As A Man, Is It Proper To Know The Virginity Status Of Your 18+ Female Child.

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,071
2,000
Is it proper as a father to ask your daughter (above 18) if she as never Be Intimate before.

I'm talking of the girl child still under your roof as a single girl.

ni sawa kwa wababa kumuuliza mtoto wako wa kuanzia miaka 18 kama bado yuko bikira,ikiwa uyo mtoto bado yuko chini yako unaishi naye
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,025
1,500
Afu ukishauliza inakusaidia nini?

Kama anayo utafanyaje?
Kama hana utafanyaje pia?
 

Rada

Senior Member
Feb 29, 2012
123
195
Is it proper as a father to ask your daughter (above 18) if she as never Be Intimate before.

I'm talking of the girl child still under your roof as a single girl.

ni sawa kwa wababa kumuuliza mtoto wako wa kuanzia miaka 18 kama bado yuko bikira,ikiwa uyo mtoto bado yuko chini yako unaishi naye
Kwani vipi unataka uiwahi mwenyewe!
 

waubani

JF-Expert Member
Nov 21, 2012
526
250
wewe utakuwa baba wa kambo, umejawa na udenda, mtoto wa kufikia katakata imekuwa nongwa
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,025
1,500
Umeipata lini hiyo haki ya kujua kama anamegwa??

Angalia usije dai haki ya kuanza kummega, si wako bana!

kuuliza tu,kama maswali mengine,nataka kujua tu kama ni sawa ama si swa,sababu ni mtoto wako una haki ya kujua
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,096
2,000
damn strait ni haki!!! nani anataka kulewa mtoto ambaye anagawa papuchi kama peremende as a matter of fact i demand kuwa daughter wangu aolewe akiwa virgin....brings honour and respect to the family name.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom