Arusha: Wafuasi 12 CHADEMA wafikishwa Mahakamani kwa kumchambulia mgombea udiwani wa CCM

  • Thread starter Boniphace Kichonge
  • Start date

B

Boniphace Kichonge

Verified Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
1,105
Likes
1,345
Points
280
B

Boniphace Kichonge

Verified Member
Joined Jul 31, 2017
1,105 1,345 280
Wadau,
Wafuasi 12 Wa Chadema Leo Tarehe 6/11/2017 Wamefikishwa Mahakamani Kwa Tuhuma Za Kumshambulia Mgombea Udiwani Wa CCM Kata Ya Muriet Mhesh Mbise.
mahakama-jpg.625521

Watuhumiwa Hao Waliofikishwa Katika Mahakama Ya Mwanzo Maromboso Mkoani Arusha Ni Pamoja Na Kaimu Katibu Wa Wilaya Ya Arusha Wa Chama Hicho Innocent Kisanyage na mwenyekiti wa chama hicho Mtaa wa Mlimani, Yohana Gasper.

Baada ya kufikishwa mahakamani wamepelekwa mahabusu wakisubiri kupandishwa kizimbani kujibu mashtaka yanayowakabili.

Karibuni.

====

Wafuasi 12 wa CHADEMA wamefikishwa Mahakama ya Mwanzo Maromboso leo tarehe 6.11.2017 na kusomewa makosa mawili, kosa la kwanza ni kufanya fujo ambapo inadaiwa walimfanyia fujo ndugu Juma Jumanne.

Kosa la pili shambulio la kawaida ambapo inadiwa walimshambulia mlalamikaji kwa kumpiga ngumi na sehemu mbalimbali za mwili.

Hakimu Obadia Mathias Mongi wa Mahakama ya Mwanzo Maromboso alisema Dhamana ya wafuasi hao ipo wazi kwa sharti lakuwa na wadhamini wawili na ahadi ya shilingi laki sita kwa kila mmoja.
Washtakiwa wote wametimiza sharti la dhamana

Washtakiwa wote wametakiwa kufika Mahakamani tena siku ya Alhamisi tarehe16.11.2017.
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,430
Likes
25,465
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,430 25,465 280
Ongezea nyama kidogo yaani mahakama ya mkoa gani na ilikuwaje?
 
Makoo

Makoo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
387
Likes
341
Points
80
Age
47
Makoo

Makoo

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
387 341 80
Mkuu umekuwa na haraka sana kwenye kuleta hii habari embu tulia, then utueleze kwa undani ueleweke
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,904
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,904 280
Duh, mh Mbise.wapi sasa
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,787
Likes
2,065
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,787 2,065 280
Dooooh.
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,468
Likes
4,321
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,468 4,321 280
Hhhaaaa wamempga risasi ngap??
 
Timbwilimbiz

Timbwilimbiz

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
205
Likes
170
Points
60
Timbwilimbiz

Timbwilimbiz

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
205 170 60
Wadau,
Wafuasi 12 Wa Chadema Leo Tarehe 6/11/2017 Wamefikishwa Mahakamani Kwa Tuhuma Za Kumshambulia Mgombea Udiwani Wa CCM Kata Ya Muriet Mhesh Mbise.Wafuasi Wa Chadema Walifikishwa Katika Mahakama Ya Mwanzo Moromboso Akiwemo Kaimu Katibu Wa Wilaya Ya Arusha Wa Chama Hicho.
Karibuni.
NB: Moderator Na Wafau Wote JF Samahani Heading Ilitakiwa Iwe Wafuasi Wa Chadema Na Sio Madiwani.
Boniphace, ujumbe umetufikia, lakini mbona umetuma mifupa tu
Ebu funguka,Hao wafuasi wa Wapi!
Ilikuaje wakamshambulia Diwani wa ccm!
Walimshambulia kwa maneno au kwa kipigo!
(lai yangu)
Sijashabikii wala sipendelei siasa za fujo au vurugu
Siasa ni hoja, technical, na maendeleo
Mahakama intede haki bila upendeleo.
Siasa oyee
 
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,092
Likes
4,071
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,092 4,071 280
wafuasi+pic.jpg


Arusha. Wafuasi 12 wa Chadema mkoani Arusha wanaotuhumiwa kumshambulia mgombea udiwani wa CCM katika Kata ya Muriet, Francis Mbise wamefikishwa mahakamani.

Washtakiwa hao wamefikishwa katika Mahakama ya Mwanzo ya Maromboso iliyopo jijini Arusha.

Miongoni mwa washtakiwa hao ni Kaimu Katibu wa Chadema Wilaya ya Arusha, Innocent Kisanyage na mwenyekiti wa chama hicho Mtaa wa Mlimani, Yohana Gasper.

Baada ya kufikishwa mahakamani wamepelekwa mahabusu wakisubiri kupandishwa kizimbani kujibu mashtaka yanayowakabili.


Chanzo:
Mwananchi
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
wafungwe miaka kumi kumi inawatosha, badala wakatafute ugali wao wanaenda kupigana!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Sitashangaa nikisikia kuwa kimsingi MCC ndo waliolianzisha wakachapwa na kuweka mpira kwapani na kutimkia kwa Pilato!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,800