...Asanteni Jamani...!! Nimempata Wangu wa Maisha...!! JF Hoorryaaaa..!!


Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,223
Likes
12,461
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,223 12,461 280
Jamani Asanteni,siamini mie.
Hatimaye nimempata liwazo langu la moyo humu Jf,anaitwa Ndg: L*...
Kwani amefiti vigezo vyangu,kikiwemo kile cha kwanza nilichokiwekea mabano.
(Rejea thread yangu ya nyuma"NASAKA MUME").
Kwaherini wana Jf.
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
Hongera kwa kumpata wako mwandani madam,nawatakia kila la heri,mtunze naye akutunze,mpende naye akupende.
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
Hongera kwa kumpata wako mwandani madam,nawatakia kila la heri,mtunze naye akutunze,mpende naye akupende.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Hongera ndugu....be careful kuna matapeli pia!!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Jamani Asanteni,siamini mie.
Hatimaye nimempata liwazo langu la moyo humu Jf,anaitwa Ndg: L*...
Kwani amefiti vigezo vyangu,kikiwemo kile cha kwanza nilichokiwekea mabano.
(Rejea thread yangu ya nyuma"NASAKA MUME").
Kwaherini wana Jf.
Kwanza hongera kwa kumpata huyo mwandani wako
pili usisahau kutupa taarifa yakikushinda
tatu,unaposema kwaheri ina maana ulijiunga jf kusaka mchumba tu?
OTIS
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,223
Likes
12,461
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,223 12,461 280
Kwanza hongera kwa kumpata huyo mwandani wako
pili usisahau kutupa taarifa yakikushinda
tatu,unaposema kwaheri ina maana ulijiunga jf kusaka mchumba tu?
OTIS
Mh! We OTIS Unaongea wewe,
ucjali yakinishinda nta ku-PM Nikwambie.
Jamani nnaposema kwaheri si kwamba naachana na Jf,NOOO!!! Ina mana ctakuwa busy ku-chat c unajua tena,mzee kwa wivu?
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,223
Likes
12,461
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,223 12,461 280
Hongera kwa kumpata wako mwandani madam,nawatakia kila la heri,mtunze naye akutunze,mpende naye akupende.
Thanx Landala ucjali.
 
Last edited by a moderator:
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Mh! We OTIS Unaongea wewe,
ucjali yakinishinda nta ku-PM Nikwambie.
Jamani nnaposema kwaheri si kwamba naachana na Jf,NOOO!!! Ina mana ctakuwa busy ku-chat c unajua tena,mzee kwa wivu?
Alaaaa
sasa nimekupata Madame B
mwambie mzee kuwa hapa jf una marafiki watakumiss ukikaa kimya.
OTIS
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,223
Likes
12,461
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,223 12,461 280
Alaaaa
sasa nimekupata Madame B
mwambie mzee kuwa hapa jf una marafiki watakumiss ukikaa kimya.
OTIS
Ntamwambia,ila ni dizaini ya wale tunaosubiri wafe ili turithi mali(kibabu-tena Mgane)
ila OTIS tatizo kizee hiki kishaijua ID yangu,tafanyaje?
 
Last edited by a moderator:
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Ntamwambia,ila ni dizaini ya wale tunaosubiri wafe ili turithi mali(kibabu-tena Mgane)
ila OTIS tatizo kizee hiki kishaijua ID yangu,tafanyaje?
Then itabidi tuombe mods wakupe ID nyingine ili kuhakikisha hatukupotezi
na najua huyo kibabu ataushindwa mziki na kukuachia urudi huku Madame B
OTIS
 
Last edited by a moderator:
P

poto

Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
62
Likes
1
Points
15
Age
36
P

poto

Member
Joined Mar 27, 2012
62 1 15
Jamani Asanteni,siamini mie.
Hatimaye nimempata liwazo langu la moyo humu Jf,anaitwa Ndg: L*...
Kwani amefiti vigezo vyangu,kikiwemo kile cha kwanza nilichokiwekea mabano.
(Rejea thread yangu ya nyuma"NASAKA MUME").
Kwaherini wana Jf.
hongera cna nawe ukimuona mwanamke anaetafuta mume uniambie!
 
K

Kizevunds

New Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
38
K

Kizevunds

New Member
Joined May 4, 2012
3 0 0
Jamani Asanteni,siamini mie.
Hatimaye nimempata liwazo langu la moyo humu Jf,anaitwa Ndg: L*...
Kwani amefiti vigezo vyangu,kikiwemo kile cha kwanza nilichokiwekea mabano.
(Rejea thread yangu ya nyuma"NASAKA MUME").
Kwaherini wana Jf.
akikushinda ni PM
 

Forum statistics

Threads 1,274,988
Members 490,865
Posts 30,529,728