As the nwo globalists devastate texans with weaponized weather, what should be the lesson to the rest of the world?

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
55,416
2,000
Kiranga do not pull me into a stupid discussion,Satan is a spirit being kwa hiyo you cannot prove scientifically that he exists.Lakini wewe si unamuabudu,sasa unaabudu nini kama hayupo?
Wewe si ndiye umejinadi kutaja sayansi hapa?

Sasa huamini sayansi tena, unaamini uchawi?

Bloody fool.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
55,416
2,000
Nimeamini uchawi how?Explain.
Kuamini kuwa Shetani yupo, na kuamini uchawi, tofauti ni ipi?

Zote ni supernatural beliefs ambazo hazina scientific basis wala evidence.

Ndiyo maana unapojibaraguza kuhusu sayansi, nikikwambia thibitisha huyo shetani yupo, kisayansi, unashindwa.

Thibitisha Shetani yupo. Kisayansi.
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
1,627
2,000
Kuamini kuwa Shetani yupo, na kuamini uchawi, tofauti ni ipi?

Zote ni supernatural beliefs ambazo hazina scientific basis wala evidence.

Ndiyo maana unapojibaraguza kuhusu sayansi, nikikwambia thibitisha huyo shetani yupo, kisayansi, unashindwa.

Thibitisha Shetani yupo. Kisayansi.
Mkuu basi yatosha, uthibitisho haupo! 😂

Everyday is Saturday................................:cool:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom