Arsenal bingwa 2010/11


Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Ngazi ya ubingwa Arsenal inaanzia leo kwa Totenham.
Van Persie ndani. Kwa kuwa tulianza na msimu kwa kuwa na majeruhi, Fabregas,Walcot,Van persie,Valmeen Nasri ambao ni kikosi cha kwanza, leo van persie ndani tutegemee mauaji.
Nasikitikia wapinzani wetu walio na WACHEZAJI WAZEE ambao wakiumia kupona kwao nimsimu.
Kudadadeki..
Kumbuka Januari tunamleta Ikar Kasilas ni nomaaaaaaa
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
Asee umenifurahisha mno mazee
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Kiherehere:
Kweli wewe ni kiherehere...Hebu pitia hapa kwa habari zote za Asenali Au hapa
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Ngazi ya ubingwa Arsenal inaanzia leo kwa Totenham.
Van Persie ndani. Kwa kuwa tulianza na msimu kwa kuwa na majeruhi, Fabregas,Walcot,Van persie,Valmeen Nasri ambao ni kikosi cha kwanza, leo van persie ndani tutegemee mauaji.
Nasikitikia wapinzani wetu walio na WACHEZAJI WAZEE ambao wakiumia kupona kwao nimsimu.
Kudadadeki..
Kumbuka Januari tunamleta Ikar Kasilas ni
kiherehere tuko pamoja mkuu,leo tukimchapa totenham tuombe na shikamoo stars chelsea wachapwe hapo njia yakuelekea kwenye ubingwa itakua tumeisafisha nusuyake,ila timyetu ya arsenal inatufarahisha wiki hii next week inaboronga,inakua presha inapanda presha inashuka
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
kiherehere tuko pamoja mkuu,leo tukimchapa totenham tuombe na shikamoo stars chelsea wachapwe hapo njia yakuelekea kwenye ubingwa itakua tumeisafisha nusuyake,ila timyetu ya arsenal inatufarahisha wiki hii next week inaboronga,inakua presha inapanda presha inashuka
hahahahahahaaa Hapo kwenye nyekundu umenifurahisha, ila tuanakaza buti mapaka kieleweke sa hizi.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Kiherehere:
Kweli wewe ni kiherehere...Hebu pitia hapa kwa habari zote za Asenali Au hapa
Nimekukubali kibunango, kumbe kuna wakati tutakuwa upande mmoja? nilifikiri tukianzia kwa CCM na CDM hatuwezi kukaa kuwa pamoja, SPORT bwana...... syimbol of happiness and unity
1 luv
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Hiki ndio kirehere aisee


  1. Kwanza umeleta jukwaa lisilo - KIHEREHERE
  2. pili kwa kiherehere umeamua kuacha jukwaa la arsenal
  3. tatu ni kwa kiherehere tu, umegeuka sheikh yahya
  4. nne, ni hiki kiherehere kinachowakosesha ubingwa kila mwaka
  5. tano, ni kwa kiherehere hikihiki utakuja badae kusema wenger hafai
  6. sita, kiherehere kitasema tumeshindwa kwasababu jamaa aligonga mwamba
  7. saba, unanikumbusha wale viherehere aliowachamba my president
  8. nane, nakuombea uwe na kiherehere hikihiki mwezi wa tano mwakani

Gudlack!
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
10
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 10 135
Ndotooooooooooooooooooooooooooooooooooo
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Hiki ndio kirehere aisee



  1. Kwanza umeleta jukwaa lisilo - KIHEREHERE
  2. pili kwa kiherehere umeamua kuacha jukwaa la arsenal
  3. tatu ni kwa kiherehere tu, umegeuka sheikh yahya
  4. nne, ni hiki kiherehere kinachowakosesha ubingwa kila mwaka
  5. tano, ni kwa kiherehere hikihiki utakuja badae kusema wenger hafai
  6. sita, kiherehere kitasema tumeshindwa kwasababu jamaa aligonga mwamba
  7. saba, unanikumbusha wale viherehere aliowachamba my president
  8. nane, nakuombea uwe na kiherehere hikihiki mwezi wa tano mwakani


Gudlack!

And there goes kiherehere

over and out, down and busted
 
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
802
Likes
26
Points
35
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
802 26 35
Ngazi ya ubingwa Arsenal inaanzia leo kwa Totenham.
Van Persie ndani. Kwa kuwa tulianza na msimu kwa kuwa na majeruhi, Fabregas,Walcot,Van persie,Valmeen Nasri ambao ni kikosi cha kwanza, leo van persie ndani tutegemee mauaji.
Nasikitikia wapinzani wetu walio na WACHEZAJI WAZEE ambao wakiumia kupona kwao nimsimu.
Kudadadeki..
Kumbuka Januari tunamleta Ikar Kasilas ni nomaaaaaaa
Hongera mzee kwa kupanda ngazi!
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Hiki ndio kirehere aisee


  1. Kwanza umeleta jukwaa lisilo - KIHEREHERE
  2. pili kwa kiherehere umeamua kuacha jukwaa la arsenal
  3. tatu ni kwa kiherehere tu, umegeuka sheikh yahya
  4. nne, ni hiki kiherehere kinachowakosesha ubingwa kila mwaka
  5. tano, ni kwa kiherehere hikihiki utakuja badae kusema wenger hafai
  6. sita, kiherehere kitasema tumeshindwa kwasababu jamaa aligonga mwamba
  7. saba, unanikumbusha wale viherehere aliowachamba my president
  8. nane, nakuombea uwe na kiherehere hikihiki mwezi wa tano mwakani

Gudlack!
no comment!!!!!!!!!!
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Hahaha nimependa jinalo KIHERehere...kweli mwaka huu ubingwa kwa assh**! Ligi hii kibonde ni hawa wapiga nyundo wanaobondwa kila kukicha!..ila wengne ukiingia tu wanakunyoa...i love man utd
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
hahahahahahaaa Hapo kwenye nyekundu umenifurahisha, ila tuanakaza buti mapaka kieleweke sa hizi.
kweli wanasema eti malaria inaanza wee! inapungua,sasa si ajabu ukashangaa wiki ijayo arsenal anamfunga aston villa ugenini halafu gemu inayofuatia anafungwa nyumbani,Ashley Young timu yake anayosapoti na utotoni mpaka sasa ni arsenal,Walcott ni liverpool
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
Hahaha nimependa jinalo KIHERehere...kweli mwaka huu ubingwa kwa assh**! Ligi hii kibonde ni hawa wapiga nyundo wanaobondwa kila kukicha!..ila wengne ukiingia tu wanakunyoa...i love man utd
wapiga nyundo watazinduka tu,na ngoja msiombe timu kubwa ikitane nao hatua za mwisho wa ligi kuisha,bado na imani nao ni pepo mchafu tu yupo ila atatoka
 

Forum statistics

Threads 1,236,129
Members 475,007
Posts 29,247,731