As we complain of Traffic congestion in our Tiny Nai and Dar, lets put an eye on what traffic jam is in Loss Angels

mwaswast

JF-Expert Member
May 12, 2014
12,676
2,000
Nairobi na Lagos usiweke kundi moja na fishing village ya dar tena nyie ndiye LDC hapo...wenye povu mtamwaga tu ila huo ndio ukweli.
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,799
2,000
Hivi kuna mkenya mzawa ambaye siyo mwanasiasa (mwizi wa pesa za umma) ambaye ni successiful business man? hawa watu ata kwenye list ya FORBES hawajawahi kuweka mtu. Kama siyo waingereza kuwatawala nadhani hiyo nchi ingekua ni msitu tu. Hakuna kitu ambacho wanaweza kujivunia ambacho wamefanya wenyewe. Majengo na miundo mbinu yote ya Nairobi imejengwa na wakoloni. Hao watu ni maboya sana
 

Depay

JF-Expert Member
Jun 22, 2015
6,570
2,000
Hivi kuna mkenya mzawa ambaye siyo mwanasiasa (mwizi wa pesa za umma) ambaye ni successiful business man? hawa watu ata kwenye list ya FORBES hawajawahi kuweka mtu. Kama siyo waingereza kuwatawala nadhani hiyo nchi ingekua ni msitu tu. Hakuna kitu ambacho wanaweza kujivunia ambacho wamefanya wenyewe. Majengo na miundo mbinu yote ya Nairobi imejengwa na wakoloni. Hao watu ni maboya sana
Thank you for telling is Rubbish
 

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
3,890
2,000
Hivi kuna mkenya mzawa ambaye siyo mwanasiasa (mwizi wa pesa za umma) ambaye ni successiful business man? hawa watu ata kwenye list ya FORBES hawajawahi kuweka mtu. Kama siyo waingereza kuwatawala nadhani hiyo nchi ingekua ni msitu tu. Hakuna kitu ambacho wanaweza kujivunia ambacho wamefanya wenyewe. Majengo na miundo mbinu yote ya Nairobi imejengwa na wakoloni. Hao watu ni maboya sana
A fool displaying his folly..LOL
 

Arnold mrass cannambo

JF-Expert Member
Apr 13, 2018
3,886
2,000
Comparing Nairobi with Dar in 2019 is like telling everyone you are under medication.
Nairobi
tapatalk_1551351409924.jpeg
tapatalk_1549192301157.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Wick

JF-Expert Member
Dec 19, 2012
8,336
2,000
Kaangalieni zile foleni zinazopatikana kwenye 50 Lanes za China ndio mtajua Duniani kwingine hakuna Foleni ni uzembe tu!..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom