Arusha: Rufani ya Sabaya yapokewa Mahakama Kuu

Etwege

JF-Expert Member
Jul 4, 2018
3,502
2,000
Rufani ya aliyekuwa mkuu wa wilaya ya Hai Lengai Ole Sabaya imepokelewa mahakama kuu kanda ya Arusha ikiwa na hoja nzito 10 za kupinga kifungo cha miaka 30 jela alichofungwa baada ya kuhisiwa kuiba simu ya Tecno na hela taslimu laki tatu na elfu sitini.
===

Arusha. Ikiwa zimepita siku 22 tangu aliyekuwa Mkuu wa Wilaya ya Hai mkoani Kilimanjaro, Lengai Ole Sabaya na wenzake wawili kuhukumiwa kifungo cha miaka 30 jela kila mmoja, Mahakama Kuu ya Tanzania Kanda ya Arusha imepokea rufaa yao.

Akizungumza na waandishi wa habari nje ya Mahakama ya Hakimu Mkazi Arusha, Wakili wa utetezi Mosses Mahuna amesema rufaa hiyo imepokelewa na kupewa namba 129 ya mwaka 2021.

Amesema rufaa hiyo iliyowasilishwa wiki hii na kupokelewa na kwamba wana hoja zaidi ya 10 za kukata rufaa hiyo. Hata hivyo, hakuwa tayari kuzielezea kwa undani.

"Rufaa ambayo tumekata ni ya kesi namba 105 ya 2021 na imefunguliwa wiki hii na kupewa namba 129 na sasa tunaendelea kusubiri taratibu nyingine," amesema Mahuna.

Sabaya na wenzake wawili Sylvester Nyegu na Daniel Mbura walihukumiwa kifungo cha miaka 30 jela baada ya kutiwa hatiani kwa makosa matatu likiwemo la unyang’anyi wa kutumia silaha.

Kesi hiyo ya jinai ya unyang'anyi wa kutumia silaha namba 105 ya 2021, ilisikizwa na Hakimu Mkazi Mwandamizi, Odira Amworo.

Chanzo: Mwanachi
 

Chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
18,471
2,000
Kwa hiyo umefurahi kuwa sasa atashinda Kesi na atatoka uendelee kwenda kupiga mizinga ya hela za ujambazi.
Aisee !
Only in TZ jambazi anashangiliwa
Appeal kupokelewa sio tatizo. Tatizo ni je? Atashinda au ni kusumbua mahakama tu? Sabaya kesi yake ilikuwa wazi sana na ushahidi wa wazi wazi. Hapo hana anachokitafuta zaidi ya usumbufu tu na yale ya mfa maji haishi kutapatapa.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,657
2,000
Acha na yeye avune alichopanda bado 5 mbeke hizo bil 3 anazotambia zitaisha tu....muda mwalim mkuu
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
9,176
2,000
Ni sawa na hao wanaomtetea gaidi mbowe, niwapuuuzi kama wapuuuzi wenginee

Huo ugaidi wa mbowe umeshathibitishwa wapi? Ujambazi wa sabaya umethibitishwa wazi kabisa pasipo shaka!
Kusema Mbowe ni gaidi ilihali haijathibitishwa hata chembe utakuwa mpuuzi na mburula zaidi...una ufala mwingi sana!
 

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
5,493
2,000
Hahahaaaa,na hapo bado kesi ya uhujumu uchumi!
Huyo hatoki mpaka awe na miaka 80!
Etiiiiii?

20211015_203338.jpg


2965134_1634322688181.png
 

Maseto

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
940
1,000
Niliomba humu hukumu ya kesi hiyo sijapatiwa.Lakini Mimi naamini kuwa anaweza kushinda yake hiyo
 

Mfyete

Senior Member
Aug 8, 2021
144
225
Huo ugaidi wa mbowe umeshathibitishwa wapi? Ujambazi wa sabaya umethibitishwa wazi kabisa pasipo shaka!
Kusema Mbowe ni gaidi ilihali haijathibitishwa hata chembe utakuwa mpuuzi na mburula zaidi...una ufala mwingi sana!
Kilichomuweka stooo mpaka Leo ni bonanza??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom