Asha Mkwizu Hauli-Na kesi ya kumuua hawara wa mumewe

Jeceel

JF-Expert Member
Feb 6, 2018
1,476
2,000
Kipindi hicho wanawake walikuwa wanapigania penzi kwa waume zao siku hizi hamna hiyo kitu dunia ina badilika kwa kasi sana
 

IKARAHANSI

JF-Expert Member
Jul 30, 2019
383
500
Hii ni tofauti mkuu acha kuleta za kuleta hapa, Josephine na mumewe walikuwa wametengana kipindi kirefu mume hajui mke anakula nini, analala wapi, anavaa nini, huwezi sema hapo kuna ndoa- bahati mbaya dini yao hairuhusu talaka otherwise ingekuwa imeshatolewa zamani.Slaa alikuwa demu yuko loose mkuu hakuna lawama hapo

Hakuna dini isiyoruhusu talaka kati ya Islamic and Christian, tofauti ni vigezo tu.
 

IKARAHANSI

JF-Expert Member
Jul 30, 2019
383
500
Nyc stori tupe y simbaulanga ile y kuiba 50m miaka ya 80.cz ilikua big story ila naskia alitoka huyo mama cz hela ilifanya kazu, 50m z nbc miaka hiyo ni bilionea hakimu au jaji akufunge atakua mjinga cz maisha yalikua tyt

Siyo kwamba fedha ilifanya kazi la!! alikamatwa kesi iliendeshwa na alifungwa (miaka sikumbuki) japo alishatoka kwa msamaha wa Rais mwinyi.

Chanzo. Jamii forum
 

Coach Slamah Hamad

JF-Expert Member
Nov 12, 2014
1,887
2,000
Hii kesi nimeikumbuka tena, nilikuwa bado kijana sana nikiwa chuo kikuu.

Matoa mada kaindakia kwa ufasaha sana. Sina uhakika kama yule mama Asha alinyongwa kweli au vipi, kwani wakati wa Nyerere watu walikuwa hawanyongwi; death warrants zao zilikuwa zinaishia kwenye desk la rais tu ambako zilikuwa hazisainiwi na hivyo kubaki jela maisha.

Ila kama death warrant ya mama huyu ilikwenda kwa Mwinyi basi huenda alinyongwa kwa vile Mwinyi alisaini death warrants zote zilizofika kwenye desk lake.

Shkamoo Mzee Kichuguu!

Napenda sana “hekima” zako!

Kiasi inanifanya niwaze??!!?? Wakati wa hukumu ya hii kesi nilikua bado nanyonya ziwa la mamangu!! ??

Shkamoo sana Mzee!
 

Mizega

Member
Feb 10, 2021
57
125
Mtambuzi,

Nadhani hii kesi ni nzuri sana ya kutufundisha kama jamii, kwamba lazima tufike mahali tutambue ni kwa kiasi gani wakati mwingine udhaifu wetu wanaume unasababisha maafa kwa watu wengine.

Mkuu kama ukiweza kuziweka hizi kesi kwenye kijarida ama kitabu itapendeza zaidi, ingawa najua ni gharama kubwa sana kufikia hatua hiyo.

Jambo lililonishangaza sana katika kesi hii ni uthubutu wa happines kwenda nyumbani kwa asha huku akitambua kwamba anamchukulia mume wake, hata kama asha ndiye alimshawishi bila shaka happines naye hakufikiria vizuri sana, ama alikuwa anamchukulia poa "mke" mwenzie?
Namimi nimeshangaa huu ujasiri wa Happines
 

cmoney

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
3,482
2,000
Hatari sana...jamaa
...mzee Mtambuzi, ....dahhh, asante.
hiyo kesi ya mama Haule imetokea nyuma ya nyumba
yetu.....

F.y.i.... Prof Haule alikuwa daktari mtaalamu bingwa wa
magonjwa ya akili....yaani kama namuona na ndevu zake.
Halafu Happy na Mussa aka Moses...mnh...
mpo wapi aisee?
alikua anapelekea moto hadi wazungu
 

Coach Slamah Hamad

JF-Expert Member
Nov 12, 2014
1,887
2,000
Umenikumbusha mbali sana na ni jambo zuri sana unalolifanya...I doubt kama law schools za Tanzania wanatumia case zetu kufndisha au ni za kuimport tu bado...

Hizo zingine link iko wapi? Keep up doing the good work...

Hii case sikumbuki ilivyotoakea au wakati wa hukumu lakini nakumbuka jinsi huyo kaka yake Yahya Mkwizu alivyokua anahangaika kukusanya hela za kuappeal over and over again...Ndio mama akawa anatueleza ilitokea nini.

Kama sitakosea huyo Asha Mkwizu alishatoka jela nadhani na alibadislisha jina...I'm going to ask my mom about this.

But Mkwizu are really good people. Familia yao yote ni ya watu wazuri sana sana..Huyo kaka yake alihangaika sana sana kumshughulikia dada yake.

Ukiambiwa damu nzito kuliko maji hapo ndio unaelewa....Na alikua mswalihina sana lakini baada ya hizo trials and tribulations akaja kubadilisha dini..Sijui alichukia hiyo kitu ya kuoa wanawake wengi au ni something else. nadhani anaitwa hata jina lingine sio Yahaya tena.

Ila wanavyoelezea lakini huwezi kumjudge marehemu kwa vile hayupo kueleza upande wake lakini ni kuwa huyo mwanamke alikua anadharau nyingi sana na alishajifanya mke wa huyo Dr kabla hata hajaolewa na kijua fika alikua na mke mwingine. na hiyo kusema ugumba I don't think if it's true kwasababu walikua na watoto tayari. labda kama huyo baba alikua anataka watoto wengi. But nafikiria alikua ana watoto na huyu Asha tayari. Labda siku hiyo alisnap...

Na kama mtu unacheat na mwanamme wake kwanini uende nyumbani kwake tena? Na kama umeenda police kushitaki? Sasa iweje tena uwe so comfortable kwenda kwake peke yako? Some women!!!!!!!

They are back now! With a name for their Victims;.... wanawaita Madanga!

Life!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom