Arusha Institute of Accountacy: likizo ndefu???

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,800
2,000
Wahusika tunaomba kujua kwa nini KWA CERTIFICATE IN ACCOUNTANCY) , (sijui kozi zingine) chuo kinafunga mwezi huu December 2016, lakini kufungua ni March 2017. Calendar hiyo imekaaje tafadhali.
 

scorpio me

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
5,722
2,000
Hahaha sasa ungekua mzumbe si ndo ungeishtaki kabisa....mbona likizo ya kawaida hiyo joh...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom