Arusha bila ushirikiano wa CHADEMA na TLP halmashauri ya jiji itaogozwa na CCM


Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,431
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,431 4,113 280
Heshima kwenu wanajamvi,

Wakuu halmashauri ya jiji la Arusha itaongozwa na upinzani iwapo vyama vya CHADEMA na TLP vitaunganisha nguvu dhidi ya CCM yenye viti vingi.CCM ilipata viti kumi [10]vya udiwani,CHADEMA ilipata viti nane[8] vya udiwani na TLP iliambulia kiti kimoja[1] cha udiwani.Vitakuwepo viti tisa [9] maalumu kwaajili ya wanawake.CCM itapata viti vinne [4],CHADEMA viti vinne [4] na TLP itapata kiti kimoja.

Ukiviweka pamoja viti vya CHADEMA na TLP jumla itakuwa viti kumi na nne [14] pamoja na mbunge watakuwa na viti kumi na tano [15] dhidi ya viti kumi na nne [14] vya CCM.Kwa mara ya kwanza katika historia ya Tanzania halmashauri ya jiji la Arusha itaweza kuongozwa na upinzani.

Nimesoma mabandiko kibao hapa jamvini kwamba CHADEMA iache mara moja ushirikiano na TLP na wengine wameenda mbali zaidi wakitaka NCCR Mageuzi iwekwe kando.

Naomba michango yenu wanajamvi zipo sababu za msingi kushikilia misimamo ya kichama zaidi utaifa.Nijuavyo mimi kwenye siasa hakuna adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu.

Naomba kuwasilisha.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Heshima kwenu wanajamvi,

Wakuu halmashauri ya jiji la Arusha itaongozwa na upinzani iwapo vyama vya CHADEMA na TLP vitaunganisha nguvu dhidi ya CCM yenye viti vingi.CCM ilipata viti kumi [10]vya udiwani,CHADEMA ilipata viti nane[8] vya udiwani na TLP iliambulia kiti kimoja[1] cha udiwani.Vitakuwepo viti tisa [9] maalumu kwaajili ya wanawake.CCM itapata viti vinne [4],CHADEMA viti vinne [4] na TLP itapata kiti kimoja.

Ukiviweka pamoja viti vya CHADEMA na TLP jumla itakuwa viti kumi na nne [14] pamoja na mbunge watakuwa na viti kumi na tano [15] dhidi ya viti kumi na nne [14] vya CCM.Kwa mara ya kwanza katika historia ya Tanzania halmashauri ya jiji la Arusha itaweza kuongozwa na upinzani.

Nimesoma mabandiko kibao hapa jamvini kwamba CHADEMA iache mara moja ushirikiano na TLP na wengine wameenda mbali zaidi wakitaka NCCR Mageuzi iwekwe kando.

Naomba michango yenu wanajamvi zipo sababu za msingi kushikilia misimamo ya kichama zaidi utaifa.Nijuavyo mimi kwenye siasa hakuna adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu.

Naomba kuwasilisha.
Uwezekano mkubwa ni TLP kuwa na CCM
 

Forum statistics

Threads 1,235,507
Members 474,615
Posts 29,225,168