Arsenal na Manu; Nani Kununa Jumamosi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal na Manu; Nani Kununa Jumamosi?

Discussion in 'Sports' started by Shadow, Aug 27, 2009.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,907
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mods, naomba hii thread ikae kwa muda hapa mpaka baada ya mechi hii:

    Tukiwa tunajiandaa kuona mtanange huu na baada ya Arsenal kutokutumia mapesa kusajili majina makubwa na kubakia na kuendelea kulea vipaji. Je, wataweza kuhimili vishindo vya Manu hapo Ngome Kongwe? Je, ushindi wa mechi na hasa ya jana kuwa chachu ya ushindi hapo Ngome Kongwe[sema: Old Trafold]? Je, Manu na migoli ya kulazimishia na kupulizwa na vijana wachanga katika EPL wanaweza kuzinduka na kuzima bunduki za wanaimarati? Je, Rooney anaweza kusimama bila mapande ta Tevez na Ronald? Karibu katika kutoa michango yako kuelekea katika kipute hiki hapo Ngome Kongwe.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Arsenal watanuna, Man Utd juu!....
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,907
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    BJ, angalia sana. Unakumbuka maneno yako siku ya Manu na Baca? mpaka sasa hivi naona mzee wa BG ameshachanganyikiwa!
     
  4. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,907
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Man Utd v Arsenal (1715 KO)

    [​IMG]

    Like all good teams, you bounce back from defeats which Manchester United did after their loss to Burnley.
    Arsenal are through to the Champions League group stages. It will be interesting to see how much Wednesday night's win against Celtic has taken it out of them.
    I fancy a draw because it's so early in the season.
    Verdict: 1-1

    Source:http://news.bbc.co.uk/sport2/hi/football/8223307.stm
     
  5. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,802
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Natabiri Man U watanuna tena sana. Watalabwa 2-0
     
  6. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,907
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mkuu Nasolwa, mimi nasubiria kumwona SAF atakavyokuwa mwekundu!
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kimsingi kabisa Mimi kama shabiki wa Arsenal naamini kuwa kumfunga Man U ni kitu kinawezekana saana tu wala hakina ubishi. Cha msingi zaidi ni kusubiri hizo dakika tisini zikatike ndio tutarudi tena hapa kujuzana kama tunachokisema sisi wapenzi wa Arsenal na cha kweli au la

    Arsenal forever at top four and winning the premier cup is also easier this season than any other season past or in the future
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hata moja tu linatosha sana
    sema tu dose ya Arsena kwa sasa ni kuanzia tatu na kuendelea so naona hizo mbili zitakuwa chache sana Mkuu
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    ebu tumalizane na draw la champions league kwanza hapo baadae alafu ndio tudiscuss hii mechi kubwa ya jumamosi.leo jioni naenda bagamoyo kuficha timu tukitoka huko moja kwa moja old trafford.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ...mkuu fungua thread maalum ya 2009/2010 UEFA CHAMPIONS LEAGUE basi,...
    bado dakika chache tu msemakweli atawekwa hadharani...
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Home advantage - Lakini bila hata hilii United bado hawajaonyesha kiwango. Wakiwachanganya Wigan kwa magolil ya haraka haraka kipindi cha pili.
     
  12. R

    Rajabus Member

    #12
    Aug 28, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    SAF alichanganyikiwa alipoingia Emirates kuwaangalia Fabrigas, Ashavin na Vanpersie alafu kwenye mechi ya jtano kati ya asernal na celtic ili ajue jisni ya kufundisha mabeki wake jinsi ya kuwakaba alafu akakuta wote wapo nje.

    Na ubaya wa watoto wa wenger ukiwabana washambuliaji basi wafungaji siku iyo wanakuwa viungo na mabeki sasa man wana kazi kwa maana wanachanganyikiwa na hawajui wamkabe nani wamuache nani. kesho Wana Arsenal ni kicheko tu
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wadugu natafuta mtu wa ku-bet nae. Mimi naamini Arsenal watalazimisha droo au watakula kichapo. Anayebisha a-bid mapema tujue muafaka unakuwaje.
     
  14. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,907
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sawa profesa nakusikilizia hiyo kesho Ngome Kongwe.
     
  15. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,907
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mimi nasema Manu anakula kipigo tena kitakatifu mwelekeo wa gemu umeshaonyesha hivyo!
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Ikiwa tumeanza ligi vizuri kwa kutoa dozi ndefu kuliko wote basi wembe ni ule ule lazima tumfunge manu 4-0
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    How much is your bet? Onyesha ujasiri kwa unachokiamini
     
  18. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    I submit my bid sir
     
  19. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo tayari yako hadharani...
     
  20. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The full draw for the Champions League group stage is:
    Group A: Bayern Munich, Juventus, Bordeaux, Maccabi Haifa
    Group B: Man Utd, CSKA Moscow , Besiktas, Wolfsburg
    Group C: AC MIlan, Real Madrid, Marseille, FC Zurich
    Group D: Chelsea, Porto, Atletico Madrid, Apoel
    Group E: Liverpool, Lyon, Fiorentina, Debreceni
    Group F: Barcelona, Inter Milan, Dynamo Kiev, Rubin Kazan
    Group G: Seville, Rangers, Stuttgart, Unirea Urziceni
    Group H: Arsenal, AZ Alkmaar, Olympiakos, Standard Liege
     
Loading...