Arusha -Sokoni I: Diwani wa TLP afukuzwa

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,221
2,000
Diwani wa sokoni I kupitia TLP amefukuzwa leo na cham chake baada ya kubainika kuwa kusuka uongozi wa NCCR mageuzi na kusimamisha wagombea kwa tickecket ya NCCR Mageuzi...
Labda niwakumbushe watanzania kuwa Mwaka 2010 Lyatonga Mrema mwenyekiti wa TLP alimpigia kampeni Kikwete..
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,731
2,000
TLP utadhani si chama cha siasa, Mrema alipopewa kiinua mgongo chake na ccm ikamweka sawa basi TLP ikawa imemaliza malengo yake ya kuwepo kama chama cha siasa.
 

Ndondoche

Member
Oct 1, 2014
51
95
Mremaccm kwishney
asubiri 2015 apigwe chini kule vunjo kwake aishe kabisa na kusahaulika kisiasa
unafiki ni kitu kibaya sana.
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,981
2,000
Diwani wa sokoni I kupitia TLP amefukuzwa leo na cham chake baada ya kubainika kuwa kusuka uongozi wa NCCR mageuzi na kusimamisha wagombea kwa tickecket ya NCCR Mageuzi...
Labda niwakumbushe watanzania kuwa Mwaka 2010 Lyatonga Mrema mwenyekiti wa TLP alimpigia kampeni Kikwete..
Kata inanukia hiyo daaah!!!
 

kinauche

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
7,683
2,000
Jamani kumbukeni Mrema anaumwa kisukari. Ugonjwa huu humfanya mtu kuwa msahaulifu. Sidhani hata kama anakumbuka yeye ni mwenyekiti wa chama. Anachokumbuka ni kwamba aliwahi kuwa naibu waziri mkuu enzi za mzee ruksa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom