Arusha: Sasa kuna CHADEMA asili na CHADEMA family - "Lema ndiye tatizo kubwa" - Amani Salenga


utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Yaani kitendo cha Lema kumshinda yule Mama uchaguzi mkuu uliopita imekua nongwa kwa waziri mkuu aliyejiuzulu?Sasa ameamua kununua wahuni na kujiita wanachadema wanaopinga hatua za kinidhamu?
hivi hapa tanzania kunamhuni zaidi yako wewe na yericko vijana wadogo mnatumika kama matambala ya deki.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
117
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 117 160
hizi issue zilishafungwa na Dr slaa. Mod tenda haki kwa hawa wachochezi wachache wa CCM
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Likes
39
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 39 0
Mmm mkubwa haya. Haya tuvute subra tu ili tuone hizo sarakasi.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
hizi issue zilishafungwa na Dr slaa. Mod tenda haki kwa hawa wachochezi wachache wa CCM
Slaa katoa amri swala hili lisijadiliwe, lakini Godbless Lema na viongozi wengine wamepuuzia amri hiyo ya Slaa...
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Ktk Menejimenti, Ukishajua tatizo inakuwa rahisi kulishughulikia. Wakiamua kutatua tatizo, litaisha
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
Yaani kitendo cha Lema kumshinda yule Mama uchaguzi mkuu uliopita imekua nongwa kwa waziri mkuu aliyejiuzulu?Sasa ameamua kununua wahuni na kujiita wanachadema wanaopinga hatua za kinidhamu?
mkuu, niwie radhi ila una tabia ya unafki - ni majuzi tu umetoka kutuambia hapa mjumbe wa kamati kuu cdm aliyepingana na maamuzi ya wenzie kuwavua uongozi akina zzk afuate taratibu ndani ya chama na kwamba asiropoke tu kwenye media. Ila kwa lema kuropoka hapa jf na tuhuma lukuki dhidi ya zzk (bila kujali ni za kweli au la) kwako hukuona ni tatizo badala yake ulikuwa unampongeza 'kamanda' mbali ya kwamba naye hakufuata taratibu za ndani ya chama!! kwa hiyo kwako sheria na taratibu za kinidhamu ndani ya chama ni kwa 'wengine' tu ila kwa akina lema hapana...........watu wabaguzi wa aina yako ndo mnaopelekea chama kutoaminika kwa wananchi wote!.
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Hii yote mwisho wake ni baada ya siku 14 waliopewa wahifadhina kuisha. Maana ataondoka na wafuasi wake naukweli pa kuwapeleka hana, kitakacho endelea ni ZZK kutimukia zake Ughaibuni kula pesa aliyolipwa na ccm alafu hawa mamluki ndio watajutia dhambi wanayoifanya ya USALITI inauzito gani?
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Ktk Menejimenti, Ukishajua tatizo inakuwa rahisi kulishughulikia. Wakiamua kutatua tatizo, litaisha
Zimebaki siku chache tu hekaya hizi zitafikia tamati. Ni pale Joka kuu litakapopondwa kichwa likafilie mbali! Tuone watakaomfuata watakuwa wangapi kama si familia yake na Buku7 FC.
 
S

southamerica

Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
S

southamerica

Member
Joined Apr 30, 2013
34 0 0
Lema ni wa kwetu kwann asipewe nafasi? vp nafasi ikaliwe na mtu wa kwingineko? Hapa tutatekeleza majukumu yetu kama tulivyotekeleza kwa chacha wangu!
Wewe ni mnafiki mkubwa mno na una lengo la kuwahada watanzania. ccm ccm
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,770
Likes
2,021
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,770 2,021 280
Last edited by a moderator:
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Ktk Menejimenti, Ukishajua tatizo inakuwa rahisi kulishughulikia. Wakiamua kutatua tatizo, litaisha

Mkuu naheshimu mawazo yako, napenda kukuakikishia kuwa ndani ya Chadema tatizo lilishajulikana, na ukijua tatizo sio tatizo tena.
Subiri siku 14 walizopewa wale Wasaliti zimalizike ndio utaamini ninachokisema.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,141
Likes
135
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,141 135 160
Yaani kitendo cha Lema kumshinda yule Mama uchaguzi mkuu uliopita imekua nongwa kwa waziri mkuu aliyejiuzulu?Sasa ameamua kununua wahuni na kujiita wanachadema wanaopinga hatua za kinidhamu?
malaya saanane angeunga mkono mbowe asingekua muhuni eeh ? kwa hio wote wanaopinga uoumbavu wa mzinifu Slaaa na wapuki mbowe ni wahuni ?

mnalo hilo kidalipo ukalale nacho
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Namfahamu vilivyo AMANI SILANGA,ni mchumia tumbo na mchungaji aliekimbia kondoo wa bwana kule LONGIDO.Huwa anapitapita kuomba ela ktk ofisi za watu binafsi hapa arusha na amejipachika mwandishi wa sunrise radio ilhali ni darasa la nne.Huyu sio mwenyekiti wa cdm monduli ila alishagombea ubunge kumpinga lowassa ili aitwa pembeni apewe chochote ila X PM alimwona hana madhara.Kwa kifupi ni MATONYA na tapeli
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
SEAMAN WA SAMB

SEAMAN WA SAMB

Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
91
Likes
0
Points
13
SEAMAN WA SAMB

SEAMAN WA SAMB

Member
Joined Apr 26, 2013
91 0 13
Ritz

Safari ya kuzimu imeshaanza.

Lema ni janga la Taifa.
wenye tatizo sio nyinyi ni mabwana zenu wameshindwa kuongoza nchi wamebaki kuwapa nyinyi buku tano mnabaki kutoa mapovu
 
Last edited by a moderator:
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
vita vya maneno sasa vifike mwisho chadema tupigane vita yenyewe kabisa watakaoshinda ndiyo wachukue chama kwani lema yeye nani mpaka asumbue watu kiasi hicho.
Ni Mchaga, hivyo anahaki ya kuamua lolote ikibidi kumpiga mtu kitofali bila mtu mwingine kumhoji. Japo ni Book no, lakini hiyo sio Sababu ya msingi ikiwa yeye ni Mchaga.
 
Mdakuzi

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,755
Likes
513
Points
280
Mdakuzi

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,755 513 280
Yaani kitendo cha Lema kumshinda yule Mama uchaguzi mkuu uliopita imekua nongwa kwa waziri mkuu aliyejiuzulu?Sasa ameamua kununua wahuni na kujiita wanachadema wanaopinga hatua za kinidhamu?
Naamini watashindwa tu. Baada ya wiki mbili, hizi kelele zitakuwa kimya milele.
Chadema ni chama cha mioyoni mwetu, ni ngumu kukifuta. Ni tofauti sana na CCM ambayo ni chama cha kusaka maslahi binafsi.
Pipozzzz......
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160

Mkuu naheshimu mawazo yako, napenda kukuakikishia kuwa ndani ya Chadema tatizo lilishajulikana, na ukijua tatizo sio tatizo tena.
Subiri siku 14 walizopewa wale Wasaliti zimalizike ndio utaamini ninachokisema.
Wanywa viroba munanichekesha sana, yani mtu kutaka kugombea nafasi ya Mwenye kiti ni Usaliti?
 

Forum statistics

Threads 1,272,872
Members 490,193
Posts 30,463,063