Asilimia kubwa ya wanafunzi wa udom kutosajiliwa mwaka wa masomo 2011/2012


M

Mtata Mbosa

Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mtata Mbosa

Member
Joined Jun 28, 2011
14 0 0
Wana jf wenzangu, sijui tunaelekea wapi na katika karne gani? ukiachilia mbali swala la wanafunzi wengi kutopata mkopo, uongozi wa chuo kikuu cha Dodoma ilitoa tangazo kwenye website yao www.udom.ac.tz kuwa mwisho wa kulipa gharama za accomodation pamoja na ada ni tarehe 30/09/2011, wameongeza kuwa yeyote atakaye kaid agizo hizo hata pewa nafasi ya masomo mwaka 2011/2012. cha kushangaza zaid ni kwamba usajilli utaanza tar 15/10 kwa mwaka wa kwanza na kufuatiwa na wanafunzi wa mwaka wa 2 na 3, ni jambo la kusikitisha kwani asilimia kubwa yanawafunzi inaonyesha kutolipa, hii yote ni kwasababu ya hali duni za familia zao na kwamba wengi wao hutegemea pesa ya kujikimu kutoka bodi ndo iwasaidie kulipa gharama za accomodation na sehemu ya ada ambayo wanatakiwa kulipa wao. ndg zangu watanzania wenye mapenzi mema na nchi yetu hili si jambo la kulifumbia macho kwani wanafunzi wamekuwa akionewa na kuwafanya kutokuwa na sauti kuhofia kufukuzwa.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Ukishangaa ya maboko na luhanga utaona ya kikula na mlacha..
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,757
Likes
1,364
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,757 1,364 280
Wana jf wenzangu, sijui tunaelekea wapi na katika karne gani? ukiachilia mbali swala la wanafunzi wengi kutopata mkopo, uongozi wa chuo kikuu cha Dodoma ilitoa tangazo kwenye website yao www.udom.ac.tz kuwa mwisho wa kulipa gharama za accomodation pamoja na ada ni tarehe 30/09/2011, wameongeza kuwa yeyote atakaye kaid agizo hizo hata pewa nafasi ya masomo mwaka 2011/2012. cha kushangaza zaid ni kwamba usajilli utaanza tar 15/10 kwa mwaka wa kwanza na kufuatiwa na wanafunzi wa mwaka wa 2 na 3, ni jambo la kusikitisha kwani asilimia kubwa yanawafunzi inaonyesha kutolipa, hii yote ni kwasababu ya hali duni za familia zao na kwamba wengi wao hutegemea pesa ya kujikimu kutoka bodi ndo iwasaidie kulipa gharama za accomodation na sehemu ya ada ambayo wanatakiwa kulipa wao. ndg zangu watanzania wenye mapenzi mema na nchi yetu hili si jambo la kulifumbia macho kwani wanafunzi wamekuwa akionewa na kuwafanya kutokuwa na sauti kuhofia kufukuzwa.
We jamaa mbona wa ajabu sana,mbona ht udsm nao walitoa taarifa km hii na haikuwa ishu sana sasa hv kwa kuwa umeliona udom ndo imekuwa ishu?!au ndo kunya anye kuku tu akinya bata kahara????
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Udsm bila registration no boom,tunasubiri kwenda kupachimba jtatu.ngoma ipo kwa wale walioko mbali maana unakuta hata nauli hana.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Udsm bila registration no boom,tunasubiri kwenda kupachimba jtatu.ngoma ipo kwa wale walioko mbali maana unakuta hata nauli hana.
c 2meisha fika kwenye uwanja wa vita mkuu...wahini m2ongezee nguvu...over
 
B

Bayeke

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
B

Bayeke

Member
Joined Oct 3, 2011
18 0 0
vip kuhusu walioripa direct cost bila ada,nao hawatasajiliwa?
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Mivyuo hapa tz imekuwaje wakuu? Hasa hii miwili udom&udsm kuna michakato gani?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Mivyuo hapa tz imekuwaje wakuu? Hasa hii miwili udom&udsm kuna michakato gani?
hapa udsm,maboko aliongea ili kujifurahsha 2,j3 ndo kitaeleweka.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,825
Likes
2,891
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,825 2,891 280
Wakati mwingine nalazimika kuamini shida zikizidi sn neema inafuata...
 

Forum statistics

Threads 1,212,915
Members 461,848
Posts 28,460,003