Askari aliyeua Iringa hana kosa: Kamuhanda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari aliyeua Iringa hana kosa: Kamuhanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkulima wa Kuku, Sep 22, 2012.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Akihojiwa na Radio One kwa nini asijiuzulu kamanda wa polisi Iringa Kamuhanda alijibu kwa kujiamini kuwa hawezi kujiuzulu kwani alikuwa akitekeleza sheria inayotaka CDM watii sheria bila shuruti. Hii inaweza kuwa na maana kadhaa:
    1. Askari aliyeshitakiwa anaonewa kwani alitekeleeza sheria
    2. Mwangosi alikuwa akivunja sheria wakati anafanya aliyokuwa akifanya
    3. Tume ya Nchimbi ni kiini macho hakuna chochote kitakachofanyika
    4. Kufungua matawi ya vyama vya siasa ni kosa kwa mujibu wa sheria anayozungumzia Kamuhanda na atakayefanya hivyo anastahili adhabu ya kifo
    5. Sheria za nchi zinaruhusu mauaji ya watu wanaovunja sheria za mikusanyiko kinyume na sheria
    6. CHADEMA ijiandae kwa mauaji zaidi na waandishi wajiandae kwa kuuliwa zaidi na jeshi la polisi kwani hawavunji sheria yoyote
    7. :.:.........
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,530
    Likes Received: 8,075
    Trophy Points: 280
    Hii Tanzania bana kwani nani alitegemea haya yasingetokea?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Serikali ya ccm bana!!!!!!!
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Hata mtu ambaye hajasikia hiyo interview anajua moja kwa moja kuwa umeweka chumvi na tafsiri zako ili kupush agenda unayoijua wewe mwenyewe!!!
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ccm na watu wake waliopo ktk utendaji wote wameshiba..
     
  6. S

    SUPERXAVERY Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafia wapi.
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aise kumbe bado upo, umepotea humu kama mwaka hivi ila naona mawazo yako bado ni yale yale.
     
  8. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,494
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati huwa nashawishika kuamini kuwa huyu mtu alipewa maelekezo maalumu na ndio maana hana hata aibu.iko siku akisikia CHADEMA imeshika dola mtu wa kwanza kula mvua awe huyu afande mla watu.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2016
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,599
    Trophy Points: 280
    Re-loaded
     
  10. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 15,429
    Likes Received: 28,984
    Trophy Points: 280
    Sasa ukweli umejulikana na haki imetendeka
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2016
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    Wamekulana wenyewe kwa wenyewe...tunasema mbwa kala mbwa! Miaka minne mahabusu,plus miaka 15 aliyohukumiwa,plus unyanyapaa gerezani,plus unynyapaa akirudi mtaani kama atakuwa hai bado, plus hukumu ya mwisho ahera basi nahisi sasa hivi anajuta kwanini alizaliwa!
     
  12. Kilaga

    Kilaga JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2016
    Joined: Feb 23, 2013
    Messages: 1,484
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Kamuhanda atakata rufaa kupinga hukumu hiyo. Tanzania ni nchi ya raha sana kuishi..
     
  13. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 9,859
    Likes Received: 3,701
    Trophy Points: 280
    Kamuhanda ashtakiwe
     
Loading...