Ariel Sharon 'kutoka' Hospitali hivi Karibuni !!

Shadow

JF-Expert Member
May 19, 2008
2,903
2,000
Comatose Ariel Sharon 'could be home in days'



Mr Sharon was born in Palestine in 1928, when it was under British administration


The family of former Israeli Prime Minister Ariel Sharon is preparing to bring him home from hospital "within days", Israeli sources say.

The 82-year-old has been in a coma since 2006, when he suffered a massive stroke.
Sources told the BBC he could be moved to his farm in the Negev "as early as Friday" from his hospital in Tel Aviv.

Nicknamed "the bulldozer", the former general was seen as a strong leader by Israelis, but reviled by Palestinians.

'Trial basis'

Last month, medics at Sheba Medical Centre in Tel Aviv said the former leader remained in a vegetative state but that his condition was stable.

"He does have periods of sleep and in the daytime he opens his eyes. Sometimes the family believes there is recognition," his long-time personal physician and friend Dr Shlomo Segev told the BBC.

The hospital has confirmed that it is making arrangements to move Mr Sharon to his beloved farm - Sycamore Ranch - in southern Israel, where his late wife is buried.

"Initially, Mr Sharon will go for several holidays," it said in a statement earlier this week.

Short visits would be supervised by hospital staff, to make sure that private carers hired by the family were able to keep him in a stable condition, the statement said.

"These attempts... will pave the way for his full return home to his family and the environment he loved so much," it added.

Mr Sharon was elected prime minister in 2001, pledging to achieve "security and true peace".

He was a keen promoter of the expansion of the state and initiated the construction of the security barrier around the West Bank.

But despite fierce opposition in Israel, he ordered Jewish settlers to leave Gaza and four settlements in the West Bank.

As defence minister, Mr Sharon masterminded Israel's invasion of Lebanon in 1982. During the invasion, Lebanese Christian militiamen allied to Israel massacred hundreds of Palestinians in two refugee camps under Israeli control.

BBC News - Comatose Ariel Sharon 'could be home in days'
 

drphone

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
3,546
1,500
inamana huyu mh bado alikuwa coma kwa miaka yote hyo kweli kunawatu wanajua kujali uhai wa watu wao ingekuwa bongo siangesha kufa cku nyingi sana
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,558
2,000
inamana huyu mh bado alikuwa coma kwa miaka yote hyo kweli kunawatu wanajua kujali uhai wa watu wao ingekuwa bongo siangesha kufa cku nyingi sana

Mwenyeezi mungu kamuonyesha Kifo cha koma bado wakati wake a kufa kwanza apate adhabu hapa hapa duniani kisha kesho siku ya hukumu, angojee adhabu ya moto Shetani mkubwa wa israil huyu Mungu amlani kwa kuwatesa wapalestina wanyonge.
 

Shadow

JF-Expert Member
May 19, 2008
2,903
2,000
Afu unaambiwa ataenda pia 'vacation' .....Jamaa hawa wako mbali kwenye masuala ya utabibu
 

Ehud

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
2,687
0
Israel, put your hope in the LORD,
for with the LORD is unfailing love
and with him is full redemption.

He himself will redeem Israel
from all their sins.
 

dotto

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
1,726
1,500
Nyerere alikufaje kiharaka kiasi hicho???. Just two months only!!!
 

Ngigana

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,657
2,000
God is Able God bless Israel and its People

Barukh attah adonai eloheinu melekh ha-olam, she'asani betzalmo (Blessed art thou Lord our God, Master of the universe, who created human beings in His image):yield::yield:
 

October

JF-Expert Member
Oct 5, 2009
2,145
1,195
Mwenyeezi mungu kamuonyesha Kifo cha koma bado wakati wake a kufa kwanza apate adhabu hapa hapa duniani kisha kesho siku ya hukumu, angojee adhabu ya moto Shetani mkubwa wa israil huyu Mungu amlani kwa kuwatesa wapalestina wanyonge.

Dua la kuku halimpati mwewe.

ISRAEL is Blessed period
You can whine and cry the way you want, but the truth will Remain the same. Israel is Blesses by God, Devil is not going to change that.

Get it in your head.... Israel is Blessed and they have the right to be in the land they were given by GOD...:smile-big::smile-big:
 

ritchie647

New Member
Nov 2, 2010
3
0
Jamani mnakitafakari vipi kitendo cha CUF? kwa maoni yangu sasa tumepata CCM mbili yaani CCM family ambayo ni CUF na CCM origional.
 

Muro

Senior Member
Oct 27, 2010
167
0
mtenda hutendewa,na malipo ni hapahapa duiani ameua wengi hiyo ndiyo adhabu yake
 

gutierez

JF-Expert Member
May 14, 2010
1,250
1,170
Mwenyeezi mungu kamuonyesha Kifo cha koma bado wakati wake a kufa kwanza apate adhabu hapa hapa duniani kisha kesho siku ya hukumu, angojee adhabu ya moto Shetani mkubwa wa israil huyu Mungu amlani kwa kuwatesa wapalestina wanyonge.
Lakini ajabu na yeye si kazaliwa Palestina?
 

Ehud

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
2,687
0
Mwenyeezi mungu kamuonyesha Kifo cha koma bado wakati wake a kufa kwanza apate adhabu hapa hapa duniani kisha kesho siku ya hukumu, angojee adhabu ya moto Shetani mkubwa wa israil huyu Mungu amlani kwa kuwatesa wapalestina wanyonge.


Dua la kuku.....:smile-big:
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,540
2,000
Inasemekana Yassir Arafat kasimama kwenye mlango wa Jehanamu na hataki kumruhusu rafiki yake wa miaka mingi sana huku wengi wenu hapa hamjazaliwa, enzi za PLO, asiingie huko Ahera.

Arafat hapo mlango wa ahera ni mkali kweli na kila Sharon akisogea, anarudishwa duniani. Duniani nako hatakiwi na sasa miaka karibu 5 yupoyupo kati ya Dunia na Ahera....................... Msiniuwe bure, hii ni joke nilisikia mwaka jana.
 

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Dec 13, 2009
3,397
1,500
Mwenyeezi mungu kamuonyesha Kifo cha koma bado wakati wake a kufa kwanza apate adhabu hapa hapa duniani kisha kesho siku ya hukumu, angojee adhabu ya moto Shetani mkubwa wa israil huyu Mungu amlani kwa kuwatesa wapalestina wanyonge.

:nono::nono::nono::nono: sijajua unazungumza hivyo mwanadamu uliye chini ya kauli ya Mungu wa upendo
ama chini miungu ya vurugu, usifikie hatua hiyo kwa sababu ya kukariri bado wewe ni mwanadamu
na yeye ni mwanamu, Mungu yule muumba wa mbingu ardhi siku zote kaagiza watu kupendana
hata kama watatofautiana kweny milengo ya siasa imani:nono::nono::nono:
 

Mwana wa Mungu

JF-Expert Member
Aug 14, 2008
1,004
1,195
Mungu ibariki Israel. Mungu hatakuja kuiacha israel. Nafurahi kwamba makazi mengine yanazidi kujengwa, na si muda mrefu the whole of Eastern Jerusalem will be swallowed na Jerusalem yote itakuwa mikononi mwa Israel. Naisubiria sana siku hiyo. jenga makazi west bank, jenga makazi eastern jerusalem.
 

njiwa

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,933
2,000
Hang the fat cat!! These kinds of people don't deserve life at all....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom