Arusha: Sasa kuna CHADEMA asili na CHADEMA family - "Lema ndiye tatizo kubwa" - Amani Salenga


WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
"Naomba niseme na naomba ibaki kuwa hivyo!

Kama kuna mtu yeyote anafikiria Lema ni chadema basi amekosea sana!

Lema si mwanachadema hata kidogo na Lema huyu huyu ndiye anaetumiwa kuivuruga chadema si Arusha pekee bali katika baadhi ya maeneo mengine tena nchini!

Lema alianza kuivuruga chadema hata kabla hajatangaza kugombea ubunge,na hata wakati yukonTLP kazi yake kubwa huko ilikuwa ni kuivuruga TLP ambayo hakuna mtu asiyejua yaliyokuja kuipata TLP baadae!

Huyu huyu Lema hata huo ubunge alioupata ni kwa sbb ya ccm ambayo ilifanya mkakati maalum wa kuhahakikisha kwamba anapewa kama shukrani pia kama malipo ya kazi yake kwa kazi hiyo maalum!

Ushahidi wa haya yote angalia yanayoendela Arusha pengine hii yote ni mipango yake anayotekeleza kwa kazi maalum aliyotumwa,ni mara ngapi kwenye mikutano yake kumefanyika vurrugu za ajabu ili kuchafua hali ya chadema?!,leo ameonekana zitto kwa mba ndiye msaliti.

Kila kitu kina mwanzo na mwisho wake,mwisho wake utafika tu Lema."
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
"Naomba niseme na naomba ibaki kuwa hivyo!

Kama kuna mtu yeyote anafikiria Lema ni chadema basi amekosea sana!

Lema si mwanachadema hata kidogo na Lema huyu huyu ndiye anaetumiwa kuivuruga chadema si Arusha pekee bali katika baadhi ya maeneo mengine tena nchini!

Lema alianza kuivuruga chadema hata kabla hajatangaza kugombea ubunge,na hata wakati yukonTLP kazi yake kubwa huko ilikuwa ni kuivuruga TLP ambayo hakuna mtu asiyejua yaliyokuja kuipata TLP baadae!

Huyu huyu Lema hata huo ubunge alioupata ni kwa sbb ya ccm ambayo ilifanya mkakati maalum wa kuhahakikisha kwamba anapewa kama shukrani pia kama malipo ya kazi yake kwa kazi hiyo maalum!

Ushahidi wa haya yote angalia yanayoendela Arusha pengine hii yote ni mipango yake anayotekeleza kwa kazi maalum aliyotumwa,ni mara ngapi kwenye mikutano yake kumefanyika vurrugu za ajabu ili kuchafua hali ya chadema?!,leo ameonekana zitto kwa mba ndiye msaliti.

Kila kitu kina mwanzo na mwisho wake,mwisho wake utafika tu Lema."
Mdanganye aliezaliwa leo.
 
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
1,533
Likes
376
Points
180
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
1,533 376 180
jaman nauliza hakuna mchaga aliyewahi kufukuzwa chadema?
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
100
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 100 145
Kwa hadhi ya mji wa A.town LEMA hafanani nao kabisa sijaju alishinda kwanini? natambua hata Hitler alishinda kwa kura.
 
kiboje

kiboje

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
kiboje

kiboje

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
377 1 0
[TABLE]
[TR]
[TH="colspan: 5, align: left"]LEMA EDUCATION[/TH]
[/TR]
[TR]
[TH]School Name/Location [/TH]
[TH="width: 27%"]Course/Degree/Award [/TH]
[TH="width: 15%, align: center"]Start Date[/TH]
[TH="width: 13%, align: center"]End Date[/TH]
[TH="width: 10%, align: center"]Level[/TH]
[/TR]
[TR]
[TD]Cambridge International College[/TD]
[TD="align: center"]Diploma[/TD]
[TD="align: center"]2008[/TD]
[TD="align: center"]2010[/TD]
[TD="align: center"]DIPLOMA[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Geita Secondary School[/TD]
[TD="align: center"]O-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1989[/TD]
[TD="align: center"]1991[/TD]
[TD="align: center"]SECONDARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Kolila Secondary School[/TD]
[TD="align: center"]A-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1991[/TD]
[TD="align: center"]1993[/TD]
[TD="align: center"]SECONDARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Kalangala Primary School[/TD]
[TD="align: center"]Primary Education[/TD]
[TD="align: center"]1983[/TD]
[TD="align: center"]1989[/TD]
[TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Cambridge International College[/TD]
[TD="align: center"]Degree[/TD]
[TD="align: center"]2010[/TD]
[TD="align: center"]Todate[/TD]
[TD="align: center"]NOT COMPLETED[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


Mmmmmh? Kasoma Kolila ya enzi hizo? na ktk profile ya kijana mwenzake Zitto niliona nae alipita Kibohee na ni enzi hizo za mwanzoni mwa 1990's sasa hapa ndo naamin hawa vijana wote wanaasili ya ujanja ujanja tu.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Mdanganye aliezaliwa leo.
Wewe si akili na matendo yako ni sawa na Lema ndiyo maana unasema hivyo,unajua watu waliozoea kushikishwa ukutu akili zao ni sawa,na zilikwishaharibika!!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
Huyu atakuwa katumwa na Mamvi. Njaa inayosababishwa na CCM hapa Tanzania inawatesa sana vijana wengi.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
jaman nauliza hakuna mchaga aliyewahi kufukuzwa chadema?
Kamuulize MTEI, yeye ndie mwenye dhamana ya kuwatimua wanachama wanaonyesha nia ya kugombea nafasi za uongozi ndani ya chama.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
LEMA anaharibu sana taswira ya chadema,ni hatari sana kwa ustawi wake,na vijana wengi wa Arusha WANYWA VIROBA WATAKUA VILEMA SANA KWA KUFUATA MKUMBO WA MAANDAMANO YA LEMA
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Wewe si akili na matendo yako ni sawa na Lema ndiyo maana unasema hivyo,unajua watu waliozoea kushikishwa ukutu akili zao ni sawa,na zilikwishaharibika!!
Yaonekana umeishiwa hoja juu ya PANYA wenu ZITTO,Yaonekana pia umevurugwa na uamuzi mzuri wa CC
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Ndani ya Katiba ya Chadema toleo la 2006. Katika Kanuni za Uendeshaji Kazi za Chama. Sura ya 10, Ibara ya ix, imeandikwa: "Kiongozi asijihusishe au kushiriki na vikundi vya kuchonganisha au kuzua migogoro ndani ya Uongozi wa Chama au Wanachama wake."

Na katika Katiba hiyo hiyo Sura ya 7 kuhusu kazi za Kamati Kuu, Ibara ya 7, Ibara ndogo t, imeandikwa: "Kufanya uamuzi juu ya mapendekezo ya kufukuza Mwanachama." Na Ibara ndogo v, imeandikwa: "Kumwachisha ujumbe wa Kamati Kuu mjumbe mteule ambaye ataenda kinyume na Katiba, Kanuni na Maadili au kushindwa kukidhi matakwa ya kuteuliwa kwake."
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Kutoka Monduli hadi Arusha ? Lowasa kaanza kupata nafuu kwa jina la mgogoro wa Chadema .Kwa nini wasisemee huko huko Monduli na viongozi wa Wilaya ?

Wanatakiwa kuadhibiwa na wakikataa adhabu waingie CCM .
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Yaonekana umeishiwa hoja juu ya PANYA wenu ZITTO,Yaonekana pia umevurugwa na uamuzi mzuri wa CC
Nitakuwa wa mwisho kuvurugwa tena nikiwa marehemu,wenye kuvurugwa ni nyie kwa sbb ndiyo shughuli zenu hizo za kujipatia kipato,ndio mana akili zenu ni kama za samaki!!
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
jaman nauliza hakuna mchaga aliyewahi kufukuzwa chadema?
Tutajie mchaga aliye wahi kuwa na tabia za Zitto akavumiliwa Chadema ndipo tujue kama kuna mchanga kawahi au bado
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Nitakuwa wa mwisho kuvurugwa tena nikiwa marehemu,wenye kuvurugwa ni nyie kwa sbb ndiyo shughuli zenu hizo za kujipatia kipato,ndio mana akili zenu ni kama za samaki!!
Tokea ukose ajira cku hizi hutoki humu bw mwigamba,ila ktk waraka kuna kafungu kama 2m PANYA ameahidi kuwapa msiteseke kama ivi.
 
M

Mwanandani

Senior Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
197
Likes
1
Points
35
M

Mwanandani

Senior Member
Joined Apr 5, 2012
197 1 35
Jamani msi kurupuke,huyu bwana nimwenyekiti wa chadema Monduli,alicho kisema kwa waandishi wa abari juzi na Jana sio msimamo wa Chama wilaya na tumesha kanusha mkoani na kanda kwa maandishi.na Akuna mwanachama ata mmoja wa Jimbo letu ame ungana nae kwa anacho kifanya,ilo alilo nalo nigenge lawa huni alio wa nunua kwa pesa zaku hongwa na walio muhonga,huyu nae safari Yake ndani Chama Ime fika mwisho.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Tokea ukose ajira cku hizi hutoki humu bw mwigamba,ila ktk waraka kuna kafungu kama 2m PANYA ameahidi kuwapa msiteseke kama ivi.
Ninao uwezo wa kukulisha wewe,mkeo,mama yako,baba yako na watoto wako wote kwa miaka 100 bila kufanya lolote lile,kazi yenu ni kunywa,kufanyana na kuzaliana tu na bado hamuwezo kumaliza hazina niliyokwishajiwekea!

Huyo Mwigamba unamjua wewe,na kama unadhani hii ID ni ya Mwigamba umekosea sana na ndiyo maana nasema akili zenu ni kama za samaki mmekalia kuhisi hisi tu kila kitu!

Narudia kusema wewe na Lema ndio mnaokisaliti chama mkoani Arusha,na jaribuni kupeleka huo ujinga wenu mlioupata kutokana na kazi ya kushikishwa ukuta kule kwetu Mara na hasa Pale Serengeti muone,tutawasara mara mbili,wehu nyie!
 

Forum statistics

Threads 1,274,188
Members 490,604
Posts 30,503,919