Arusha,Manyara na Kilimanjaro Mikoa yenye wanawake wazuri zaidi Tz


Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,081
Likes
4,129
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,081 4,129 280
Nimetembelea na kuishi katika hii mikoa
Kwa kweli imejaliwa wanawake wengi warembo wazuri wa asili na weupe wa asili
Nimekaa Arusha almost 1 year nikichukua Postgraduate pale,nimejionea watoto wazuri ambao nimelinganisha na wa mikoa mingine ya Tz na kuona hakuna wa kuwazidi wa Arusha,Manyara na Kilimanjaro
*Wamburu
*Wachaga
*Waarusha
*Wamasai
*Wameru
Ni shida hawa watoto ni wazuri
Nlikamataga mtoto mmoja wa kimeru toka kule kwa mangushi jirani na Joshua Nasarri mtoto ni nzuri sana ila sikuoa nlichapa nkatembea
Ukipita Shivaz,Clock Tower au Matejo unakutana na Malaya wazuri wanauza nyapu

Mungu akipenda ntaenda kuoa Arusha au Manyara,wachaga siwataki wanapiga mahari ndefu sana.
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,634
Likes
2,125
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,634 2,125 280
na iwe kama ulivyotaka
 
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
6,852
Likes
10,861
Points
280
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
6,852 10,861 280
umesahau na mabinti wa kikurya mkuu....
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,460
Likes
5,880
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,460 5,880 280
HUJAENDA TANGA KWA MKETEMA
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,785
Likes
9,222
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,785 9,222 280
Haya ni mawazo mgango
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,081
Likes
4,129
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,081 4,129 280
Mawazo yako yamejaa ngono hivi wewe una hata baiskeli kweli?
Nina nyumba,biashara,elimu nzuri na maisha mazuri tu,sema kingine ambacho sina
 
Veyron

Veyron

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
509
Likes
290
Points
80
Age
27
Veyron

Veyron

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
509 290 80
Sijaona kama mwanamke wakizaramo
 
mzee alpha

mzee alpha

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
703
Likes
229
Points
60
mzee alpha

mzee alpha

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
703 229 60
Nina nyumba,biashara,elimu nzuri na maisha mazuri tu,sema kingine ambacho sina
Nawacwac na postgraduate yako, umefanya machapisho yyte, umegraduate kweli, au umegraduate madem wazuri,,,,,
Wakuu nimesema tuu nsija nkawa kama ben saanane
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,779
Likes
1,724
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,779 1,724 280
Ukimpaka blueband unanywea chai au ni tumbaku tyu
 
christelly

christelly

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
1,477
Likes
1,437
Points
280
Age
49
christelly

christelly

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
1,477 1,437 280
Nina nyumba,biashara,elimu nzuri na maisha mazuri tu,sema kingine ambacho sina
Unaviota ndottoni au??amka kakojoe ,halafu rudi kulala maana nisipokuamsha utakojoa kitandani kama kawaida yako..... Pumbafuuu
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,855
Likes
3,685
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,855 3,685 280
Mawazo yako yamejaa ngono hivi wewe una hata baiskeli kweli?
Kama hutaki kuona haya nenda kwenye jukwaa la uchumi. Nawe ni ngonolistic ndiyo maana umefungua na kuchungulia kilichomo.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,709
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,709 280
Nimetembelea na kuishi katika hii mikoa
Kwa kweli imejaliwa wanawake wengi warembo wazuri wa asili na weupe wa asili
Nimekaa Arusha almost 1 year nikichukua Postgraduate pale,nimejionea watoto wazuri ambao nimelinganisha na wa mikoa mingine ya Tz na kuona hakuna wa kuwazidi wa Arusha,Manyara na Kilimanjaro
*Wamburu
*Wachaga
*Waarusha
*Wamasai
*Wameru
Ni shida hawa watoto ni wazuri
Nlikamataga mtoto mmoja wa kimeru toka kule kwa mangushi jirani na Joshua Nasarri mtoto ni nzuri sana ila sikuoa nlichapa nkatembea
Ukipita Shivaz,Clock Tower au Matejo unakutana na Malaya wazuri wanauza nyapu

Mungu akipenda ntaenda kuoa Arusha au Manyara,wachaga siwataki wanapiga mahari ndefu sana.
Flat screen nyingi sana zapatikana huko!!
Misambwanda iko BKB.
 
H

havanna

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
1,431
Likes
1,124
Points
280
Age
49
H

havanna

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
1,431 1,124 280
Mwanamke asiyekuwa na mguu Wa kujaziajazia, hana vigezo kabisa hao uliowaandika wengi dizaini hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,251,896
Members 481,936
Posts 29,789,619