Ari mpya,nguvu mpya na kasi mpya...


Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
Nimekumbuka mwaka 2005 ccm walikuja na kauli mbiu nzuri sana pengine nzuri kuliko zote zilizowahi kutokea nchini mwetu,watu wakalainika kwa kauli mbiu tu bila hata sera...tukaichagua kwa kishindo kikubwa...ikawa ya pili afrika kwa ushindi wa kishindo ukiitoa zimbabwe na kura za mugabe...miaka 2 baadae tukaisahau kauli mbiu kwa sababu tulikuwa gizani na pia tulikosa hela ya kununulia gazeti hata mawazo yetu yalikuwa kwenye vyakula vinavyopanda bei kila siku...sasa tunajiuliza hivi hawa watengeneza kauli mbiu ni watanzania?na kama ni watanzania kwa nini wasiwe na ofisi yao ili tuwa identify mwisho wa muhula?
 

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
699
Likes
3
Points
35

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
699 3 35
Mafisadi na masultani cannot walk the talk never -labda kulia na kusingizia udini na propaganda za uongo uongo-katiba mpya tiba ya yote haya. Eti maisha bora kwa kila mtanzania!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Bul....................................sh...............................t tuungane wazalendo na bongo tz kuleta katiba mpya ya mwananchi katiba ya ukombozi
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,335
Likes
3,752
Points
280

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,335 3,752 280
Nimekumbuka mwaka 2005 ccm walikuja na kauli mbiu nzuri sana pengine nzuri kuliko zote zilizowahi kutokea nchini mwetu,watu wakalainika kwa kauli mbiu tu bila hata sera...tukaichagua kwa kishindo kikubwa...ikawa ya pili afrika kwa ushindi wa kishindo ukiitoa zimbabwe na kura za mugabe...miaka 2 baadae tukaisahau kauli mbiu kwa sababu tulikuwa gizani na pia tulikosa hela ya kununulia gazeti hata mawazo yetu yalikuwa kwenye vyakula vinavyopanda bei kila siku...sasa tunajiuliza hivi hawa watengeneza kauli mbiu ni watanzania?na kama ni watanzania kwa nini wasiwe na ofisi yao ili tuwa identify mwisho wa muhula?

Watanzania wasahaulifu. Ndiyo maana this time hakuna aliyemuliza!!
 

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
where are the patriots of this country? we've got to wake up people!....kabla kizazi kijacho hakijaja kutuona sie mambwiga!
 
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
Watanzania wasahaulifu. Ndiyo maana this time hakuna aliyemuliza!!
Na sasa hivi mkuu hajaja na kauli mbiu za ice creasm kama hiyo ya mwaka 2005...naona hata waandaaji kauli mbiu nao wameona itakuja kuwageuka baadae kutokana na utendaji hafifu wa serikali yetu....
 
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
where are the patriots of this country? we've got to wake up people!....kabla kizazi kijacho hakijaja kutuona sie mambwiga!

patriots tupo ila uzalendo inabidi uanzie chini kabisa na uonekane juu kwa viongozi kama viongozi hawana uzalendo kwa nchi yao,wanauweka uzalendo wa watu wa chini pabaya kwa sababu kama tunavyoona resourses zetu zinavyotumika kwa maslahi yao,nani anaumia?ni wananchi wa chini na siyo wao!!
 
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
Watanzania wasahaulifu. Ndiyo maana this time hakuna aliyemuliza!!
Haswaa,ndugu yangu nakuunga mkono...watanzania tumezidi kusahau mambo muhimu...halafu hatujajingea tabia ya kuuliza maswali na hata kutafiti vitu...tunapenda kweliii press conference za viongozi wetu wakituambia kuwa hakuna tatizo na mambo yote yako sawa wakati nothing is going on!!we should think better next time and learn to be questioners!!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,216
Members 457,767
Posts 28,186,053