Arusha mvua kubwa inanyeesha

updater

Senior Member
Jan 28, 2013
125
195
Wandugu nipo hapa stand kuu ya mabasi mkoani Arusha mvua kubwa ya mawe(barafu) inanyesha sana
 

chingas

JF-Expert Member
Oct 29, 2014
261
195
mvua ya mawe Arusha inanyesha muda huu jijini Arusha, niko ndani ya gari nahisi kama vioo vinataka kupasuka
wale watabiri wa mambo yanayotokea duniani watuambie leo tar 1/12/2014
tunashuhudia mvua hii ya barafu. sasa
hii ni neema ya mwezi huu wa mwisho wa mwaka huu?
au ni majanga ya kufungia mwaka
 

mandella

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
2,996
2,000
nimepata sms ... kua kuna mvua kubwa saana Arusha ya mawe . !
Na umeme umekatika pia .

Dar es salaam kukavu ,joto kali.
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Lema ameshindwa hata kujenga mifereji ya kupitisha maji? Mkome kuchagua wahuni
 

LENGIO

JF-Expert Member
Apr 9, 2012
1,092
1,250
Mazara yalio sababishwa na mvua hii ni kuangusha ukuta wa benki kuu BOT.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
Mnaoongelea mvua nawashangaa sana........mimi nipo hapa kwa Idd......nilichoona ni tunyunyu tuwili tutatu......basi.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom