Asante sana wana Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante sana wana Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mmawia, Nov 8, 2017.

  1. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,860
    Likes Received: 21,925
    Trophy Points: 280
    Leo hii sisiem wamelazimika kuhutubia miti na nyasi kwenye kampeini za udiwani kata ya murieti baada ya wananchi kuwasusa,asanteni sana wana wa A town[​IMG]
     
  2. Mrs Van

    Mrs Van JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2017
    Joined: Mar 9, 2016
    Messages: 1,913
    Likes Received: 3,148
    Trophy Points: 280
    duuuh
     
  3. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,860
    Likes Received: 21,925
    Trophy Points: 280
    Hizo ni salaam kwa Gamboz
     
  4. Mrs Van

    Mrs Van JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2017
    Joined: Mar 9, 2016
    Messages: 1,913
    Likes Received: 3,148
    Trophy Points: 280
    Kabisaaa. Maana sio kwa kuhutubia nyasi jamani. Watu wabaya
     
  5. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,860
    Likes Received: 21,925
    Trophy Points: 280
    Umeonaeeeeeeee?
     
  6. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,860
    Likes Received: 21,925
    Trophy Points: 280
    Kwa Arusha ccm wakate tamaa kabisa
     
  7. T

    Tabby JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2017
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 9,962
    Likes Received: 5,669
    Trophy Points: 280
    Wale wavuvuzela watakuja na hoja kama:-

    1. Hizo picha siyo ya sasa. Ni za zamani sana wakati chama hakijaimarishwa Arusha.
    2. Picha hiyo ilikuwa kabla ya mkutano. Ndiyo kwanza walikuwa wanafunga Mic kwa maandalizi ya mkutano. AU.
    3.. Photoshop. AMA:-

    4. Haikuwa kwenye kampeni.

    5: Mpiga picha alikuwa wa CHADEMA, amekata audience.

    Ili mradi vituko kama vya madenge!
     
  8. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 56,860
    Likes Received: 21,925
    Trophy Points: 280
    Jamaa wewe umewaelewa chichiyemu vizuri sana
     
  9. mafinyofinyo

    mafinyofinyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2017
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 3,460
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Ipo siku Tanzania nzima itakuja kukataa hii laana ya kijani
     
  10. tycoon

    tycoon JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2017
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Unampiga picha anayeongea ili tuamini propaganda yako
     
  11. kipara kipya

    kipara kipya JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2017
    Joined: May 2, 2016
    Messages: 3,774
    Likes Received: 3,259
    Trophy Points: 280
    una kazi nyingine au ndio hii hii ya umbea!
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2017
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 10,844
    Likes Received: 3,922
    Trophy Points: 280
    Karibu chuga mkuu
     
  13. The Valiant

    The Valiant JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2017
    Joined: Aug 16, 2017
    Messages: 2,269
    Likes Received: 3,173
    Trophy Points: 280
    mbona picha imekata audience..asee mbona mnajitekenya na kucheka wenyewe
     
  14. yorkshire

    yorkshire JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2017
    Joined: Sep 9, 2016
    Messages: 858
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 180
    muriet hamnaga hiyo migomba acha kudanganya watu
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,330
    Likes Received: 12,810
    Trophy Points: 280
    Mule mule!
     
  16. k

    kengeblue Member

    #16
    Nov 26, 2017
    Joined: Dec 25, 2015
    Messages: 81
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Sasa ina maana kwamba ndiyo nini
     
  17. ARCHBISHOP

    ARCHBISHOP Senior Member

    #17
    Nov 27, 2017
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 80
    Danganya wajinga wenzio, hata wana CCM wasiwepo? Viongozi mbele? Cdm mnakufa taratibu acha dawa iwaingie
     
Loading...