Asanten sana wana JF kwa ushauri wenu,nimefanikiwa kumaliza tatizo na x bf wangu.


Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Nilileta uzi hapa usemao;'Nisaidien nifanye nn ili aniache na maisha yangu'.Nashukuru nilipata mawazo mengi sana kutoka kwenu,na jtano iliyopita nikayatumia kwa kuwafuta maraki zake 2 wanaommudu nikawaeleza situation nzima,kesho yake wakaonana nae wakataka kujua kwanza 7bu za yeye kunifanya vile akawaambia ananihitaji kwa garama yoyote kwana ndoa yake haina aman na mkewe karudi kwao alimpiga mpaka mimba aliyokuwa nayo ikatoka na wazazi wa mke wamemwambia akachue mahari yake so akaona mtu pekee wa kuweza kumwelewa na kuishi nae ni mimi ndio maana yuko radhi kwa lolote ili mradi turudiane,wakamwambia poa asinisumbue tena kwa vitisho wao wataongea na mimi.

Ijumaa tukakutana tena na wale marafiki zake na kujadili tutumie njia gani, basi nikawapa wazo niliipata humu ya kuwa tutafute cheki cha kuonesha nimeathirika ajue hatuwezi kurudiana,kweli wale marafiki zake wakakubali mmojawao ana rafiki yake ni daktari akaongea nae jana akapata cheti tena chenye tarehe ya mwezi wa nne na kinachoonyesha nimeathirika na ninahudhuria cklinic.

Basi jana jioni tukenda nyumbani kwa mmojawapo wa wale marafiki zake na yeye akaja wakamwambia wameongea na mimi nami nimeomba nimjibu maombi yake mbele ya rafiki zake, nikaanza kwa kumpa pole na matatizo ya ndoa yake then nikamhadithia kuwa nilipoachana nae nilipata bwana akaniambukiza ukimwi na sasa naumwa nikamwonyesha na vyeti vyenye maelezo ya kuugua kwangu,pale ilibidi nivute hisia mpaka machozi yakawa yanatoka ili aamini,basi kusikia vile alistuka yani akawa kama amechanganyikiwa flan akawa ananitizama kwa woga, alisikitika sana na akajiona yeye ndio alisababisha kwan tusingeachana nisingepata hayo matatatizo.


Kwa kweli alijutia sana na akaniomba nimsamehe na akanishukuru kwa kutolipiza kisasi kwan ningeweza kukubali turudiane ili nimwambukize,kwakweli tangu mda ule alikosa amani alikuwa mwoga,hata maneno yakawa yanakatika katika akiongea,akaniahidi pale pale kuwa hatarudia tena kunisumbua kwa namna yoyote ile na kuanzia cku ile ataniheshimu sana kwan nimeyajali sana maisha yake kwa kuwa mkweli kwake,akanitaka niwe na amani kabisa,hata kama nikipata mwanaume atakaeridhika kuwa nami ktk kuugua kwangu yeye ameridhika kabisa na wala hatanifatilia tena,tukamaliza kikao yeye akasema kuna mahali anawahi so akaondoka akatuacha, kwakweli atulicheka sana alipoondoka kwani jamaa aliogopa hata kunipa mkono tuagane,wakuu nashukuruni sana sana kwani sasa nina aman tele moyoni,mungu awabariki sana.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
Ijumaa tukakutana tena na wale marafiki zake na kujadili tutumie njia gani, basi nikawapa wazo niliipata humu ya kuwa tutafute cheki cha kuonesha nimeathirika ajue hatuwezi kurudiana,kweli wale marafiki zake wakakubali mmojawao ana rafiki yake ni daktari akaongea nae jana akapata cheti tena chenye tarehe ya mwezi wa nne na kinachoonyesha nimeathirika na ninahudhuria cklinic.

Basi jana jioni tukenda nyumbani kwa mmojawapo wa wale marafiki zake na yeye akaja wakamwambia wameongea na mimi nami nimeomba nimjibu maombi yake mbele ya rafiki zake, nikaanza kwa kumpa pole na matatizo ya ndoa yake then nikamhadithia kuwa nilipoachana nae nilipata bwana akaniambukiza ukimwi na sasa naumwa nikamwonyesha na vyeti vyenye maelezo ya kuugua kwangu,pale ilibidi nivute hisia mpaka machozi yakawa yanatoka ili aamini,basi kusikia vile alistuka yani akawa kama amechanganyikiwa flan akawa ananitizama kwa woga, alisikitika sana na akajiona yeye ndio alisababisha kwan tusingeachana nisingepata hayo matatatizo
.
Mhhh!!! Haya mapenzi haya
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
huyo daktari atarudi kudai asante yake lol
trust me
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
mh! jamani mimi sikubaliani na njia uliyoitumia kumkwepa huyo jamaa, kujipakazia ugonjwa haifai kabisa dada yangu,, bora ungetafuta njia nyingine kabisa mimi mwenyewe kuna mtu alikuwa ananisumbua nilipoona anazidi nikawa hata sipokei simu wala kujibu email, sms zake na nikamwondoa kabisa kwenye list ya marafiki Facebook baada ya kuona niko serious si respond kila anachofanya yeye mwenyewe akaniandikia ujumbe sitakusumbua tena sikumjibu nikakaa kimya mpaka leo akiniona anabadilisha mpaka njia...
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
Samahani inshu yako siikumbuki, ulisema umeolewa ila jamaa alikuwa anataka mrudiane?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
mh! jamani mimi sikubaliani na njia uliyoitumia kumkwepa huyo jamaa, kujipakazia ugonjwa haifai kabisa dada yangu,, bora ungetafuta njia nyingine kabisa mimi mwenyewe kuna mtu alikuwa ananisumbua nilipoona anazidi nikawa hata sipokei simu wala kujibu email, sms zake na nikamwondoa kabisa kwenye list ya marafiki Facebook baada ya kuona niko serious si respond kila anachofanya yeye mwenyewe akaniandikia ujumbe sitakusumbua tena sikumjibu nikakaa kimya mpaka leo akiniona anabadilisha mpaka njia...
umenipa hamu ya kukusumbua aisee...uko tayari?lol
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Likes
234
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 234 160
Mshukuru Mungu sana bibie, ila "wasumbufu" bado tupo
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Samahani inshu yako siikumbuki, ulisema umeolewa ila jamaa alikuwa anataka mrudiane?
No, tulikuwa wapnz kwa miaka 2, akawa cha pombe wa kutupa tukagombana tukaachana,akapata mwanamke mwingine akaoa,ggafla akaanza nitishia nisiwe na bf tena kwan yeye anataka turudiane na nikawa kila nikiwa na bf mwingine anawataka kuachana na mie kwani bado ni mpnz wangu,ndio nikaja kuomba ushauri humu.
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,247
Likes
306
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,247 306 180
mh! jamani mimi sikubaliani na njia uliyoitumia kumkwepa huyo jamaa, kujipakazia ugonjwa haifai kabisa dada yangu,, bora ungetafuta njia nyingine kabisa mimi mwenyewe kuna mtu alikuwa ananisumbua nilipoona anazidi nikawa hata sipokei simu wala kujibu email, sms zake na nikamwondoa kabisa kwenye list ya marafiki Facebook baada ya kuona niko serious si respond kila anachofanya yeye mwenyewe akaniandikia ujumbe sitakusumbua tena sikumjibu nikakaa kimya mpaka leo akiniona anabadilisha mpaka njia...
hop hukusoma kisa chake ungesoma ucngemlaumu coz alifanya km we ulivyofany lkn haikusaidia.
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,247
Likes
306
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,247 306 180
Nilileta uzi hapa usemao;'Nisaidien nifanye nn ili aniache na maisha yangu'.Nashukuru nilipata mawazo mengi sana kutoka kwenu,na jtano iliyopita nikayatumia kwa kuwafuta maraki zake 2 wanaommudu nikawaeleza situation nzima,kesho yake wakaonana nae wakataka kujua kwanza 7bu za yeye kunifanya vile akawaambia ananihitaji kwa garama yoyote kwana ndoa yake haina aman na mkewe karudi kwao alimpiga mpaka mimba aliyokuwa nayo ikatoka na wazazi wa mke wamemwambia akachue mahari yake so akaona mtu pekee wa kuweza kumwelewa na kuishi nae ni mimi ndio maana yuko radhi kwa lolote ili mradi turudiane,wakamwambia poa asinisumbue tena kwa vitisho wao wataongea na mimi.

Ijumaa tukakutana tena na wale marafiki zake na kujadili tutumie njia gani, basi nikawapa wazo niliipata humu ya kuwa tutafute cheki cha kuonesha nimeathirika ajue hatuwezi kurudiana,kweli wale marafiki zake wakakubali mmojawao ana rafiki yake ni daktari akaongea nae jana akapata cheti tena chenye tarehe ya mwezi wa nne na kinachoonyesha nimeathirika na ninahudhuria cklinic.

Basi jana jioni tukenda nyumbani kwa mmojawapo wa wale marafiki zake na yeye akaja wakamwambia wameongea na mimi nami nimeomba nimjibu maombi yake mbele ya rafiki zake, nikaanza kwa kumpa pole na matatizo ya ndoa yake then nikamhadithia kuwa nilipoachana nae nilipata bwana akaniambukiza ukimwi na sasa naumwa nikamwonyesha na vyeti vyenye maelezo ya kuugua kwangu,pale ilibidi nivute hisia mpaka machozi yakawa yanatoka ili aamini,basi kusikia vile alistuka yani akawa kama amechanganyikiwa flan akawa ananitizama kwa woga, alisikitika sana na akajiona yeye ndio alisababisha kwan tusingeachana nisingepata hayo matatatizo.


Kwa kweli alijutia sana na akaniomba nimsamehe na akanishukuru kwa kutolipiza kisasi kwan ningeweza kukubali turudiane ili nimwambukize,kwakweli tangu mda ule alikosa amani alikuwa mwoga,hata maneno yakawa yanakatika katika akiongea,akaniahidi pale pale kuwa hatarudia tena kunisumbua kwa namna yoyote ile na kuanzia cku ile ataniheshimu sana kwan nimeyajali sana maisha yake kwa kuwa mkweli kwake,akanitaka niwe na amani kabisa,hata kama nikipata mwanaume atakaeridhika kuwa nami ktk kuugua kwangu yeye ameridhika kabisa na wala hatanifatilia tena,tukamaliza kikao yeye akasema kuna mahali anawahi so akaondoka akatuacha, kwakweli atulicheka sana alipoondoka kwani jamaa aliogopa hata kunipa mkono tuagane,wakuu nashukuruni sana sana kwani sasa nina aman tele moyoni,mungu awabariki sana.
hongera kwa ujasiri wako dada. Bora kakuachia maisha yako
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
mh! jamani mimi sikubaliani na njia uliyoitumia kumkwepa huyo jamaa, kujipakazia ugonjwa haifai kabisa dada yangu,, bora ungetafuta njia nyingine kabisa mimi mwenyewe kuna mtu alikuwa ananisumbua nilipoona anazidi nikawa hata sipokei simu wala kujibu email, sms zake na nikamwondoa kabisa kwenye list ya marafiki Facebook baada ya kuona niko serious si respond kila anachofanya yeye mwenyewe akaniandikia ujumbe sitakusumbua tena sikumjibu nikakaa kimya mpaka leo akiniona anabadilisha mpaka njia...
Niliamua kutumia njia hii kutokana na mtu mwenyewe,hope mungu atanisamehe kwa hili kwan nia yangu ilikuwa kutafuta amani ya moyo wangu kwa namna ambayo isingenipa madhara wala kumdhuru mwingine.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Mmmh! Best hatari lakini salama! Basi kimyaa asije skia umemdanganya!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,097
Members 476,369
Posts 29,342,182