Askari Magereza ajiua kwa risasi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Magereza ajiua kwa risasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 15, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ASKARI Magereza aliyekuwa akifanya kazi katika Gereza Kuu la Butimba lililopo katika Wilaya ya Nyamagana mkoani Mwanza , amekufa baada ya kujimiminia risasi tatu kichwani.

    Akithibitisha tukio hilo kwa waandishi wa habari jana, Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mwanza, Simon Sirro alisema tukio hilo lilitokea juzi saa saba mchana katika eneo la Gereza Kuu la Butimba muda ambao askari huyo alikuwa katika eneo lake la kazi gerezani hapo.

    Kamanda Sirro alimtaja aliyekufa kuwa ni askari Magereza mwenye namba B5004, Eliasi Bukarima (25) ambaye alikuwa ni mfanyakazi wa gereza hilo.

    “Hadi sasa hatujapata taarifa sahihi kuhusiana na sababu ambayo imepelekea marehemu kuamua kujitoa uhai, ila kwa taarifa za awali tulizozipata kutoka kwa askari wenzake, zinadai kuwa muda mfupi kabla ya kujiua, marehemu alisikika akiongea na watu kwenye simu yake ya mkononi,” alisema Kamanda Sirro.

    Alidai maongezi aliyokuwa akizungumza askari huyo kwenye simu, yalikuwa ya kuwalaumu watu aliokuwa akiongea nao kwamba wanamsababishia ugumu wa maisha.

    Alisema, baada ya askari huyo kumaliza kuzungumza maneno hayo kwenye simu yake ya mkononi, ndipo alipochukua uamuzi wa kujifyatulia risasi tatu kichwani.

    “Silaha aliyotumia kujiua ni bunduki aina ya SMG yenye namba 061220 aliyokuwa nayo kazini muda huo, hata hivyo bado tunafanya jitihada za kutafuta namba za huyo mtu wa mwisho aliyeongea naye ili tuweze kubainisha chanzo cha askari huyo kuamua kujiua maana huyo ndio atatwambia hayo maisha magumu ambayo marehemu alisema wanamsababishia ni yapi?" Alieleza Kamanda Sirro.

    Alisema, mwili wa askari huyo umehifadhiwa kwenye chumba cha maiti cha Hospitali ya Rufaa Bugando.

    Katika tukio jingine, mtu aliyefahamika kwa jina la Mafwele Machumu (27) mkazi wa Mriti Wilaya ya Ukerewe, amekufa baada ya kupigwa mateke tumboni na kichwani.

    Kamanda Sirro alimtaja mtuhumiwa katika tukio hilo kuwa ni Pauline Mruti (39) na kwamba chanzo cha kifo hicho ni ugomvi ambao haujafahamika, na mtuhumiwa alikimbia mara baada ya tukio.

    Polisi inaendelea na upelelezi huku juhudi za kumtafuta mtuhumiwa zikiendelea, alisema Kamanda Sirro.
     
  2. kidadari

    kidadari JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2017
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 2,347
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    hatar sana
     
  3. JipuKubwa

    JipuKubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2017
    Joined: Jun 1, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kamanda wa mkoa wa Mwanza najua ni Ahmed Msangi na siyo Simon Sirro.

    R.I.P afande.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  4. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 7,113
    Likes Received: 7,976
    Trophy Points: 280
    Duh!!!

    -Ndumilakuwili-
     
  5. Humble African

    Humble African JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2017
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 2,759
    Likes Received: 4,345
    Trophy Points: 280
    Angalia tarehe mkuu. Hii stori ni ya muda mrefu saana kipindi sirro ndo kakanda wa mkoa.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  6. C

    ChamaB Senior Member

    #6
    Aug 19, 2017
    Joined: Apr 11, 2017
    Messages: 123
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    Hiyo post ni ya 2010 usiwe km bombadier iliyokamatwa Vancouver

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  7. Sir_Mimi

    Sir_Mimi JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2017
    Joined: Jun 21, 2013
    Messages: 3,196
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Ahahah story imefufuliwa wakati ambapo hata marehemu mwenyewe maumivu ya kifo hakumbuki yanafafanaje.

    sent from my Infinix S2 Pro using JamiiForums mobile app
     
  8. JipuKubwa

    JipuKubwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2017
    Joined: Jun 1, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
  9. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2017
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    Duh mmefukua makaburi
     
  10. NJOGHOMILE

    NJOGHOMILE JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2017
    Joined: Jun 11, 2017
    Messages: 511
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 180
    Tangu ipositiwe hakukuwa na aliyechangia hadi leo hii
     
  11. muhamar Gadaf

    muhamar Gadaf Senior Member

    #11
    Aug 19, 2017
    Joined: Jul 5, 2017
    Messages: 148
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
  12. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2017
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 7,286
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280

    Nimeshtuka nikajua amejishusha cheo ghafla kumbe ni long time story
     
  13. Black hermit

    Black hermit Senior Member

    #13
    Aug 19, 2017
    Joined: Mar 20, 2017
    Messages: 190
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
  14. NJOGHOMILE

    NJOGHOMILE JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2017
    Joined: Jun 11, 2017
    Messages: 511
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 180
    Mkuu umewahi kusoma Historia(secondary) au Maarifa ya Jamii(primary)?
     
  15. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2017
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 8,631
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Huu uzi haukupata wachangiaji enzi hizo nadhani Joseverest alikuwa bado ajawa nyota wa mchezo na ndio maana JipuKubwa akaibua post ya kitambo kumuwahi Joseverest namba 2 wa ku-comment
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2017
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 8,631
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Alisoma zamani enzi hizo History walimaanisha wanajifunza history ili kujua mambo ya kale (mwisho wa definition) tofauti na sasa mnasema mnajifunza history ili kufahamu mistake zilizotokea siku za nyuma ili ziwasaidie msiweze kurudia the same mistakes in future
     
  17. MBITIYAZA

    MBITIYAZA JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2017
    Joined: Jan 22, 2017
    Messages: 12,359
    Likes Received: 19,706
    Trophy Points: 280


    hahhahaha my ribs
     
  18. M

    Molembe JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2017
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 7,754
    Likes Received: 4,240
    Trophy Points: 280
    Naikumbuka hii siku, kijana alijiua kizembe sana sababu ya wanawake.
     
  19. Avriel

    Avriel JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2017
    Joined: Jun 25, 2017
    Messages: 397
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
  20. inamankusweke

    inamankusweke JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2017
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 3,446
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    hivi joseverest hapigi story kweli na huyo askari magereza!!?..sijamuona kitambo
     
Loading...