Asilimia kubwa ya watu mijini ni matapeli


C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Imekuwa ni kawaida mtu wako wa karibu anakuja anakulilia shida umkopeshe hela. Ukishamkopesha harudishi na mawasiliano anakata bila kujali hela uliyomkopesha nawe una matumizi nayo. Acheni hii tabia siyo nzuri. Kama wewe umeshakumbana na adha hii tupe uzoefu wako.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,763
Likes
2,309
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,763 2,309 280
Sikuhz ukilala tuu...!
nxt tym make sure dat he/she/they sign an affdavt form b4 encashing!
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
98
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 98 145
aisee mimi kuna jamaa yangu yani kila nikikumbuka roho inauma. Alinililia shida mwezi, na kweli nilimwona ana shida na mke wake hadi anamkimbia jamaa alivyo lost. Si roho ya huruma nikamkopesha hela afanyie kazi.
Hehehe! jamaa hata simu hapokei au anakata. Dah angejua kuwa angepokea tu simu na kunieleza ukweli ningemuelewa lakini dharau anayonionyesha inaniuma roho sana. Ni rafiki yangu lakini ntakachomfanya naomba Mungu aniepushe!
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514