Are you ready for HIV Test?


Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
There are many people I have talked to about Aids but every time I ask them whether they would go for a HIV test of their own volition, they cast me such an icy look that I retract and recoil.

.....Are you ready kwa kupima ngoma?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
why not my friend ?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Inategemea na njia ulizopitia!
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Tell me xtly what i will do with the result and you take my sample no Problem.

And tell how much it has helped ..in anyways!

And it will be a good exercise for all of us.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Tell me xtly what i will do with the result and you take my sample no Problem
.
Hapo si unajua kuna wale wanakuja kutuambia tupime kwa hiyari ili ujijue afya yako......
And tell how much it has helped ..in anyways!
Sijui kwa kweli......nina vile vituo huwa wanafanya tafiti tu ili wapeleke kwa wazungu wapate hela....si mnajua siku NGOMA dili bongo
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
Ila Watoa Ushauri Wanavitisho Mno Ndo Maana Watu Hawataki Kupima.....!
je Upo Tayari Kupima....!
Ukikutwa Nao Utafanya Nini....!
Je Upo Tayari Kuchukua Majibu Yako......!
Umekuja Peke Yako Au Upo Na Mwenzako....!
Majibu Ndo Haya,je Ukiwa.....!
na Maswali Mengine Kama Haya Yanakatisha Tamaa Na Kupandisha Presha........!
Mbona Wakitupima Malaria, Tb, Nk Hawaulizi Hivi....!
They Have To Change The Way They Shauri Nasaa....!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Ila Watoa Ushauri Wanavitisho Mno Ndo Maana Watu Hawataki Kupima.....!
je Upo Tayari Kupima....!
Ukikutwa Nao Utafanya Nini....!
Je Upo Tayari Kuchukua Majibu Yako......!
Umekuja Peke Yako Au Upo Na Mwenzako....!
Majibu Ndo Haya,je Ukiwa.....!
na Maswali Mengine Kama Haya Yanakatisha Tamaa Na Kupandisha Presha........!
Mbona Wakitupima Malaria, Tb, Nk Hawaulizi Hivi....!
They Have To Change The Way They Shauri Nasaa....!
Maswali ya kipuuzi sana wanauliza.......niliwahi kwenda nipoulizwa maswali hayo nikamwambia ngoja nije...nikala nduki sikurudi.....
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
Maswali ya kipuuzi sana wanauliza.......niliwahi kwenda nipoulizwa maswali hayo nikamwambia ngoja nije...nikala nduki sikurudi.....
THEY HAVE TO KNOW OUR POSITION....! SI KWAMBA TUNAPINGA KAMPENI DHIDI YA UPIMAJI....... BALI THE WAY WANAVYOIPELEKA...(usimwambie mtu... feb 2001 nilifanya KAMA WEWE)
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Siku hizi watu wengi wanajua HIV status pale wanapojiingiza kwenye mambo ya kuzaa, kama u mwanamke ujue ukibeba mimba hakuna namna- utapimwa ngoma tu! Na thanks god wanaume ndio tunaponea humohumo, mama akiwa salama chances ni kubwa kwamba na mzee naye ana TBS and vice versa.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
mahesabu unakumbuka wabunge an wao walikimbia zoezi la upimaji......
Siku hizi watu wengi wanajua HIV status pale wanapojiingiza kwenye mambo ya kuzaa, kama u mwanamke ujue ukibeba mimba hakuna namna- utapimwa ngoma tu! Na thanks god wanaume ndio tunaponea humohumo, mama akiwa salama chances ni kubwa kwamba na mzee naye ana TBS and vice versa.
Mkuu Kana-ka Nsungu kuna cases nyingi kuwa mama ana ngoma baba hana au kinyume chake.....Kana vipi umepima?
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
mahesabu unakumbuka wabunge an wao walikimbia zoezi la upimaji......

Mkuu Kana-ka Nsungu kuna cases nyingi kuwa mama ana ngoma baba hana au kinyume chake.....Kana vipi umepima?
Sijapima ila mama amepimwa na ni mzima so I assume kwamba na mimi ni mzima. Chances za mwanamke mwenye ngoma kumuambukiza mwanaume ni ndogo sana tofauti na kama mwanaume ndiye mwenye ngoma-normally mwanamke hasalimiki!
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Sijapima ila mama amepimwa na ni mzima so I assume kwamba na mimi ni mzima. Chances za mwanamke mwenye ngoma kumuambukiza mwanaume ni ndogo sana tofauti na kama mwanaume ndiye mwenye ngoma-normally mwanamke hasalimiki!
hapa naona unatafuta kisababu tu cha usipime,yaani mtakuwa mnangoja wake zenu wapate mimba ndio mjue hali zenu. kila mtu na mzigo wake, mabonde mabonde uloopitia, wakati wa kupima ndio unawish usingethubutu!!!

all said and done, its not as easy as going for a malaria test, hiyo unajua utapata dozi ya chloroquin sijui siku hizi dawa ni nyingi, but its worth knowing yo status.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
.....kutoka moyoni kweli mtu wa pwani?
yeah from bottom of my heart, sasa na haya mambo ya kuingia nchi za watu huna njia lazima upime.


mie hadi sasa nishaaaapima zaidi ya mara nane na nnategemea nitaendelea kufanya hivyo.

ila sipingi kuwa ni zoezi gumu mno, hujikaza basi lkn hofu lazima itawale.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
wengine wana limitations because of hali ya maisha anaona hajajipanga vizuri kimaisha ... anakuwa na goals zake hajazikamilisha ... sasa anaogopa akijakuambiwa ni positive anakata tamaa kabisa ... ugonjwa huu pia unataka uwe na hali fulani ya "nacho" maana ule vizuri na usiwaze sijui nini ... list is endless kwa mlala hoi anawaza chakula cha siku hiyo hiyo ... hata apate mlo mmoja tu inashindikana ,.... halafu umwambie akapime ... si unamuua kabisa
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Kupima ni kujitafutia ugonjwa wa moyo,maisha yenyewe yako wapi?
Hakuna adumuye wote tuko safarini.Niwe nao ,nisiwe nao ipo siku nitalala mavumbini,habari ndo hiyo.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Well kwa kweli this is a very sensitive matter inahitaji courage.Mara ya kwanza mimi naenda kupima I was shaking like a leaf.Baada ya vipimo nilipokuwa napewa majibu nakumbuka I was already in tears nimekaa chini.I had lots of dreams for my future and other stuff.Yule mtoa majibu akaniuliza why I was crying nikamwambia I know my life is ruined then when she told me my blood samples were clean I hugged like for five min.and even offered her lunch.Since that time kupima kwangu imekuwa hobby ila ikifika saa ya majibu kidogo fear creeps in.
Though one thing nimelearn one can never be ready for HIV testing unless you tune yourself for that.
Cheers for this topic.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
aliimba prof jay..wabongo starehe mwazipenda ila ikifika wakati huo ndo mwawa na akili timamu...wakati ule si mwasemaga hamuwezi kula ndizi na maganda yake sijui pipi kwenye cover??sasa leo uogope nini??nenda kapime banaaa!!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
aliimba prof jay..wabongo starehe mwazipenda ila ikifika wakati huo ndo mwawa na akili timamu...wakati ule si mwasemaga hamuwezi kula ndizi na maganda yake sijui pipi kwenye cover??sasa leo uogope nini??nenda kapime banaaa!!
hihihihihi
 

Forum statistics

Threads 1,236,101
Members 474,999
Posts 29,246,612