Arusha: Madiwani waliotimuliwa na CHADEMA wabwagwa mahakamani!


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
895
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 895 280
Ile kesi iliyokua inawakabili wale madiwani watano Arusha hatimaye hukumu imeshatekelezwa na wameshindwa na sasa uchaguzi wa madiwani Arusha utarudiwa tena! Souce Mahakama kuu Arusha.
Mkuu leo sipo maeneo hayo tuwekee picha mkuu...
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Kama habari hii ni ya kweli basi si Mkuchika pekee aliyeumbuka bali muumbukaji mkuu ni PM.
Pinda ndio wakwanza kutoa ushauri kuwa waende Mahakamani wakati anajua fika kufukuzwa Chamani kuna vyombo ndani ya chama vya kusikiliza rufani na sio mahakama.
Na hasa huyu PM kilaza, yeye alishauri waende mahakamani, hajui alichokuwa anakiongea. AIBU YAO MAGAMBA.
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
2
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 2 35
Hongera Mahakama ya Arusha, mmeonyesha kuwa manaifahamu kazi yenu licha ya pressure kubwa mliyokuwa nayo. Kwa maana hiyo, historia yenu imeandikwa na mtaheshimika na vizazi vyote vya Tanzania vitakavyokuja.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Good news. Hapa makongoro mahanga tumbo moto, kwani hata alipojaribu kufanya njama mahakama itupilie mbali kesi ya fred ameangukia pua.
Sasa atapopata taarifa hii ya arusha, kamasi zitammwagika huyo, balaa.
Hebu tupewe jimbo letu segerea hapa.
Viva chadema, viva TANZANIA
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
wapi zitto igunga? Au yeye ni mgeni rasmi wa kwenda kufunga mkutano kwa kuwa yeye ni mkubwa kuliko mbowe na slaa? Kwa sasa yuko busy?
vipi umetumwa????
 
G

Gurti

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
211
Likes
2
Points
0
G

Gurti

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
211 2 0
Wapi zitto igunga ili mwendeleze ushindi? Au yeye ni mgeni rasmi wa kwenda kufunga mkutano kwa kuwa yeye ni mkubwa kuliko Mbowe na Slaa? Kwa sasa yuko Busy?
 
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
192
Likes
0
Points
33
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
192 0 33
Safi sana!!!! People's power!
 
ntagunga

ntagunga

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
621
Likes
158
Points
60
Age
35
ntagunga

ntagunga

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
621 158 60
Sasa hivi hapa kwenye jiji la Arusha ni cherekochereko kwenye mzunguko wa clock Tower wafuasi wa chama cha Chadema wanasherehekea.
kweli we ni ndallo.

unapost thread halafu unakuwa wa kwanza kuipa uhai? Ungetulia ukasubiri wadau waseme, halafu wewe ungejibu hoja zao.
sio lazima ukubaliane na mimi, ni mtazamo wangu tu
 
S

Simbamwene

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2008
Messages
287
Likes
9
Points
35
S

Simbamwene

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2008
287 9 35
Aibu yake Mkuchika!

Sio aibu yake tu, kama Mh. Waziri hajui majukumu yake, wala haifahamu Katiba ya Jamhuri wa Muungano wa Tanzania aliyo apa kuilinda na kuitetea, Ni wakati muaafaka akajiuzuru, na kupisha watu wenye nia thabiti ya kuilinda Katiba na kusimamia utawala wa sheria.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,556
Likes
3,106
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,556 3,106 280
Sasa hivi hapa kwenye jiji la Arusha ni cherekochereko kwenye mzunguko wa clock Tower wafuasi wa chama cha Chadema wanasherehekea.
Ndallo,
Si usubiri wachangiaje waanze kuchangia na wewe utakuwa unaongezea kulingamna na michango yao?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
179
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 179 160
Ile kesi iliyokua inawakabili wale madiwani watano Arusha hatimaye hukumu imeshatekelezwa na wameshindwa na sasa uchaguzi wa madiwani Arusha utarudiwa tena! Souce Mahakama kuu Arusha.
Ndallo! Tunashukuru sana kwa hili kwani nilitamani sana ningekuwepo lakini kutokana na sababu iliyokuwa nje ya uwezo wangu nimeshindwa kufika. Na ndiyo maana naikubali uwepo wa WanaJF ya kwmb kila kinachojiri unapata.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
895
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 895 280
kweli we ni ndallo.

unapost thread halafu unakuwa wa kwanza kuipa uhai? Ungetulia ukasubiri wadau waseme, halafu wewe ungejibu hoja zao.
sio lazima ukubaliane na mimi, ni mtazamo wangu tu
Najua imewauma sana....pole sana na bado
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Nasubiri comments kutoka kwa Radhia, Mwita25, Rejao, Malariasugu, na kigazeti cha Uhuru.
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
806
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 806 280
Aibu kwa waziri mkuchika, Hii ni kuonesha kwamba Chadema sasa haitazuilika kwa mtindo huo. Wale jamaa itabidi wahame jiji la Arusha. Nahisi huko ndiko alikokuwepo Lema. Kazi kweli.
Jamani Mallah na zile pick up zake za Peugeot 404 simwoni tena mitaa ya Kijenge na Kimandolu. Kwani kama na hukumu ndo hiyo hata ile baa ya pentagon itakufa. Naamini hata familia itasononeka sana. HAYA NDIO MADHARA YA KUTAMANI UBUNGE UKIWA DIWANI!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,597
Members 485,990
Posts 30,157,564