Arusha Mjini: Hali si shwari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha Mjini: Hali si shwari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jackbauer, Nov 1, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Niko usawa wa mita 200 kutoka office za manispaa ya arusha kwa mda wa masaa mawili sasa. Hali ya hapa si shwari kwani kuna tetesi kuwa lowasa amefika na kufanya kikao na mgombea wa chadema.

    Kwa muda wote wafuasi wa CHADEMA ndio waliokuwa wamejaa ila sasa wafuasi wa CCM wameanza kupita hapa maeneo ya clock tower.

    Anyway watu bado tunasubiri kwa hamu kujua nini kitaendelea.

    Stay tuned for more information.
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    zilete jamani tunazisubiri tusulubu
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,729
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Nahisi kuchanganyikiwa.
    Hebu fafanua kidogo hapo kwenye nyekundu.
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nawahabarisha wana JF kuwa Arusha kazi ipo! Mtakumbuka Mkurugenzi aliyekuwepo aliondoshwa kwa sababu za uchaguzi huu wa 2010. Akaletwa aliyepo sasa na kazi yake moja ni kuhakikisha kuwa Arusha inabaki CCM anyhow.

    EL yupo Manipsaa ya Arusha. Kauli yake ni heri jimbo ya Monduli lipotee kuliko Arusha. Sikieni Arrogance ya viongozi wa TZ na kitendo cha kuwadharau watanzania.
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,253
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Subiri tuone.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,745
    Likes Received: 3,242
    Trophy Points: 280
    Taarifa nilizonazo mbona matokeo yamekwisha kutangazwa?

    Sasa atafanya nini? Asije akawa na tamaa ya mzee fisi na akirudi Monduli akakuta Chadema imemliza kama Magufuli tunavyosikia amelizwa kule Chato.............
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hii ndio democrasia ya CCM
    Kwani matokeo si yashabadnikwa issue ni kujumlishwa tuu au sio?
     
  8. mujungu

    mujungu Senior Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na mimi nimesikia LOWASANA YUKO ARUSHA, HAKUNA KULALA HADI KIELEWEKE.
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo lazima apambane kwa ajili ya hawara yake ili akiwa dodoma apate liwazo lake wa-arusha msikubali
     
  10. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kiongozi? manake kama dakika arobaini na tano zilizopita ilikua bado, BBC wakaripot kua kuna hali ya watu kutokua na imani na nini kinachoendelea hapo!!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anataka kote kote ataishia kukosa vyote
     
  12. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Get me clear plz, what is happening in Chato!
     
  13. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Lowasa na viongozi wengine waandamizi wa ccm ndio wachafuzi wa amani ya watanzania. Leo hii tume imeshindwa kutoa maokeo ambayo yametokana na turn up ndogo ya wapiga kura, je wangekuwa zaidi ya asilimia themanini (80%) hali ingekuwaje?
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,729
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Kura si zimeshapigwa?
    mimi sijaelewa vizuri.
    Hii kauli kama kaitoa inatosha kuingiza Arusha kwenye Mgogoro.
    Ninaamini hii sio kauli sio ya kutoa baada ya uchaguzi, ingetoka kabla ya Uchaguzi ningemuelewa.
    Lowasa we are coming for you!! Kule bungeni hawapo kina Malisela tena, sasa hivi ni kina mnyika, Mdee, Selasini, Mpendazoe, Sugu a.k.a Mr.II, Rev Msigwa, Mbowe, Zitto,Thomas Nyimbo,Ndesamburo,Lema, Kafulila ......etc
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Lowassa tutampigia kambi monduli mpaka tumfyatue. asidhani yeye ndiye kisiki. huu ni moto unaochoma bila kujali status ya mtu. wakati wa kununua kura umekwisha. asiturejeshe kwenye mambo ya zamani.
     
  16. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
    anaumwa mdondo huyo na kampeni zao za chuki dhidi ya Wachagga sasa anasema ati hawezi kubali kushindwa?
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 935
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwaka huu chupi zimewabana
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    jAMANI, kuna hali ya hatari inakaribia kutokea huku Arusha...
    Matokeo bado yameshikiliwa, hayatangazwi, na umati wa mji wa Arusha umekaa nje unasubiri kwa jazba kali mno.
    Lakini kuna mtu kaniambia possibility ya ajabu sana, kuwa wameshindwa kuchakachua kura za Lema, sasa wanataka kumchakachua yeye(Lema) binafsi kwa KUMPA FEDHA KIASI ATAKACHOTAKA YEYE, ili aachie ngazi na kutangaza kuwa ameshindwa!!
    Jamani si mnaona damu hapo inatafutwa?
     
  19. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hizo kura siyo za Lema ni za Wanachadema, hawezi ingia mkenge aisee.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuone hapo ndio utaona shughuli itakavyokuwa
     
Loading...