Asilimia 98 hawamtaki JK


D

drgeorge

Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
99
Likes
1
Points
0
D

drgeorge

Member
Joined Jun 22, 2009
99 1 0
Tafiti binafsi: 98% ya watu ninaokutana nao na kuzungumza nao au wakiwa wanazungumza habari za siasa wanaeleza kukerwa na CCM na kutomtaka JK. Nyumbani, ofisini, chuoni, hospitalini, hotelini, sokoni, madukani, kwenye daladala, kwenye tax, kwenye foleni za benki, njiani na katika vijiwe vyangu ninavyopendelea kukaa hukutana na aina hii ya commenti. 98% wanaichukia CCM na hawamtaki JK.

wengi husema rais wao ni Dr Slaa.

Naombeni member wa JF hebu niambieni hali ikoje kwa upande wenu? Inawezekana mimi ndo nasikia vibaya kwa sababu Rais wangu ninayemtambua ni Dr. Slaa
 
A

Aikaotana

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
199
Likes
0
Points
0
A

Aikaotana

Senior Member
Joined Nov 11, 2010
199 0 0
Wewe utakua mkatoliki Tafiti imefanyika kwenu, Kanisani, ofisini kwa padri, chuo cha st......., hospitali ya Jimbo, hoteli nyuma ya kanisa , mnada wa harambee ya kuchangia usimikwaji wa ........, kwenye gari lililoingizwa bila kulipiwa ushuru eti ni la kituo cha kulelea yatima., benki ya deci na njiani kuelekea kanisani.
:smile-big:
RAISI WANGU NA WA WATANZANIA WOTE NI DK. KIKWETE
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Nani anamtaka tena Kikwete? Labda wale waliopokea T shirts na kanga za kijani huko vijijini. Kama imebidi zitumike nguvu za ziada kumrudisha utajaza mwenyewe. Tunaongozwa kinyemela baada ya uchakachuaji, kama ingekuwa kwa halali subutu.
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
drgeorge umekosea ni asilimia 99 (99%)
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,816
Likes
19,379
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,816 19,379 280
Wewe utakua mkatoliki Tafiti imefanyika kwenu, Kanisani, ofisini kwa padri, chuo cha st......., hospitali ya Jimbo, hoteli nyuma ya kanisa , mnada wa harambee ya kuchangia usimikwaji wa ........, kwenye gari lililoingizwa bila kulipiwa ushuru eti ni la kituo cha kulelea yatima., benki ya deci na njiani kuelekea kanisani.
:smile-big:
RAISI WANGU NA WA WATANZANIA WOTE NI DK. KIKWETE
TUSHINDANE KWA HOJA NA SIO VIROJA. MUUNGWANA NI VITENDO, HUNA POINTI YA KUCHANGIA TAMBAA MBELE, UNAWEZA KUPOTEZA MUDA WAKO FACEBOOK, HUKU UKIBADILISHANA PICHA NA DADA YAKO. HAPA NI UWANJA WA GREAT THINKERS TU.:A S angry:
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
nani kasema huo utafiti utakuwa umeufanyia nyumbani kwenu , vijijini na sehemu nyingine watu wanamkubali kama kawa
 
L

Loveness

Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
L

Loveness

Member
Joined Feb 29, 2008
40 0 0
Naijutia kura yangu niliyompa kikwete 2005. Mmmh laiti ningelijua atafanya haya........................
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Wewe utakua mkatoliki Tafiti imefanyika kwenu, Kanisani, ofisini kwa padri, chuo cha st......., hospitali ya Jimbo, hoteli nyuma ya kanisa , mnada wa harambee ya kuchangia usimikwaji wa ........, kwenye gari lililoingizwa bila kulipiwa ushuru eti ni la kituo cha kulelea yatima., benki ya deci na njiani kuelekea kanisani.
:smile-big:
RAISI WANGU NA WA WATANZANIA WOTE NI DK. KIKWETE
Nina wasiwasi wewe ni mjapani.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,976
Likes
5,348
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,976 5,348 280
MOD hii ingefaa ungeipeleka kwenye Thread ya ( Jukwaa la Siasa) Hapa sipo mahali pake Mkuu MOD Natanguliza shukran.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Wewe utakua mkatoliki Tafiti imefanyika kwenu, Kanisani, ofisini kwa padri, chuo cha st......., hospitali ya Jimbo, hoteli nyuma ya kanisa , mnada wa harambee ya kuchangia usimikwaji wa ........, kwenye gari lililoingizwa bila kulipiwa ushuru eti ni la kituo cha kulelea yatima., benki ya deci na njiani kuelekea kanisani.
:smile-big:
RAISI WANGU NA WA WATANZANIA WOTE NI DK. KIKWETE

Duuh!!!! Great thinkers na udini tena...mbona haviendani!!!!! Kama great thinker nilitari utajenga hoja kwa mambo ya kisayansi. Kwangu mimi utafiti binafsi kama wa huyu ndugu usiokuwa na base wala kanuni yoyte kuuamini napata ugumu. Labda tu tumshauri afanye utafiti wake kisayansi kisha atuletee jamvini. kama hawezi atuombe wataalamu wa mambo ya tafiti tumsaidie katika eneo hili kwani UTAFITI WA KISAYANSI NI SAWA NA BALANCED DIET
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
tushindane kwa hoja na sio viroja. Muungwana ni vitendo, huna pointi ya kuchangia tambaa mbele, unaweza kupoteza muda wako facebook, huku ukibadilishana picha na dada yako. Hapa ni uwanja wa great thinkers tu.:a s angry:
nimeipenda hiii!!!!!!! Imekaa vema kabisa
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Hata watumishi wa kawaida wa Ikulu (employees) hatumtaki
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
Wewe utakua mkatoliki Tafiti imefanyika kwenu, Kanisani, ofisini kwa padri, chuo cha st......., hospitali ya Jimbo, hoteli nyuma ya kanisa , mnada wa harambee ya kuchangia usimikwaji wa ........, kwenye gari lililoingizwa bila kulipiwa ushuru eti ni la kituo cha kulelea yatima., benki ya deci na njiani kuelekea kanisani.
:smile-big:
RAISI WANGU NA WA WATANZANIA WOTE NI DK. KIKWETE
Mwendawazimu huyu wa wapi???????????????!!!!!!!!!!!!!!!! Nani alikuambia kuna Udini Tanzania???
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Wewe utakua mkatoliki Tafiti imefanyika kwenu, Kanisani, ofisini kwa padri, chuo cha st......., hospitali ya Jimbo, hoteli nyuma ya kanisa , mnada wa harambee ya kuchangia usimikwaji wa ........, kwenye gari lililoingizwa bila kulipiwa ushuru eti ni la kituo cha kulelea yatima., benki ya deci na njiani kuelekea kanisani.
:smile-big:
RAISI WANGU NA WA WATANZANIA WOTE NI DK. KIKWETE
Hapo kwenye red ni uongo mtupu, nikikufuatilia vizuri wewe ndiye uliyejaa hulka ya udini,unataka kuzusha tena kama jk alivyokuwa ana haha wakati wa kampeni, wazushi ninyi na huyo rais wako!!!!!!!!!!!!
 
A

Aikaotana

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
199
Likes
0
Points
0
A

Aikaotana

Senior Member
Joined Nov 11, 2010
199 0 0
TUSHINDANE KWA HOJA NA SIO VIROJA. MUUNGWANA NI VITENDO, HUNA POINTI YA KUCHANGIA TAMBAA MBELE, UNAWEZA KUPOTEZA MUDA WAKO FACEBOOK, HUKU UKIBADILISHANA PICHA NA DADA YAKO. HAPA NI UWANJA WA GREAT THINKERS TU.:A S angry:
mimi ni zaidi ya GT, Thread yenye tafiti za uwongo na uzandiki kama hiyo inajibiwa kwa kusoma akili aliyonayo mwanzilishi na si kile alichokiandika! hivyo nimejibu upande wa chuki zake binafsi alizonazo kwa Mh. Rais. NAMPENDA RAISI WANGU NA WA WATANZANIA WOTE DK. JK
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Kamuulize mjomba wake Jaji Mstaafu Makame kwa kufoji na kutafuta namba waliyoitaja SYNOVATE (61%) aliitoa wapi?
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Wewe utakua mkatoliki Tafiti imefanyika kwenu, Kanisani, ofisini kwa padri, chuo cha st......., hospitali ya Jimbo, hoteli nyuma ya kanisa , mnada wa harambee ya kuchangia usimikwaji wa ........, kwenye gari lililoingizwa bila kulipiwa ushuru eti ni la kituo cha kulelea yatima., benki ya deci na njiani kuelekea kanisani.
:smile-big:
RAISI WANGU NA WA WATANZANIA WOTE NI DK. KIKWETE

***** Mtozeni!!!
 
P

pierre

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
211
Likes
1
Points
0
P

pierre

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
211 1 0
Huyu mwenye mawazo mgando ya udini naona amepitwa na wakati.SIo mwana mageuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,929
Members 475,327
Posts 29,273,287