanyika Serengeti, Waziri Lugora hakikisha unafanya ziara ya haraka Serengeti kwa kuwa vitendo hivyo vinahatarisha usalama kwa askari wako.

Pia OCD huyo ametengeneza mtandao ndani ya askari wake ambao wanashirikiana kuchukua rushwa kutoka kwa watuhumiwa wa uwindaji haramu kwenye mbuga ya serengeti.

Pia amekuwa akitumia mtandao huo wa askari wasiokuwa waaminifu kuchukua pesa kwa wafanyabiashara na watuhumiwa wengine wanaokamatwa kwa tuhuma mbalimbali na fedha zinazopatikana wamekuwa wakigawana.


Soma chini barua hii ya askari walioiandika kwenda kwa Waziri Lugora na RPC Mara.

Na hii timu ya Ocd anayotumia kuchukua rushwa na mambo mengine.

G-6873 D/C Benson..G-5805 D/C Christophe..G-3633 D/C peter..G-4209 D/C Steve..!

BY CHARLES CHARLES
miaka ya nyuma ilitokea pale makete mkuu wa kituo kuhusiana na wake wa maaskari. siku moja askari akiwa lindo akatonywa bosi yuko kwa mke wake. jamaa aliondoka lindoni kwenda nyumbani. alipofika akamkuta mkewe pekeyake. jamaa hakuamini!akachungulia uvunguni mwa kitanda akaona bosi amejilaza. Jamaa akalikoki. Akammaliza hukohuko. Serengeti mnafeli wapi!?
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
13,310
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
13,310 2,000
Kwahiyo maraia makakamavu yanamlilia lugora ayasaidie mambo ya ndoa.

Nadhani lugora nayeye ataangalia ni mke wa askari gani atamfaa,nayeye ajipasulie kiroho safi.

Watu zaidi ya 40 mnashindwa hata kumroga huyo mnabaki kulia lia tu.
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,745
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,745 2,000
Ndio maana unakutana na askari wanakuwa wakali hata humu Jf kumbe washagongewa!
 
K

Koryo2

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
1,218
Points
2,000
K

Koryo2

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
1,218 2,000
Ni mtoto wa Mgema gani?. Yule aliwahi kuwa RPC, Diwani na Mwenyekiti wa CCM MWANZA?.
 
Mkomavu

Mkomavu

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
9,166
Points
2,000
Mkomavu

Mkomavu

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
9,166 2,000
Sasa hapo kosa la ocd au wake zao? Wakati mwingine huwa naona Tanzania hizi ndoa ni kama kulazimishana tu, hivi kweli Mke wako anasex na Mwanaume mwingine halafu unakwenda kumlalamikia mwingine? WTF!
Wewe demu umemaliza maternity leave??
 
W

wazunguwawili

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2019
Messages
398
Points
250
W

wazunguwawili

JF-Expert Member
Joined May 29, 2019
398 250
Acha wapambane wenyewe maana wamepitia mbinu za kimedani.

Polisi unalia lia ili iwe nini. Muweze kudhibit maandamano na majambazi kwa kuwanyanganya mabinduki,huyo OCD anawashindwa nini.

Tumie hatua za kimedani baana,acheni kujichoresha.
 
Mkomavu

Mkomavu

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
9,166
Points
2,000
Mkomavu

Mkomavu

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
9,166 2,000
Kwahiyo maraia makakamavu yanamlilia lugora ayasaidie mambo ya ndoa.

Nadhani lugora nayeye ataangalia ni mke wa askari gani atamfaa,nayeye ajipasulie kiroho safi.

Watu zaidi ya 40 mnashindwa hata kumroga huyo mnabaki kulia lia tu.
Huku kwetu sisi tungemla kichwa sielewi police wanafeli wapi
 
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2015
Messages
1,990
Points
2,000
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined May 5, 2015
1,990 2,000
Kwani akiwapa silaha kwenda lindoni anawapa na risasi?
 
chuma cha reli

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
2,390
Points
2,000
chuma cha reli

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
2,390 2,000
kota za chang'ombe pale walikuwa wanauwana kila siku
 
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,751
Points
2,000
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,751 2,000
I m
Wangemuwekea mtego tu
Huko ni kujidanganya, kumbuka kwamba kwa kawaida Mwanamke hawezi kutenganisha sex na love, kama Mwanaume, Mwanaume anaweza kusex na mwanamke asiyempenda.

Lkn kuna baadhi ya Wanawake wanaweza kama vile Wanaume kutenganisha sex na love mfano makahaba wanaojiuza hawana hisia na Wanaume wanao sex nao, lkn ni wachache, ila Kibaolojia Mwanamke wa kawaida anahusisha hisia na sex, hivyo yule mwanaume anayesex naye huwa anajenga hisia naye, hivyo usijidanganye, likikutokea na ukajua, jipange tu kwa maana anakuwa tayari ushamtoka na yuko kihisia kule ndo maana ukali hausaidii kwani atawasiliana naye tu hata kwa kuiba.

Hivyo ushauri wangu ukijua na ukathibitisha, anza kujiengua mapema kwani anajipanga kukumwaga mazimaa, hayo ni maoni yangu yanayotokana na uzoefu wangu na mademu!
Wanawake wengi wafanyakazi, hasa wenye fani ambazo boss ndiye mwenye uzito mkubwa linapokuja suala la kupanda cheo, wana uwezo mkubwa Sana wa kutofautisha ngono na mapenzi. Kila kitu kwao ni kimkakati zaidi, hata ndoa zao pia ni kiegesho;
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,946
Points
2,000
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,946 2,000
Kama hujawahi kupitia hata jkt ya mujibu wa Sheria bora ukae kimya tu
Sasa hapo kosa la ocd au wake zao? Wakati mwingine huwa naona Tanzania hizi ndoa ni kama kulazimishana tu, hivi kweli Mke wako anasex na Mwanaume mwingine halafu unakwenda kumlalamikia mwingine? WTF!
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,770
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,770 2,000
kwa sheria za jeshi, mkubwa wako aliekuzidi cheo, hata akikukuta uko bar na mke wako mmekaa, inabidi usimame, umpigie saluti na umpishe akae na mkeo, hakuna kuhoji, askari wa kike hakuna kukataa chochote utakachoombwa na mkubwa wako.
Si kweli
Huwezi kukataa kwa kazi ulizo apa kuzifanya LKN kazi ambayo haipo ktk miongozo yako huwezi kufanya na sio kosa!
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
4,042
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
4,042 2,000
Yani ocd kalala na wake zao, wao wanasema kawa nyang'anya.
Ebu wawaulize wake zao,kwanini wote walale na OCD, inawezekana wao hawa hawajitumi kwenye kutoa unyumba.
Huyu ocd wampelekee askari wa kike.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
10,173
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
10,173 2,000
Kwa hiyo unawashauri watumie bunduki si ndiyo.
Mimi siwashauri kitu bali najiuliza na kuwashangaa. Inakuaje wanaume kujikusanya kakikundi na kulalamika kuwa wanagongewa wake zao. Tena huyo mgongaji wao ni mmoja.
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,667
Points
2,000
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,667 2,000
kwa comment hizo apo juu ....inadhiirisha jf imevamiwa asee.

NI kosa kubwa kijeshi kutembea na mke/mume wa mwenzio !!
 

Forum statistics

Threads 1,343,127
Members 514,943
Posts 32,774,599
Top