Asante Sun Rise Radio Arusha Kursha Matokeo ya Ubunge Arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Sun Rise Radio Arusha Kursha Matokeo ya Ubunge Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mwelimishaji, Apr 2, 2012.

  1. m

    mwelimishaji Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana watangazaji wa Sun Rise Radio Arusha kwa kuwa makini na kututangazia kwa muda wote mchakato wa upigaji kura na hatimaye matokeo yake. Nimefurahi jinsi mlivyokuwa makini na kufanya kazi hiyo kwa bidii. Mmefanya kazi niliyotegemea kufanywa na shirika kubwa kama la TBC.
    Kwa mwendo huu Sun Rise mtafika mbali. Hongera Sana.
     
  2. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Tunachotaka ni radio kama hiyo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwa enzi na miaka hii ya NASSARI, uwongo kwenye Media hauna mashiko!
     
  4. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kweli kaka pongezi nyingi sana kwao
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    me nashangaa TBC enzi za Uchaguzi wa Marekani walionesha kila kitu leo hii uchaguzi wa nyumbani yaani hawana hata pilika kama za Obama enzi zile!
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Wafikirie kuanzisha TV yao ili iwe mwiba zaidi. Tutawaunga mkono kwa kupeleka matangazo yetu ya biashara na vipindi vizuri wasonge mbele.
     
Loading...