Askari magereza wafanya vurugu kubwa mizani ya magari watoa kipigo na,kuvunja meza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari magereza wafanya vurugu kubwa mizani ya magari watoa kipigo na,kuvunja meza

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mopaozi, Apr 28, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Habari nilizozipokea hivi punde kutoka kwa mdau wangu wa mikoani kuwa askari magereza waliokuwa wakielekea Mbeya wakirudi wakitokea kwenye gwaride la muungano wamefanya vurugu kubwa kwenye mizani baada ya basi walilokuwa wamekodi la kampuni ya Muro kuwekwa korokoroni kwa kushindwa kulipa faini ya kuzidisha uzito,askari hao hawakutaka kuelewa wala kuruhusu wenye basi kulipa faini walianza kutoa kichapo kwa watu wa mizani na kuvunja meza,viti na samani hadi askari polisi walipoingilia kati kutuliza fujo hizo.Nawasilisha
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,161
    Likes Received: 4,024
    Trophy Points: 280
    Hao nao mizani wanapenda sana rushwa!!!!acha wachapwe kidogo wapate heshima...ma bus ya chasis kubwa maana yalikuwa malori hakuna mzigo wowote wa maana ukiangalia....wenzao wameungua jua mwezi mzima wameacha familia wamechoka pia wamedhulumiwa posho zao wana hasira...

    Ila kama wamechemsha wachukiwe hatua kali za kinidhamu za jeshi la magereza!!
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,729
    Likes Received: 2,195
    Trophy Points: 280
    Mizani ya wapi mkuu?
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,860
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Watakuwa wamelipwa posho kwa kukaa juani sasa wanakula viroba kwenye basi wapunguze stress sasa yamewakuta. Poleni masoldier!
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi wana haki gani kutoa kichapo na kuvunja samani wao ni kina nani wazuie sheria kufanya kazi au sheria ni kwa wanyonge tuu!!
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi wana haki gani kutoa kichapo na kuvunja samani wao ni kina nani wazuie sheria kufanya kazi au sheria ni kwa raia wanyonge tuu!!
     
  7. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wafanyakazi wamizani wameyataka!
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo ulitaka wawaachie waendelee kuharibu barabara kwakuwa wao ni askari,je ukiwa askari unahaki ya kuvunja sheria basi wote tuwe maaskari
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Pole wafanya wa makufuri
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Wale wa JW mbona huwa hawapimi vifaru wanavyo safirisha?Unajua kifaru kina tani ngapi wewe?
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Mbona una jikanyaka....kuna kila dalili hawajalipwa posho hivyo wana stress ndiyo maana wakaamua kuzimalizia kwa wahusika wa mizani...serikali imefilisika kuna walimu hawajaripwa mwezi wa tatu huu....
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    botilo!

    Hiyo mizani ni ya Mkoa gani?

    Mwulize jamaa mzani ni ya mkoa gani.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenichekesha sana na swali jibu lako.....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    CCM inahaki gani ya kufanyia mkutano wa chama Ikulu....
     
  15. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,585
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hiyo yote dugu moja
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeee, yaani hakuna tofauti!!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hawajafanya vyema,sheria ifate mkondo wake
     
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,860
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Gereza, polisi yote dugu moja, nafanya geresha tu. Wao iko beba wenzao enda kuwapa kiroba zaidi.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mdau ni mzani wa wapi? Msafara huo nimeufuatilia tayari umeashaingia Mbeya na saizi unaelekea Kiwira. Mbeya au Iringa kuna mzani?
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Bado siwezi kusema hayo maana mleta uzi kaleta habari nusu nusu.
     
Loading...