Arusha: TAKUKURU yakanusha kumshikilia na kumhoji Mrisho Gambo

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
4,597
2,000
Takukuru ishapoteza uhuru sasa ipo mikononi mwa jiwe akiamka vizuri wapo salama, akiamka vibaya wamekwisha.
 

Alexander The Great

JF-Expert Member
Aug 28, 2018
3,029
2,000
Vyombo vya kampeni za CCM (TRA, TAKUKURU, USALAMA, POLICE, TRAFFIC, NEC) zimeanza kazi rasmi, Bunge tayari limeshamaliza kampeni zake. Mahakama bado zipo kazini na zenyewe.

Cha ajabu bado CCM hawajiamini na wanaogopa.
 

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
2,543
2,000
Lazima wakanushe,wao Takukuru ,na Shanandiyo walimtolosha asidakwe
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,097
2,000
Hiyo taarifa mbona hovyo hivyo..!?
Hamna signature wala mhuri!
Yaani linaelea elea tu, hao Takukuru ueledi wao unatia shaka! Au imetengezwa mtaani..!?
 

baba Ismail

Member
Jan 12, 2020
17
45
Mnatakiwa mpost kitu chenye uhakika,mlisema kahojiwa Mara hakuhojiwa,tatizo nini.hebu fanyieni uchunguzi jambo kabla ya kupost
 

Vicky-Abelly

Member
May 27, 2016
27
45
Inaonekana Ruge, atasaidia kupambana na RUSHWA iliyojaa Arusha. Kwa kuanza, tafadhali
pambana na Rushwa pale Baraza la Aridhi na Nyumba. Baraza hilo lipo eneo la majengo ya
Mkuu wa Wilaya ya Arusha. Kuna Mwenyekiti anaitwa Mdachi, anakula RUSHWA mchana kweupe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom