Asilimia 90 ya vijana wamefunga ndoa na watu ambao hawakuwa ni ndoto zao?


MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
963
Likes
1,393
Points
180
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
963 1,393 180
Kuna utafiti nimeufanya kupitia kwa marafiki zangu wa karibu ambao wako katika ndoa wengi wananielezaa ya kwamba.

Watu ambao wamefunga nao ndoa ni wale watu ambao hawakuwa ndoto zao katika maisha.

Watu ambao waliwapenda na walitamani waje kufunga nao ndoa mwisho wa siku waliwaacha kwenye mataa na kuoa au kuolewa na watu wengine.

Leo hii kijana wa kiume ambae hajaoa ukimuuliza ni mwanamke wa ndoto yake ni wa aina gani atakwambia mimi nataka watoto wazuri wenye ngozi laini weupe wamesoma kidogo n.k.

Kijana wa kike ukimuuliza mwanaume wa ndoto yake atakwambia ni yule mwenye mali magari, fedha za kutosha na anajiweza kiuchumi.

lakini wachunguzi wa mambo na tabia nakadhalika asilimia kubwa ya vijana waliongia katika aina hii ya mahusiano huishiwa kutendwa na kuachwa kwenye mataa.

Wachunguzi wa maswala ya mahusiano wanakwambia kama upo serious unatafuta mke au mume wa ndoa basi mtafute mtu ambae ni hadhi yako bila kuangalia uzuri wala kipato chake huyo ndio mke au mume mwema.

Ndo maana wengi wameowa na kuolewa na watu ambao sio ndoto zao lakini wana hadhi sawa.
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,014
Likes
2,011
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,014 2,011 280
Kweli kwa asilimia nyingi mkuu, na mim ni shahidi pia kwenye hili.
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,620
Likes
1,699
Points
280
Age
24
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,620 1,699 280
Haya ngoja wanandoa waje
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,620
Likes
1,699
Points
280
Age
24
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,620 1,699 280
Uwanja wa fisi ni wazima hapo??
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,240
Likes
22,221
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,240 22,221 280
Sawa asante kwa taarifa
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,027
Likes
5,127
Points
280
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,027 5,127 280
sawa tutatafuta wa hadhi zetu
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
8,498
Likes
9,365
Points
280
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
8,498 9,365 280
Mmmmmm ngoja wengine tupite tu tuwaachie watafiti
 
Guevara Jr

Guevara Jr

Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
54
Likes
50
Points
25
Guevara Jr

Guevara Jr

Member
Joined Mar 29, 2017
54 50 25
Panya hata anywe maji mengi kiasi gani, atakunywa tu mengi ya kutosha kujaza tumbo lake dogo....Tembo anatembea na tembo, akitembea na Kobe ataishia kumkanyaga
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
5,786
Likes
6,931
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
5,786 6,931 280
Shake your bambaa kwenda sukuma
Shake your bambaa eeeeeh , ndio ndoa nyingi znafungwa kwa style hiyo.
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,304
Likes
1,394
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,304 1,394 280
True na sio wanaowapenda,wanaweza kuwa wamevutwa na tamaa ya ngono,Mali nk
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,155
Likes
1,437
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,155 1,437 280
Miye naona wana wake ndiyo wahanga maana wao Hawa na uwezo wa kuchagua
 

Forum statistics

Threads 1,215,110
Members 463,036
Posts 28,536,091