Arusha Mjini: Hali si shwari


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
98
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 98 145
Niko usawa wa mita 200 kutoka office za manispaa ya arusha kwa mda wa masaa mawili sasa. Hali ya hapa si shwari kwani kuna tetesi kuwa lowasa amefika na kufanya kikao na mgombea wa chadema.

Kwa muda wote wafuasi wa CHADEMA ndio waliokuwa wamejaa ila sasa wafuasi wa CCM wameanza kupita hapa maeneo ya clock tower.

Anyway watu bado tunasubiri kwa hamu kujua nini kitaendelea.

Stay tuned for more information.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,196
Likes
2,038
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,196 2,038 280
zilete jamani tunazisubiri tusulubu
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,417
Likes
1,324
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,417 1,324 280
niko usawa wa mita 200 kutoka office za manispaa ya arusha kwa mda wa masaa mawili sasa.hali ya hapa si shwari kwani kuna tetesi kuwa lowasa amefika na kufanya kikao na mgombea wa chadema.kwa mda wote wafuasi wa chadema ndio waliokuwa wamejaa ila sasa wafuasi wa CCm wamenza kupita hapa maeneo ya clock tower.anyway watu bado tunasubiri kwa hamu kujua nini kitaendelea.stay tuned for more information.
Nahisi kuchanganyikiwa.
Hebu fafanua kidogo hapo kwenye nyekundu.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Nawahabarisha wana JF kuwa Arusha kazi ipo! Mtakumbuka Mkurugenzi aliyekuwepo aliondoshwa kwa sababu za uchaguzi huu wa 2010. Akaletwa aliyepo sasa na kazi yake moja ni kuhakikisha kuwa Arusha inabaki CCM anyhow.

EL yupo Manipsaa ya Arusha. Kauli yake ni heri jimbo ya Monduli lipotee kuliko Arusha. Sikieni Arrogance ya viongozi wa TZ na kitendo cha kuwadharau watanzania.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,475
Likes
1,820
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,475 1,820 280
Subiri tuone.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Taarifa nilizonazo mbona matokeo yamekwisha kutangazwa?

Sasa atafanya nini? Asije akawa na tamaa ya mzee fisi na akirudi Monduli akakuta Chadema imemliza kama Magufuli tunavyosikia amelizwa kule Chato.............
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Hii ndio democrasia ya CCM
Kwani matokeo si yashabadnikwa issue ni kujumlishwa tuu au sio?
 
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
137
Likes
25
Points
45
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
137 25 45
Na mimi nimesikia LOWASANA YUKO ARUSHA, HAKUNA KULALA HADI KIELEWEKE.
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
8
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 8 135
Taarifa nilizonazo mbona matokeo yamekwisha kutangazwa?

Sasa atafanya nini? Asije akawa na tamaa ya mzee fisi na akirudi Monduli akakuta Chadema imemliza kama Magufuli tunavyosikia amelizwa kule Chato.............
Kweli kiongozi? manake kama dakika arobaini na tano zilizopita ilikua bado, BBC wakaripot kua kuna hali ya watu kutokua na imani na nini kinachoendelea hapo!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Taarifa nilizonazo mbona matokeo yamekwisha kutangazwa?

Sasa atafanya nini? Asije akawa na tamaa ya mzee fisi na akirudi Monduli akakuta Chadema imemliza kama Magufuli tunavyosikia amelizwa kule Chato.............
Anataka kote kote ataishia kukosa vyote
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Get me clear plz, what is happening in Chato!
 
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2008
Messages
336
Likes
19
Points
35
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2008
336 19 35
Lowasa na viongozi wengine waandamizi wa ccm ndio wachafuzi wa amani ya watanzania. Leo hii tume imeshindwa kutoa maokeo ambayo yametokana na turn up ndogo ya wapiga kura, je wangekuwa zaidi ya asilimia themanini (80%) hali ingekuwaje?
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,417
Likes
1,324
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,417 1,324 280
Kura si zimeshapigwa?
mimi sijaelewa vizuri.
Hii kauli kama kaitoa inatosha kuingiza Arusha kwenye Mgogoro.
Ninaamini hii sio kauli sio ya kutoa baada ya uchaguzi, ingetoka kabla ya Uchaguzi ningemuelewa.
Lowasa we are coming for you!! Kule bungeni hawapo kina Malisela tena, sasa hivi ni kina mnyika, Mdee, Selasini, Mpendazoe, Sugu a.k.a Mr.II, Rev Msigwa, Mbowe, Zitto,Thomas Nyimbo,Ndesamburo,Lema, Kafulila ......etc
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Lowassa tutampigia kambi monduli mpaka tumfyatue. asidhani yeye ndiye kisiki. huu ni moto unaochoma bila kujali status ya mtu. wakati wa kununua kura umekwisha. asiturejeshe kwenye mambo ya zamani.
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,029
Likes
9,542
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,029 9,542 280
anaumwa mdondo huyo na kampeni zao za chuki dhidi ya Wachagga sasa anasema ati hawezi kubali kushindwa?
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
mwaka huu chupi zimewabana
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
jAMANI, kuna hali ya hatari inakaribia kutokea huku Arusha...
Matokeo bado yameshikiliwa, hayatangazwi, na umati wa mji wa Arusha umekaa nje unasubiri kwa jazba kali mno.
Lakini kuna mtu kaniambia possibility ya ajabu sana, kuwa wameshindwa kuchakachua kura za Lema, sasa wanataka kumchakachua yeye(Lema) binafsi kwa KUMPA FEDHA KIASI ATAKACHOTAKA YEYE, ili aachie ngazi na kutangaza kuwa ameshindwa!!
Jamani si mnaona damu hapo inatafutwa?
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Hizo kura siyo za Lema ni za Wanachadema, hawezi ingia mkenge aisee.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Ngoja tuone hapo ndio utaona shughuli itakavyokuwa
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240