ARUSHA: Mgombea udiwani kwa tiketi ya TLP ajiunga CHADEMA


M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,223
Likes
770
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,223 770 280
walianza na Mungu na watamaliza na Mungu. Mungu akiwa upande wetu nani atatushinda
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,430
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,430 280
Karibu CDM.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,508
Likes
2,413
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,508 2,413 280
CC: Ngongo
 
Last edited by a moderator:
Frank mkahe mmanga

Frank mkahe mmanga

Senior Member
Joined
May 28, 2013
Messages
116
Likes
13
Points
35
Age
32
Frank mkahe mmanga

Frank mkahe mmanga

Senior Member
Joined May 28, 2013
116 13 35
Kafwata maslahi huyo hana jipya.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,039
Likes
7,116
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,039 7,116 280
Ni yule wa jana au huyu ni mwingine?hongera kwa uamuzi sahihi.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,674
Likes
4,828
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,674 4,828 280
Ha ha aaa Birigita nimeona aisee kweli CDM wamepata mpiganaji wa ukweli.Ngoja nikupe wasifu wa mwanachama wenu mpya.

[1] Si mkaazi wa Elerai.

[2] Ni mganga njaa

[3] TLP ni chama kilicholala hakina mwenyewe.Mwenyekiti wake A L Mrema kaamua kukifanya chama kama sehemu ya kampuni yake binafsi.Tangu mwanzo wa kampeni mpaka leo TLP haijawahi kuzindua kampeni labda sijui maana ya kugombea ni nini ikiwa hata kuomba kura hakujafanyika.

[4] Ukipata nafasi kuzungumza na mwanachama wenu mpya utamgudua ana matatizo ya akili.Nina hakika CDM kamwe haitampatia nafasi yoyote ndani ya chama na hata nje ya chama.

[5] Alifeli vibaya mitihani ya foundation course Open University.Kumbuka alikuwa akisaka qualification tu.....

Nashangaa sana kama hata mgombea kutoka chama kinachojizika cheka chenyewe nayo ni habari.


 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Mkuu Ngongo heshima kwako!
Huyu kamanda Boysafi Shirima ni mpambanaji wa ukweli, ni kweli kwamba si mkaaji wa Elerai, lakini alikuwa mgombea wa tlp Elerai!
Chadema imeongeza mashine nyingine kwenye safu ya wapambanaji!
Nawe tunakukaribisha kiongozi
Ha ha aaa Birigita nimeona aisee kweli CDM wamepata mpiganaji wa ukweli.Ngoja nikupe wasifu wa mwanachama wenu mpya.

[1] Si mkaazi wa Elerai.

[2] Ni mganga njaa

[3] TLP ni chama kilicholala hakina mwenyewe.Mwenyekiti wake A L Mrema kaamua kukifanya chama kama sehemu ya kampuni yake binafsi.Tangu mwanzo wa kampeni mpaka leo TLP haijawahi kuzindua kampeni labda sijui maana ya kugombea ni nini ikiwa hata kuomba kura hakujafanyika.

[4] Ukipata nafasi kuzungumza na mwanachama wenu mpya utamgudua ana matatizo ya akili.Nina hakika CDM kamwe haitampatia nafasi yoyote ndani ya chama na hata nje ya chama.

[5] Alifeli vibaya mitihani ya foundation course Open University.Kumbuka alikuwa akisaka qualification tu.....

Nashangaa sana kama hata mgombea kutoka chama kinachojizika cheka chenyewe nayo ni habari.




Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,793
Likes
100
Points
160
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,793 100 160
Umewahi sikia KILIMANJARO KUNA NAANDAMANO???VYAMA VYOTE VINAONGOZWA NA WACHAGA SASA UNASHANGAA NINI !!! HATA SEHEMU WALIOSHINDA CCM MADIWANI WENGI WANASHIRIKIANA NA CDM KTK WILAYA ZA KILIMANJARO,TUWE MAKINI .
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,532
Likes
51,390
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,532 51,390 280
Ha ha aaa Birigita nimeona aisee kweli CDM wamepata mpiganaji wa ukweli.Ngoja nikupe wasifu wa mwanachama wenu mpya.

[1] Si mkaazi wa Elerai.

[2] Ni mganga njaa

[3] TLP ni chama kilicholala hakina mwenyewe.Mwenyekiti wake A L Mrema kaamua kukifanya chama kama sehemu ya kampuni yake binafsi.Tangu mwanzo wa kampeni mpaka leo TLP haijawahi kuzindua kampeni labda sijui maana ya kugombea ni nini ikiwa hata kuomba kura hakujafanyika.

[4] Ukipata nafasi kuzungumza na mwanachama wenu mpya utamgudua ana matatizo ya akili.Nina hakika CDM kamwe haitampatia nafasi yoyote ndani ya chama na hata nje ya chama.

[5] Alifeli vibaya mitihani ya foundation course Open University.Kumbuka alikuwa akisaka qualification tu.....

Nashangaa sana kama hata mgombea kutoka chama kinachojizika cheka chenyewe nayo ni habari.


CHADEMA tunaheshimu hata kura 1.
acha wivu wa mke mwenza.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Umewahi sikia KILIMANJARO KUNA NAANDAMANO???VYAMA VYOTE VINAONGOZWA NA WACHAGA SASA UNASHANGAA NINI !!! HATA SEHEMU WALIOSHINDA CCM MADIWANI WENGI WANASHIRIKIANA NA CDM KTK WILAYA ZA KILIMANJARO,TUWE MAKINI .
pelekeni wakwere na wanyiramba huko mkuu, maana hao wakipewa pilau na wali wanakumbuka kutoa asante ya kura mkuu!
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,674
Likes
4,828
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,674 4,828 280
Mkuu Mungi hivi unajua hata kura yake hampati !,umewahi kusikia mgombea asiyekuwa na sifa za kupiga kura ha ha ha ha ha.Hapo ndipo tunapotafautiana sana kimtazamo.Hii ni sawa na mashabiki wa Manchester United kushangia usajili wa Juma Kaseja.

Mkuu Ngongo heshima kwako!
Huyu kamanda Boysafi Shirima ni mpambanaji wa ukweli, ni kweli kwamba si mkaaji wa Elerai, lakini alikuwa mgombea wa tlp Elerai!
Chadema imeongeza mashine nyingine kwenye safu ya wapambanaji!
Nawe tunakukaribisha kiongozi




Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,674
Likes
4,828
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,674 4,828 280
Ha aha ha aaa kwa taarifa yako Daudi Mchambuzi huyu jamaa hana sifa za kupiga kura kwakuwa si mkaazi wa Elerai.Kitambulisho chake cha upigaji kura ni Moshono wewe ni mpambanaji gani usiokuwa na taarifa muhimu kama hizi.Acha uvivu wa kufikiri.


CHADEMA tunaheshimu hata kura 1.
acha wivu wa mke mwenza.
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Mkuu Mungi hivi unajua hata kura yake hampati !,umewahi kusikia mgombea asiyekuwa na sifa za kupiga kura ha ha ha ha ha.Hapo ndipo tunapotafautiana sana kimtazamo.Hii ni sawa na mashabiki wa Manchester United kushangia usajili wa Juma Kaseja.
Mkuu ni kweli kwamba kura yake ipo Moshono, lakini tunachozungumzia ni mashambulizi ya uhakika kama kuzungumzia mabaya ya shetani hahaha
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,674
Likes
4,828
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,674 4,828 280
Mkuu Mungi lakini mbona uwezo wake mdogo sana naona mauza uza tu mbele ya safari.

Mkuu ni kweli kwamba kura yake ipo Moshono, lakini tunachozungumzia ni mashambulizi ya uhakika kama kuzungumzia mabaya ya shetani hahaha
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Mkuu Mungi lakini mbona uwezo wake mdogo sana naona mauza uza tu mbele ya safari.
Mkuu tunachoamini ni kwamba jamaa ameona nuru kuu, ameona sera nzuri na bora kwa mustakbali wa arusha na tanzania upo chadema.
hata wewe tunakukaribisha kwenye ukombozi wa fikra.
Tanzania yenye neema inakuhusu wewe. Karibu kwenye ukombozi
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,532
Likes
51,390
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,532 51,390 280
Ha aha ha aaa kwa taarifa yako Daudi Mchambuzi huyu jamaa hana sifa za kupiga kura kwakuwa si mkaazi wa Elerai.Kitambulisho chake cha upigaji kura ni Moshono wewe ni mpambanaji gani usiokuwa na taarifa muhimu kama hizi.Acha uvivu wa kufikiri.
mkuu jaribu kufikiria walau kwa urefu wa pua utagundua kuwa huyu ambaye sio mpiga kura wa Elerai aliyejiunga na CHADEMA hapa Elerai anayo influence ya kupatia CHADEMA walau kura 1 ya raiya ambae alikua akimuunga mkono kabla ya kujitoa TLP.

CCM mmepatwa na upofu , CHADEMA brain yetu iko speed mara 900000000000 zaidi ya vilaza wote wa CCM .
Are you serious mmemtuma Nape Nnauye na shostito wake Mwigulu Nchemba kuja Arusha kuwatukana wapiga kura na Lema badala ya kongea sera chama za chenu mfu??
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978