Asante Kipanya tunaisoma


NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,491
Likes
24,942
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,491 24,942 280
mh!
 
mululu

mululu

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2014
Messages
734
Likes
190
Points
60
mululu

mululu

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2014
734 190 60
Akiba ya maneno
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,581
Likes
3,482
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,581 3,482 280
Mpaka kufikia 2020, tutakua tumeskia mengi, wanasiasa wako kwenye mpito, nyalandu keshawahi nafasi mapema!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
Amemchora Chenge au Kinana , ?? Maana wanafanana
 
Mzee wa Mbinu

Mzee wa Mbinu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2011
Messages
228
Likes
93
Points
45
Age
40
Mzee wa Mbinu

Mzee wa Mbinu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2011
228 93 45
Kikwete atakuwa analia kila siku kwa kosa alilofanya la kumpa mshamba nchi, Kila mtu amekuwa mwoga katika nchi yake hakuna anayeweza kuongea jambo la kuboresha maisha zaidi ya yeye na mbwa wa dar
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,263
Likes
2,399
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,263 2,399 280
KIPANYA ANA AKILI SANA.HUYU JAMAA NI KICHWA KULIKO WABUNGE 100 NA KWA WABUNGE WENYE UELEWA MDOGO KAMA KIBAJAJI AU MSUKUMA AU WALE WANAOINGIA BUNGENI KINDUGU KICHWA CHA KIPANYA NI SAWA NA WABUNGE 200 NA MURO 15 NA POLEPOLE 15 NA LEMUTUZ 3000
 
Imvubhu

Imvubhu

Senior Member
Joined
Aug 27, 2017
Messages
182
Likes
162
Points
60
Imvubhu

Imvubhu

Senior Member
Joined Aug 27, 2017
182 162 60
Asante sana KP. Una akili sana. Nimeipenda hiyo.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
14,100
Likes
11,878
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
14,100 11,878 280
Ana msema nape huyu.
Kwenye siasa kila kitu kinawezekana.
Usishangae mbowe kuhamia CCM.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
62,842
Likes
26,379
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
62,842 26,379 280
KIPANYA ANA AKILI SANA.HUYU JAMAA NI KICHWA KULIKO WABUNGE 100 NA KWA WABUNGE WENYE UELEWA MDOGO KAMA KIBAJAJI AU MSUKUMA AU WALE WANAOINGIA BUNGENI KINDUGU KICHWA CHA KIPANYA NI SAWA NA WABUNGE 200 NA MURO 15 NA POLEPOLE 15 NA LEMUTUZ 3000
Ujumbe umewafikia
 

Forum statistics

Threads 1,215,359
Members 463,166
Posts 28,544,568