Asha Mkwizu Hauli-Na kesi ya kumuua hawara wa mumewe


C

Capt Nemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
1,456
Points
1,225
C

Capt Nemo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
1,456 1,225
very moving

Kwangu mara ya mwisho kulia (kutoa machozi) nadhani ilikuwa 2001 - out of heartbreak.
Nimetoa machozi tena leo wakati na baada ya kusoma hii case

Nimelia kwa ajili ya Asha
Nimelia kwa ajili ya Happiness
nimelia kwa ajili ya wanawake wote ambao kwa namna moja au nyingine sisi wanaume tunawasababishia watende ukatili wakati at heart they are very tender and very loving

natumaini Mungu alimsamehe Happiness dhambi zake na kumpokea kwenye makazi ya milele
Natumaini life dealt kindly with Asha baada ya hukumu
Natumaini mume wake Asha naye hakutoka scotch-free, angalau awe alivunjika mguu katika maisha yake!!!!!!!!!!!!
 
Shy land

Shy land

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
5,931
Points
1,250
Age
28
Shy land

Shy land

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
5,931 1,250
Mkuu wewe sio mgeni hapa jamvini... Basi tuhurumie sie tunaotumia mchina kubrowse JF.

Kulikuwa na ulazima gani wa kuqoute thread nzima na kisha kuandika mstari mmoja????
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha mkuu umenifurahisha sana!
 
C

Capt Nemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
1,456
Points
1,225
C

Capt Nemo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
1,456 1,225
Mbu;

sasa sasa sasa wanchanganya yakhee
Musaa alitumwa dukani kitonga au alitumwa mkaa Kariakoo akaambiwa asirudi nyumbani mpaka ipite saa sita?

Musa alishiriki kuchimba kabuli (na hivyo alijua mahali mwili ulipozikwa) au alichoona ni damu tu na kuambiwa siku kadhaa baadae kuwa "nimemmaliza adui yangu"?
 
Last edited by a moderator:
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,554
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,554 2,000
Mtambuzi; THREAD HII ni nzuri sana. Samahani sikuiona mapema au vipi na tena samahani kwa kuwarudisha tena huko. Kesi hii ilifanyika katikati ya kipindi changu cha JKT na UDSM. Ama ilinikuta nikiwa JKT au nilikuwa UDSM kama mwanafunzi wa FoE kumbukumbu yangu ina vimelea sasa. Ila ninaamini kuwa death penalty sentence hii haikuwa carried out kwa sababu rais hakusain death warrant ya huyu mama, I am right?
 
Last edited by a moderator:
M

maliyatabunyagawa

Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
24
Points
0
M

maliyatabunyagawa

Member
Joined Jun 24, 2015
24 0
daah! mkubwa napenda san sheria lakin kuna mambo umekosea
 
Kijuram

Kijuram

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
508
Points
250
Kijuram

Kijuram

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
508 250
Kuna mengi ya kujifunza kupitia hii kesi
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,744
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,744 2,000
Huku nimepita tu kulingana na kumbukumbu mujarabu kule jukwaa la picha link iliyowekwa kule ndo imebileta huku
 
O

Omwojo

Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
80
Points
0
O

Omwojo

Member
Joined Mar 3, 2015
80 0
Mtambuzi; THREAD HII ni nzuri sana. Samahani sikuiona mapema au vipi na tena samahani kwa kuwarudisha tena huko. Kesi hii ilifanyika katikati ya kipindi changu cha JKT na UDSM. Ama ilinikuta nikiwa JKT au nilikuwa UDSM kama mwanafunzi wa FoE kumbukumbu yangu ina vimelea sasa. Ila ninaamini kuwa death penalty sentence hii haikuwa carried out kwa sababu rais hakusain death warrant ya huyu mama, I am right?
Mama huyu yuko uraiani alpata msamaha kipindi cha mkapa
 
Last edited by a moderator:
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,136
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,136 2,000
Duh yani unaiba mume wa mtu and u have the nerve kwenda kwa mkewe...
Hata kama napenda vipi kuua ni worst case scenario aisee,mapenzi haya tuwe tunaangalia jmn,mwisho wa siku wamekosa wote
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,918
Points
2,000
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,918 2,000
Wana JF wenzangu na wasomaji wa JF, kama nilivyoahidi wiki iliyopita kwamba nitarejea kesi za Afika Mashariki na leo nimekuja na kesi hii iliyovuma sana miaka ya 80.

Kesi hii nimeipata kwa ushirikiano wa maktaba ya mahakama kuu, na bado naendelea kutafuta kesi nyingine ambazo nitakuwa naziweka hapa kwa kadiri muda utakavyoniruhusu.

Naomba sana ushirikiano wenu, ili tuweze kukusanya kumbukumbu hizi kwa ajili ya vizazi vijavyo.

NB: Nipo tayari kupokea maoni, kukosolewa au kuelimishwa, pale ambapo nitakuwa nimekosea, maana mimi sio mtaalamu wa sheria na wala sijawahi kusoma sheria.
Mkuu umeadimika sana jukwaa hili, tupe bana kesi zilizovuma kipindi hiko
 
multiple

multiple

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
400
Points
1,000
multiple

multiple

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2016
400 1,000
duu hi kesi nakumbuka niliwahi kusomaga kwenye gazeti la mzee zamani saana lakini
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
24,069
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
24,069 2,000
Nimefurahi kusoma hii thread. Huyo Mwanamisi Happiness Senzota tunatoka kijiji kimoja, mauti yake tumeyakuta tu kama simulizi! Ila huwezi kuamini duniani kulivyo na maajabu mdogo
 
N

Ngakatima

Senior Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
104
Points
250
Age
48
N

Ngakatima

Senior Member
Joined Nov 21, 2016
104 250
Sasa huyu mama Taji alihusikaje? Nisaidieni kuanzia hapo.
 

Forum statistics

Threads 1,295,907
Members 498,472
Posts 31,227,666
Top