Asili inavutia: Wimbo wa Saida Karoli watumika kwenye movie ya Kimarekani - PEEPLES


sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,507
Likes
66
Points
145
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,507 66 145


NIMETANGULIZA NENO MASIKINI SABABU NYIMBO YA SAIDA KAROLI IMETUMIKA KWENYE MOVIE YA TYLER PERRY IITWAYO PEEPLES ... NA CREDIT KWENYE WEBSITE YA IMDB ZINAONYESHA HIVI

Maria Salome
Written and Performed by Saida Karoli
Published by Westbury Music LTD

ATAKUWA KAPATA CHOCHOTE KWELI?
=============

PEEPLES: HII NDIO MOVIE AMBAYO WIMBO WA SAIDA KALORI ''CHAMBUA KAMA KARANGA'' UMETUMIKA

Pepples.jpg

Wengi tulioangalia movie hii ya Marekani tumejiuliza wimbo wa Saida Kalori umewafikiaje. Maana ukiangalia movie hii mwanzoni mwanzoni kabisa wimbo chambua kama karanga unasikika na anaonekana mama akiucheza kama sehemu ya mazoezi.


PEEPLES-3.jpg

Katika movie leo ya leo tena Zamaradi Mketema aliongea na Saida Kalori lakini hakuwa akijua chochote. Pia aliyewahi kuwa manager na producer wa Saida hakuwa akijua chochote zaidi ya kupigiwa simu kutoka Marekani na wanawe walioona hiyo movie.

peeples+5.jpg


Sitaki kuisimulia ni movie nzuri ya kuchekesha... Inamzungumzia kijana anayeenda ukweni kwa mpenzi wake na anakutana na changamoto nyingi kutoka kwa baba wa msichana na familia yake kwa ujumla.

peples+2.jpg

PEEPLES-4.jpg

PEEPLES_6.jpg


Picha zinazopatikana katika movie hiyo.

Wale wa movies sijawasahau kama bado kuiona hii kaitafute ufurahi huku ukila popcorn, karanga na juisi.


Habari hii ni kwa hisani ya Mtangazaji Dina Marios
 
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
1,202
Likes
349
Points
180
1gb

1gb

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
1,202 349 180
Kwani hii film imetengenezwa wapi/nchi gani? Na ninani mtunzi wa hii filamu?i:imetoka lini na jee ishaanza kusambazwa?
 
paradiso

paradiso

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2012
Messages
1,023
Likes
11
Points
135
paradiso

paradiso

JF-Expert Member
Joined May 18, 2012
1,023 11 135
chezea ruge mutahaba weye!
 
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
1,977
Likes
46
Points
145
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
1,977 46 145
ni vizuri aktafutwa kisha akaulizwa
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
23
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 23 135
jamani ni unyonyaji! Af saida kama hajielewi sijuw!! Me kaniboa af akanitia huruma at the same time.
Watu wanafaidika tuu. Ye yupo anachambua karanga tuu kashozi .
I use to like her talent ila sijuw kafiaga wapi siku hizi
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,219
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,219 280
umekuza sana habari
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,507
Likes
66
Points
145
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,507 66 145
Kwani hii film imetengenezwa wapi/nchi gani? Na ninani mtunzi wa hii filamu?i:imetoka lini na jee ishaanza kusambazwa?
imetoka june 2013
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
Pepples.jpg

Wengi tulioangalia movie hii ya Marekani tumejiuliza wimbo wa Saida Kalori umewafikiaje.Maana ukiangalia movie hii mwanzoni mwanzoni kabisa wimbo chambua kama karanga unasikika na anaonekana mama akiucheza kama sehemu ya mazoezi.
PEEPLES-3.jpg

Katika movie leo ya leo tena Zamaradi Mketema aliongea na Saida Kalori lakini hakua akijua chochote.Pia aliyewahi kuwa manager na producer wa Saida hakuwa akijua chochote zaidi ya kupigiwa simu kutoka Marekani na wanawe walioona hiyo movie.
peeples+5.jpg

Sitaki kuisimulia ni movie nzuri ya kuchekesha...Inamzungumzia kijana anayeenda ukweni kwa mpenzi wake na anakutana na changamoto nyingi kutoka kwa baba wa msichana na familia yake kwa ujumla.
peples+2.jpg

PEEPLES-4.jpg

PEEPLES_6.jpg

Picha zinazopatikana katika movie hiyo.
Wale wa movies sijawasahau kama bado kuiona hii kaitafute ufurahi huku ukila popcorn,karanga na juisi.
kwa hisani ya dina marios jamani naombe nimaknowledge maanake na mi nimecopy na kupaste tu.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,014
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,014 280
Nimeiona hii movie this weekend ni nzuri........

ile tym ya wimbo wa Saida wakati unaimba nimeparudiaje ka x3
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
Nimeiona hii movie this weekend ni nzuri........

ile tym ya wimbo wa Saida wakati unaimba nimeparudiaje ka x3
haaaaaaaaahaaaaaaaaahaaaaaa my mdogo banah unanishekesha ujue,sa kwa nini umeparudia mara tatu?ulikuwa huamini majicho nini?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,014
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,014 280
haaaaaaaaahaaaaaaaaahaaaaaa my mdogo banah unanishekesha ujue,sa kwa nini umeparudia mara tatu?ulikuwa huamini majicho nini?
nilikuwa siamini majicho halafu na yule mama anvyocheza..........

imependeza sana
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
teh teh haki ya nani vile unaweza usiamini majicho ila ndo hivyo ten na sie tz tumeuza nje asante kwa saida na wimbo wake.
nilikuwa siamini majicho halafu na yule mama anvyocheza..........

imependeza sana
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,014
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,014 280
teh teh haki ya nani vile unaweza usiamini majicho ila ndo hivyo ten na sie tz tumeuza nje asante kwa saida na wimbo wake.
ni kweli abarikiwe kokote kule aliko
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Nyimbo za Saida Karoli ni maarufu sana haswa huo wa "Chambua kama Karanga"...

Kuna wakati fulani katika youtube video clip nimeshawahi kuona watu wakiucheza wimbo huo moja ya nchi za Latin Amerika, nahisi ilikuwa ni Peru au Bolivia.
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
inafariji kujua kuwa Tz tuna hazina za watu zinazoweza kulitangaza taifa letu duniani pote.
Nyimbo za Saida Karoli ni maarufu sana haswa huo wa "Chambua kama Karanga"...

Kuna wakati fulani katika youtube video clip nimeshawahi kuona watu wakiucheza wimbo huo moja ya nchi za Latin Amerika, nahisi ilikuwa ni Peru au Bolivia.
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,422
Likes
22,974
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,422 22,974 280
dah we are hapy nyimbo yetu imekuwemo kwenye one of hollywood movies! ts a big step!! but hw are we benefit from it jaman!! tina gordon director si ametengeneza hela from it? y nt saida karoli?? still long way to go!!
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,882
Likes
436
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,882 436 180
kwa kweli inafurahisha sana,ila hilo la kuhusu pesa inabidi liangaliwe kwa kweli,mbona hata siye hizo nyimbo zao za akina senti 50 tunazinunua?
dah we are hapy nyimbo yetu imekuwemo kwenye one of hollywood movies! ts a big step!! but hw are we benefit from it jaman!! tina gordon director si ametengeneza hela from it? y nt saida karoli?? still long way to go!!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,011
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,011 280
Maria Salome...
 

Forum statistics

Threads 1,237,968
Members 475,809
Posts 29,308,196