Arusha: Gari lililokuwa linatangaza Mkutano wa Mbunge Arusha Mjini Godbless Lema lakamatwa na watangazaji wawekwa rumande

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,259
2,000
IMG-20191010-WA0087.jpg
 

The Elephant

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
4,334
2,000
Haya ndo yanayotokea kwa wapinzani.. wapinzani wakienda nyumba kwa nyumba kuna nyumba zingine hawatatoka
Wakati chadema wakishangilia "kujimwambafai" kwa JK na waraka wa Membe walioandikiana na Askofu Mwamakula kwa njia ya mtandao, CCM wao wanapita kila nyumba kuhamasisha watu kwenda kujiandikisha kwa ajili ya uchaguzi wa selikali za mitaa.

Mpaka muda huu nimeshafuatwa na wajumbe 2 wa ccm wote wakiniomba niende kujiandikisha kwenye daftari kwa ajili ya kupiga kura. Sijamuona chadema hata mmoja ni kama hawapo kabisa,,!

Hivi huku mitandaoni ndio mtapiga kura?
Yani hata ZITO anawashinda? Nyie mme ng'ang'ania tu kumtetea Mbowe hivi mnategemea ushindi unakuja mezani?

Ok. Endeleeni kumshangilia Membe kiboko ya jiwe yeye ndio atawapigia kura na kuwatangaza washindi.
Unataka wakamatwe? Unajua ccm mpaka mikutano wanafanya na hawafanywi kitu lakini upinzani hata vikao vya ndani wanavamiwa! Mkurugenzi ameshindwa kuwahamasisha wananchi?
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
12,703
2,000
Cjana tu kasema haki itendeke?kwl bongo baht mbaya
Leo akiwa Katavi kasema miaka mitano ni ya Chama Tawala kisiingiliwe mpaka muda utakapoisha wataambiwa sasa wote ingieni.
Lema angefanya Mikutano ya ndani
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,245
2,000
Sasa hivi ni zoezi la kuandikisha wapiga kura , ni vyema nguvu nyingi zijielekeze kwenye uhamasishaji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom