Asange wa Wikileakes awageukie watawala wa Tanzania

Stabilaiza

JF-Expert Member
Jul 11, 2012
1,841
2,000
Watawala wa Tanzania, na hasa wa awamu hii ya Tano, wanatiliwa shaka sana kuhusu uzalendo wao kwa nchi yetu. Wanaonekana dhahiri Shairi, hawaipendi Tanzania kwa maneno na matendo yao. Wanawatukana wananchi, wanawafukuza kazi kama mbwa, wanawabomolea nyumba zao, hawaguswi na mauaji ya wananchi wanaouawa na majeshi ya nchi jirani. Wanafanya urafiki na kuwahususdu watawala wanchi jirani ambazo zinahistoria ya chuki na ukabila miongoni mwa o. Wasaidizi wa watawala wetu pia hawaaminiki kwa wananchi kwa jinsi askari polisi wanavyouawa kikatili.

Ni muda muafaka kwa Asange wa Wikileaks kuigeukia Tanzania na kumwaga hadharani mawasiliano ya watawala wetu ili kudhibitisha chuki yao dhidi ya Taifa letu.
 

babu M

JF-Expert Member
Mar 4, 2010
4,474
2,000
Watawala wa Tanzania, na hasa wa awamu hii ya Tano, wanatiliwa shaka sana kuhusu uzalendo wao kwa nchi yetu. Wanaonekana dhahiri Shairi, hawaipendi Tanzania kwa maneno na matendo yao. Wanawatukana wananchi, wanawafukuza kazi kama mbwa, wanawabomolea nyumba zao, hawaguswi na mauaji ya wananchi wanaouawa na majeshi ya nchi jirani. Wanafanya urafiki na kuwahususdu watawala wanchi jirani ambazo zinahistoria ya chuki na ukabila miongoni mwa o. Wasaidizi wa watawala wetu pia hawaaminiki kwa wananchi kwa jinsi askari polisi wanavyouawa kikatili.

Ni muda muafaka kwa Asange wa Wikileaks kuigeukia Tanzania na kumwaga hadharani mawasiliano ya watawala wetu ili kudhibitisha chuki yao dhidi ya Taifa letu.
Tujadili bila mihemko
Mbona unajishuku....It embarrassed to read!
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,714
2,000
Asange hajui kiswahili so waste post hii.. Japo una machingu kuliko viongozi.. Huu mchezo hauhitaji hasira
 

YOUNGBLOOD

JF-Expert Member
Aug 1, 2014
14,927
2,000
Watawala wa Tanzania, na hasa wa awamu hii ya Tano, wanatiliwa shaka sana kuhusu uzalendo wao kwa nchi yetu. Wanaonekana dhahiri Shairi, hawaipendi Tanzania kwa maneno na matendo yao. Wanawatukana wananchi, wanawafukuza kazi kama mbwa, wanawabomolea nyumba zao, hawaguswi na mauaji ya wananchi wanaouawa na majeshi ya nchi jirani. Wanafanya urafiki na kuwahususdu watawala wanchi jirani ambazo zinahistoria ya chuki na ukabila miongoni mwa o. Wasaidizi wa watawala wetu pia hawaaminiki kwa wananchi kwa jinsi askari polisi wanavyouawa kikatili.

Ni muda muafaka kwa Asange wa Wikileaks kuigeukia Tanzania na kumwaga hadharani mawasiliano ya watawala wetu ili kudhibitisha chuki yao dhidi ya Taifa letu.
Mbona mimi sijaelewa kabisa.
 

Mtokambali

Senior Member
Nov 1, 2010
198
195
alikuwegepo aliyejifanya ni Marehemu Daudi Balali tukaiona mikwara yake, sijui hata aliishiaga wapi yule mtu. hii nchi haiishi vituko akyanani
 

rallphryder

JF-Expert Member
Jan 24, 2015
3,574
2,000
Watawala wa Tanzania, na hasa wa awamu hii ya Tano, wanatiliwa shaka sana kuhusu uzalendo wao kwa nchi yetu. Wanaonekana dhahiri Shairi, hawaipendi Tanzania kwa maneno na matendo yao. Wanawatukana wananchi, wanawafukuza kazi kama mbwa, wanawabomolea nyumba zao, hawaguswi na mauaji ya wananchi wanaouawa na majeshi ya nchi jirani. Wanafanya urafiki na kuwahususdu watawala wanchi jirani ambazo zinahistoria ya chuki na ukabila miongoni mwa o. Wasaidizi wa watawala wetu pia hawaaminiki kwa wananchi kwa jinsi askari polisi wanavyouawa kikatili.

Ni muda muafaka kwa Asange wa Wikileaks kuigeukia Tanzania na kumwaga hadharani mawasiliano ya watawala wetu ili kudhibitisha chuki yao dhidi ya Taifa letu.
Unadhani Asange anafanya kazi ya kutetea mafisadi!
 

bdo

JF-Expert Member
Nov 20, 2006
5,771
2,000
Watawala wa Tanzania, na hasa wa awamu hii ya Tano, wanatiliwa shaka sana kuhusu uzalendo wao kwa nchi yetu. Wanaonekana dhahiri Shairi, hawaipendi Tanzania kwa maneno na matendo yao. Wanawatukana wananchi, wanawafukuza kazi kama mbwa, wanawabomolea nyumba zao, hawaguswi na mauaji ya wananchi wanaouawa na majeshi ya nchi jirani. Wanafanya urafiki na kuwahususdu watawala wanchi jirani ambazo zinahistoria ya chuki na ukabila miongoni mwa o. Wasaidizi wa watawala wetu pia hawaaminiki kwa wananchi kwa jinsi askari polisi wanavyouawa kikatili.

Ni muda muafaka kwa Asange wa Wikileaks kuigeukia Tanzania na kumwaga hadharani mawasiliano ya watawala wetu ili kudhibitisha chuki yao dhidi ya Taifa letu.

Hizi ni Character za vibaraka na watu wanaopenda kuongea mambo ya vyumbani kwenye vijiwe vya kahawa.
 

WILLIAM MARCONI

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
2,056
2,000
Watawala wa Tanzania, na hasa wa awamu hii ya Tano, wanatiliwa shaka sana kuhusu uzalendo wao kwa nchi yetu. Wanaonekana dhahiri Shairi, hawaipendi Tanzania kwa maneno na matendo yao. Wanawatukana wananchi, wanawafukuza kazi kama mbwa, wanawabomolea nyumba zao, hawaguswi na mauaji ya wananchi wanaouawa na majeshi ya nchi jirani. Wanafanya urafiki na kuwahususdu watawala wanchi jirani ambazo zinahistoria ya chuki na ukabila miongoni mwa o. Wasaidizi wa watawala wetu pia hawaaminiki kwa wananchi kwa jinsi askari polisi wanavyouawa kikatili.

Ni muda muafaka kwa Asange wa Wikileaks kuigeukia Tanzania na kumwaga hadharani mawasiliano ya watawala wetu ili kudhibitisha chuki yao dhidi ya Taifa letu.
What is this?
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,017
2,000
Hata mimi nimesha waza ili na ninaomba kitu kama hiki kitokeee. Hii serkal inaendeshwa kimafia. Yani ukiikosoa au kuquestion wanadeal na ww.
 

Obuma

JF-Expert Member
Dec 28, 2015
2,731
2,000
Jamani aliemwelewa naomba anisaidie hapa naona nimekuwa slow lerner!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom